ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] GEARS OF WAR [REPACK/ENG] [One2Up/FileCondo] [อภิมหาสงครามของมนุษยชาติ!!] 4.35GB

GEARS OF WAR
    เกมเมอร์ทุกคนห้ามพลาดเกมนี้

::SS By Gamespot::

::Video By Youtube::

ระบบขั้นต่ำที่ต้องการ
    Intel CPU - Core 2 Duo T5550 1.83GHz
    AMD CPU - Athlon 64 X2 Dual Core 4000+
    Nvidia GFX Card - GeForce 7600 GT 256MB
    ATI GFX Card - Radeon X1900 Series
    RAM (Memory) - 2 GB
    Hard Disk Space - 12 GB
    Direct X - 9

ขั้นตอนการติดตั้งเกม
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้ง 5 พาท
    2. แตกไฟล์ด้วย WinRAR จนได้โฟลเดอร์ Gears of War-PC
    3. รันไฟล์ setup.exe
    4. ทำตามขั้นตอนจนกว่าจะเสร็จ (ลงเกมเป็นภาษาอังกฤษ ทำได้ตามภาพด้านล่าง)

5. เข้าเกมได้ที่ Desktop

One2Up 1GB/Part
    โหลดแทนกับชุดบนได้ครับ
    อย่าลืมเปลี่ยนชื่อก่อนโหลดไฟล์ให้เหมือนกันนะครับ
    เช่น Game.part1.rar ,Game.part2.rar

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

One2Up 1GB/Part สำรอง

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

FileCondo 1GB/Part

PASSWORD

จิ้มตรงนี้

Qiuz : เข้าเล่นเกมแล้วเซฟไม่ได้ทำไงดีครับ?
    Answer : สมัคร Game for Windows Live (Offline Profile) ตามขั้นตอนด้านล่างเลย

เมื่อเข้าเกม ให้กดปุ่ม Home บนคีย์บอร์ด หรือ Xbox Guide Button บนจอย Xbox360 เพื่อเปิดหน้าต่าง Games for Windows Live

เมื่อเปิดมาแล้ว ให้กดตรงกลางเพื่อสร้าง Offline Profile (ถ้ามันไม่ขึ้นหน้านี้ก็ไม่เป็นไร)

เมื่อเข้าเกมกดปุ่ม Home บนคีย์บอร์ด เพื่อเปิดหน้าต่าง GFWL จากนั้นกดปุ่มกลาง เพื่อสร้างโปรไฟล์

เมื่อกดถึงหน้านี้ยังไม่ต้องทำอะไร

ให้สกอร์ลงมาด้านล่างแล้วทำตามภาพ

จากนั้นก็ตั้งชื่อโปรไฟล์ (ตั้งชื่ออะไรก็ได้ครับ)

กดปุ่ม Done เพื่อเสร็จสิ้นพิธี

ขอบคุณเครดิตส่วนนี้จาก : http://www.gamehiz.com/2012/06/offli...r-windows.html
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 9th July 2013 เมื่อ 22:45 เหตุผล: เพิ่มวิธีสร้าง GFWL Offline
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ครับ แต่ลงนานมาก เป็นชม.เลย เล่นแล้วเซฟไม่ได้ด้วยครับ กดhome แล้วxlive ไม่ขึ้นเลย หรือมีวิธีเซฟยังไงช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballberman0 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่ลงนานมาก เป็นชม.เลย เล่นแล้วเซฟไม่ได้ด้วยครับ กดhome แล้วxlive ไม่ขึ้นเลย หรือมีวิธีเซฟยังไงช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมาก
    ทำตามวิธีที่ผมลงตามด้านล่างดูครับ ไม่แน่ใจนะครับว่าได้หรือเปล่า
    เพราะตัว profile ของผมมีเกมอื่นที่เป็นลิขสิทธ์แท้อยู่ เลยไม่มีปัญหาเรื่องเซฟไม่ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    เจิมให้ ยังเล่นไม่จบเลย ห้าๆๆๆ
    ผมก็ยังเล่นไม่จบเหมือนกันครับ เล่นไปเล่นมาชักขี้เกียจเล่น 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 9th July 2013 เมื่อ 22:53
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    เจิมให้ ยังเล่นไม่จบเลย ห้าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ไมปรับ ค่า video setting เเล้วมันกด Back กลับไปเมนูไมไ่ด้อะ
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

Tags for this Thread