ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

ไม่รู้จะคุยกับแฟนเรื่องไรดี

ผมคุยแชทกับแฟนประจำทุกวันจนมาถึงวันนี้ผมก็ไม่รู้จะคุยเรื่องอะไรดี ส่วนใหญ่คุยแบบกินข้าวยัง ทำไรอยู่ คิดถึงน่ะ งานเยอะมั้ย อะไรทำนองนี้ได้ประมาณ2-3ชั่วโมงก็ตันแล้วไม่รู้จะคุยอะไรกันต่อดีเเละก่อนนอนก็ต้องโทรคุยกันอีก ใครช่วยแนะนำที่จะทำให้คุยกับแฟนได้นานๆบ้างครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 9th July 2013 เมื่อ 12:13
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    คุยเรื่องใต้สะดือ ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    คุยเรื่องใต้สะดือ ครับ
    เทอจะมองว่าผมโรคจิตน่ะสิ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    จะคุยแบบผมก็ได้ครับ แต่ไม่สนับสนุนเท่าไรนะครับ คุยเรื่องท่าไหนเด็ด ความรู้สึกตอน.....กัน หรือ จะทำตอนกี่โมงถึงกี่โมง เช่น เล้าโลมกี่ชั่วโมง ท่าไหนและท่าไหนต่อ ตอนผมคุยแบบนั้นผมโดนค่าครับ เพราะทำให้ มีอารมณ์และจากไป(วางหูโทรศัทพ์) ทำให้ผมต้องสอนให้เธอช่วยตัวเองครับ (คุยไปผมเปิดเน็ตไปเลย) แล้วพอทำจริง เธอให้ผมใช้มือก่อน 1 ยกก่อนที่จะทำต่ออีก 1 ยก เพราะเธอบอกว่ายกแรกเสร็จจะยังต้องการอีก และยังทำให้เสร็จพร้อมกันด้วยครับ (= ผม1ยก เธอ2ยก)

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1
    ผมคุยเหมือนตอนเข้าไปจีบอะ มันจะรู้สึกว่าเราคุยกันแล้วสนุก เหมือนมีอะไรคุยประจำ เล่นมุขเสี่ยว สร้างฉายา ล้ออย่างนั้นอย่างนี้ คือผมทำตัวเป็นแฟนที่.. ยังดีละ 55 ไม่ทำให้เขาอึดอัดอะ แล้วเราก็ไม่อึดอัดด้วย

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    แลกกล้องครับ ทำบ่อย 555 ล้อเล่น แสดงว่าคุณรู้จักกันดีแล้วเนาะ ถึงไม่มีไรคุย ก็ซักถามไปเรื่อยอะแหละ ถามไถ่ๆ ว่าเป็นไงไรบ้าง