ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

Epic Games ซุ่มพัฒนาเกมใหม่อยู่ นิยามว่า “เกม FPS Online ประชันฝีมือ!!”

<<--- Epic Games ซุ่มพัฒนาเกมใหม่อยู่ นิยามว่า “เกม FPS Online ประชันฝีมือ!!” ---

อาจจะดูว่าเป็นข่าวที่ยังไงๆอยู่ และข้อมูลไม่เต็มที่ แต่ว่าอย่างน้อยก็ดีอยู่ล่ะนะครับว่าได้รู้ว่า Epic Games จะทำอะไร โดยทาง
    NeoGAF ได้ไปล้วงข้อมูลมาแล้วบอกว่าตอนนี้ทาง Epic Games กำลังวางแผนพัฒนาเกมออนไลน์ปริศนาอยู่ และไม่ได้ตั้งชื่อแน่
    ชัด พร้อมยืนยันว่าภายในเกมจะมีระบบปรับแต่งที่อิสระและระบบเศรษฐกิจแบบ Real-Time แน่นอนครับ นอกจากนี้ ทางผู้ออกแบบ
    ระบบเกมยังคิดว่าอยากจะให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์แบบว่าเล่นเกม RTS,FPS,MMORPG ไปพร้อมๆกัน นั่นหมายความว่าเราจะได้
    เล่นเกม MMOFPS และจะมีส่วนผสมของ RTS และ RPG อย่างนั้นหรือ? ก็เป็นไปได้ครับ อย่างไรก็ตามก็ยังไม่มีข้อมูลจาก Epic Games
    มากนัก ฉะนั้นก็ต้องติดตามกันต่อไปครับว่า Epic Games จะทำเกมออกมาเป็นรูปแบบไหนกันแน่ อ้อ เกือบลืมไป เกมจะลงให้กับ
    PC และคอมโซล Next-Gen เท่านั้น แปลว่าใช้ขุมพลัง Unreal Engine 4 อย่างไม่ต้องสงสัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    Unreal tournament ภาคใหม่รึเปล่า (เดาเอานะ)

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    บอกได้เลยว่าไม่บูมในไทยเเน่เกมส์นี้คนไทยส่วนใหญ่ไม่ชอบเล่นกันคนไทยชอบเล่นเกมส์RPGเก็บเลเวลน่าเบื่อๆตัวละครน่ารักๆไม่รู้เป็นไร

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysornsit อ่านกระทู้
    บอกได้เลยว่าไม่บูมในไทยเเน่เกมส์นี้คนไทยส่วนใหญ่ไม่ชอบเล่นกันคนไทยชอบเล่นเกมส์RPGเก็บเลเวลน่าเบื่อๆตัวละครน่ารักๆไม่รู้เป็นไร

เกมพวกแนว Massive Multiplayer Online (MMO) ระดับ AAA+ ส่วนใหญ่ก็ไม่เข้าไทยอยู่แล้วละ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysornsit อ่านกระทู้
    อย่าสำคัญประเทศตัวเองผิดไป ประเทศไทยเป็นแค่ประเทศเล็กๆ เขาคงไ่ม่คิด จะให้เกมส์ตัวเองมาบูมที่บ้านเราหรอก 555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คล้ายๆกับDefianceรึปล่าวนะ ??
    i7-4710MQ @ 2.50 GHz 8 GB RAM AMD R9 M290X 1 TB HDD Z702BA

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    เกมพวกแนว Massive Multiplayer Online (MMO) ระดับ AAA+ ส่วนใหญ่ก็ไม่เข้าไทยอยู่แล้วละ
    นั่นสิครับ คนที่ต้องการเล่นเกมส์ดีๆเเต่เป็นเซิฟไทยหรือภาษาไทยก็มีนะครับ ค่ายเกมส์ออนไลน์ก็ซื้อกันมาอยู่ได้เกมส์กากๆเนี่ย

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Unreal tournament เเน่ๆ เลยชอบมากเกมนี้่