ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

Mortal Kombat เล่นกันแล้วเป็นไงบ้าง

บอกได้คำเดียวเลยว่าโคตรเมื่อยนิ้วเลยโดยเฉพาะโหมดเนื้อเรื่อง เล่นไปถึงตอนสู้กับ Scorpion&Quan Chi 2-1เห็นๆสู้ยากมากเลยไอ้ตัวที่สองนี่ไม่เท่าไหร่พอจับทางได้แต่Scorpionนี่แพ้ทางมันตลอดเลยโดนคอมโบมันตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 7th July 2013 เมื่อ 20:59
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    เดี๋ยวไปเจอบอสตัวสุดท้าย Shao Kahn แล้วจะยิ่งกว่านี้อีกครับ โดนค้อนมันซัดทีลดฮวบเลย แถมเป็นคอมโบอีกต่างหาก แถมช่วงแรกๆของเกมที่มี 2 รุม 1 ว่ายากแล้ว
    ตอนเกือบจบเกมมี 3 รุม 1 อีก 2 เกมครับ ต้องสู้กับทั้ง 3 ตัวด้วยพลังชีวิตหลอดเดียวโดยไม่มีการเติมพลังชีวิตให้เลย

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    เล่นปวดหัวเลยทีเดียวเจอหินๆเข้าบางตัวสู้ได้บางตัวกว่าจะโค่นมันได้เล่นตายเป็นสิบรอบเหมือนกันโดยเฉพาะตอนโดนรุมเนี่ย
    Tonyhero Store Steam Seller

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    สนุกดี นึกถึงตอนเล่นในร้านเกมส์ (หมดไปหลายกว่าจะจบ) พอเล่นที่บ้านเต็มที่ไม่มีค่าชั่วโมง (ผมเป็นคนชอบ Mortal kombat มาตั้งแต่ภาดแรกๆจนภาดล่าสุด ภาดนี้ง่ายกว่าภาด Ps2 บางภาดพอสมควรแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    เกมนี้เนื้อเรื่องเยี่ยมมาก ผมเล่นจบแล้วครับ บอสเช้าคํ่าโหดเวอร์ 3รุม1นี้ยากมาก ผมผ่านมาด้วยอัพเปอคัดล้วนๆ55 บอสก็กระโดดไปหลังแลว้อัพเปอคัดใส่สลับไปเรื่อยๆ แต่ผมเงิบตรงแม่ของคิต้านาไม้มนัโหดงี้ฟะ = =ในเนื้อเรื่องรุ่มกันเป็น10ตายหมด !!

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ผมเล่นใน Xbox จนจบได้ด้วยท่า Uppercut อย่างเดียว 555+ เล่นอยู่ท่าเดียวจนจบเกมส์

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    ผมต้องปรับเป็น easy ถึงจะเล่นจบโหมดเนื้อเรื่อง

บอสใหญ่จะถึกไปไหน ลุยคังก็เล่นยาก ไม่ถนัดเลย

ปล.ชอบท่า finish him ของแต่ละตัว สรรหาวิธีการฆ่ามาได้โหดมาก ไม่รู้คนสร้างมันคิดได้ไง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    ผมต้องปรับเป็น easy ถึงจะเล่นจบโหมดเนื้อเรื่อง

บอสใหญ่จะถึกไปไหน ลุยคังก็เล่นยาก ไม่ถนัดเลย

ปล.ชอบท่า finish him ของแต่ละตัว สรรหาวิธีการฆ่ามาได้โหดมาก ไม่รู้คนสร้างมันคิดได้ไง
    ปรับไงอะครับ บอกหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากรู้สูตรแต่ละตัวละครครับ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doykitty อ่านกระทู้
    อยากรู้สูตรแต่ละตัวละครครับ
    บางตัวก็กดใช้ท่าfatalityตอนชนะไม่ติดเลย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE