ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    แค่ 4 หมื่นคน ทำอย่างกับ ประเทศตัวเอง เป็นผู้ผลิต ผู้พัฒนา เกาหลีแล้วไง ปัญญาอ่อน ไร้สาระ (ตอนแรกเข้ามาอ่านพลางๆ นึกว่าเกาหลีเป็นผู้ผลิต จึงได้กล้ามารวบรวมคนเพื่อจะให้เอาธงชาติญี่ปุ่นออกซะอีก..)

한국어 헛된.

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ผมเห็น ธง เมกา แวปๆ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ผมว่าเรื่องนี้มันก็คล้ายๆกับของเราที่มีคนถ่ายรูปทำท่าฮิทเลอ ฝรั่งเขาก็ด่าเรากัน

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    คนที่ไปด่าเกาหลีเรื่องพรมเช็ดเท้านี่แสดงว่าขนาดตัวคุณเองยังไม่รู้เลยสินะว่าธงชาติตัวเองหน้าตาเป็นยังไง
    ดราม่าโครตเก่าไปเปิดเว็บจ่าดูซะ
    http://drama-addict.com/2010/10/28/%...8%A5%E0%B8%B5/

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    กระทู้นี้ มีคนด่าแล้วเรอะ?

มีธงไทยก็ดีสิ ผมจะได้เล่น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hikanbana อ่านกระทู้
    อะไรของพวกเกาหลีใต้เนี้ย หรือต้องให้ใส่ธงเกาหลี ไม่พอใจก็ไม่ต้องเล่น เขาไม่ได้ทำธงเกาหลีใต้ไปทำลายผ้าเช็ดเท้าเหมือนพวกคุณเธอนิ ไอ้บ้าเอ้ย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JommaanPC อ่านกระทู้
    ธงกุไปเป็นผ้าเช็ดเท้าในเกมส์ยังไม่เห็นเป็นข่าวแบบนี้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KaMeLRo : 7th July 2013 เมื่อ 22:50
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auronx01 อ่านกระทู้
    ทีหนังเรื่อง RED DAWN ไม่เห็นจะโวยวายอย่างงี้เลย
    red dawnโคตรมันเลยครับท่านหนังเรื่องนี้สุดยอด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ปัญหาเยอะจริงพวกติ่งเกาหลีเนี่ย เกม(ดีๆ)บ้านมันก็มีตั้งเยอะแยะทำไมไม่เล่นกันล่ะแว๊

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KaMeLRo อ่านกระทู้
    คนที่ไปด่าเกาหลีเรื่องพรมเช็ดเท้านี่แสดงว่าขนาดตัวคุณเองยังไม่รู้เลยสินะว่าธงชาติตัวเองหน้าตาเป็นยังไง
    ดราม่าโครตเก่าไปเปิดเว็บจ่าดูซะ
    กระทู้นี้ มีคนด่าแล้วเรอะ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    เอาออกแล้วมันจะสมจริงมั้ยเล่า

ปล.ถ้าเกี่ยวข้องกับธงไทย เชื่อว่าต้องมีคนมาโวยเหมือนกัน ขนาดแค่คล้ายๆยังด่ากันกระจายเลย
    มีธงไทยก็ดีสิ ผมจะได้เล่น
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แล้วเมือไหร่เราจะได้เล่น

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    เฮ้อออ พวกเกาหลีนี่ผมว่าพวกเค้าคิดมากเกินไปล่ะ ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องเล่นสิครับ จบ

อะไรกันนักกันหนาพวกเกาหลีเนี่ย

บอกตามตรง พวกเกาหลีเนี่ยผมว่าไม่ค่อยหน้าคบเลย

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ผมเกลียดทุกอย่างที่เป็นเกาหลีครับ 5555

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ถ้ามีปัญหามากก็สร้างเซิฟของประเทศตัวเองไปเลยสิประเทศอื่นเขาจะเล่นผมเชื่อว่าถ้าให้ล่ารายชื่อนะ 40,000 นะถ้าเอาของทั้งโลกนะผมเชื่อว่า 2 นาทีมีคนมาโต้แย้งไม่ให้เอาออกครบ 40,000 แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ไอ่พวกนี้มันบ้าตั้งแต่ กังนัมสไตล์ หละเกาหลีมันแค้นญี่ปุ่นไม่แปลก
    ตอนสมัยกังนัมดัง ญี่ปุ่น เขาก็เอามาแฉว่า กังนัม ปั่มวิวใน youtube
    จนเกิดเป็นสงครามไซเบอร์กัน รู้สึกครั้งนั้นญี่ปุ่นจะชนะยิงเซิฟเกาหลีไปได้เยอะเลย

ส่องอย่างเดียว ^^
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,132
    มีหลายเกมส์ที่เกี่ยวกับ WWII ที่เขาใส่ธงชาติญี่ปุ่นลงไป เป็นเกมส์เมอร์ก็น่าจะมีหัวคิดที่ดีกว่านี้หน่อยนะพวกนี้ =="

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    world of tank ไง มีธงไทยให้ใส่ แต่ผมเล่น SEA น่ะ เซิฟ อินเตอร์ผมไม่รู้ว่ามีป่าว

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    ทำใจครับ ไม่ว่าเกาหลีเหนือหรือใต้ มันคงทำใจรับไม่ได้ว่า มันเคยจมตีนญี่ปุ่นมาก่อนในสงครามเอเซียบูรพา มันจงแสดงความกากออกมาด้วยการประท้วงเล็ก ๆ ว่า ธงญี่ปุ่นมาหลาได้ไง หลายเกมแล้วครับพวก เกาหลีที่ไปว่า Tera ไหนจะการแข่งขัน SFXT อีก ง๊องแง๊ง ไม่สบตาก็อย่าเล่นสิน้องเกาหลี เหอ ๆ

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1
    ปัญญาอ่อน ปัญญาอ่อน

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    จะไปแคร์ประเทศเกาหลีทำไม ไม่พอใจก็ไม่ต้องเล่นซิ พี่ยุ่นเค้าเป็นมหาอำนาจในเอเชีย เค้าส่งออกเทคโโลยีดีๆ ไม่ได้ส่งออกของกากๆ กับดาราพลาสติก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมว่ามันแปลกๆนะ ถ้าธงญี่ปุ่นโดนเอาออกแต่ธงอเมริกายังอยู่
    คิดได้ไงธงของเขาวัฒนธรรมของเขา และเกมส์นี้ก็ไม่ใช่ของเกาหลี อีกอย่างมันก็ไม่ได้เปิดแค่ในเกาหลี แต่ดันไปต่อต้านซะเต็มที่ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่น
    Wargaming อย่าไปทำตามมันละกัน หรืออย่างมากก็แค่ออกpatchไม่มีธงสำหรับเกาหลีแค่ชาติเดียวพอ เพราะชาติอื่นๆก็ยังอยากให้มีธงญี่ปุ่นอยู่
    ปล.น่าจะโต้กลับด้วยการไปล่ารานชื่อมาประชันด้วยนะ รับรองชนะขาดลอย555

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sawarach1996 อ่านกระทู้
    ผมว่ามันแปลกๆนะ ถ้าธงญี่ปุ่นโดนเอาออกแต่ธงอเมริกายังอยู่
    คิดได้ไงธงของเขาวัฒนธรรมของเขา และเกมส์นี้ก็ไม่ใช่ของเกาหลี อีกอย่างมันก็ไม่ได้เปิดแค่ในเกาหลี แต่ดันไปต่อต้านซะเต็มที่ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่น
    Wargaming อย่าไปทำตามมันละกัน หรืออย่างมากก็แค่ออกpatchไม่มีธงสำหรับเกาหลีแค่ชาติเดียวพอ เพราะชาติอื่นๆก็ยังอยากให้มีธงญี่ปุ่นอยู่
    ปล.น่าจะโต้กลับด้วยการไปล่ารานชื่อมาประชันด้วยนะ รับรองชนะขาดลอย555
    ผมว่ามันน่าจะเอาธงไอกันออกด้วยก็ดีนะ จะได้ครบองค์ประกอบไง ไม่ชอบญี่ปุ่นก็ต้องไม่ชอบไอกันด้วย เพราะมันโดน ผ่าแตงโมออกเป็นสองซีกด้วยดินประสิวของคนขายปลาแซลมอน 555+ (ล้อเล่นหนะ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เกาหลีบ้า............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Top_s_Black : 7th July 2013 เมื่อ 22:37

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mkuuhm อ่านกระทู้
    ผมเล่น War Thunder น่ะ//เผ่น
    ผมก็เล่น แถมผมเล่นประเทศญี่ปุ่นเป็นหลักด้วย //เผ่นตามๆกันไป 555

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    ประเทศทางแถบเอเชียยังเป็นประเทศที่ด้อยเรื่องการยอมรับความจริงอยู่ครับ
    เอาจิงๆก็เป็นกันเกือบทั้งโลกแหละครับ

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    เราเอาบ้าง ล่า 50,000 รายชื่อบอกขอติดธงไทยแทน 55+

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ทำไม War Thunder ไม่โดนด้วย ? หรือเค้าไม่มีบุญได้เล่น

ปล.ผมเล่น War Thunder //เผ่นนน 55555
    อยากรู้จักก็แอดมา แจ็ค ธันเดอร์

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    โถ่ ก็อย่าเล่นดิ ถ้าไม่ชอบขนาดนั้น War thunder ก็มี ให้ Wargamingเปิดแค่ SEA NA EU พอ ถ้ามันอยากเล่นแบบทนไม่ไหวจริงๆ ค่อยให้มันมาเล่น SEA
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher