ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

PS3 ออนไลน์แล้วแลค

เมื้อกิ้นั่งเล่นเกม Fight Night เซงมาก ต่อยกับฝรั่ง ระหว่างเล่นก็แลคบรม พอยกที่ 9 ผมซัดฝรั่งลงไปกอง เน็ตแม้งหลุด โครตโมโหเลยครับ
    ผมอยากรู้ว่าที่มันแลคเป็นเพราะเกมหรือเป็นเพราะว่าเน็ตบ้านเราอ่อนกว่าต่างประเทศครับ บ้านผม TOT 10M ไม่รู้ว่ามะไหร่จะมีมากกว่า 10M เซงไก่มาก

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เป็นธรรมดาครับก็เหมือนเราเล่น เกมออนไลน์ PC เวลาไปเล่น เซฟอินเตอร์ PS3 ก็ไม่ค่อยต่างกันครับ ถ้าเล่นใกล้ ๆ บ้านเราก็จะดีหน่อย ไปไกลก็แลคไปตามระเบียบ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมเน็ตทรู 15 mb เล่นได้ปกติครับ แลคไม่ค่อยมี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ผมเน็ตทรู 15 mb เล่นได้ปกติครับ แลคไม่ค่อยมี
    เล่นเกมส์ไรหรอครับ
    แล้วขีดปิงมันกี่ขีดหรอครับ
    อยากเห็นรูปจัง
    ผมก็ว่าจะไปเปลี่ยน3บีบีไม่ก็ทรูนี่แหละครับ
    ถ้ามันไม่แลคจริงผมขะไปเปลี่ยนมั่ง
    ผมเล่นcrysis3 z3อยู่
    ทtot10mb แลคตลอดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    true net ออกนอกดีสุดครับ
    แต่เล่นกับฝรั่งก็แลคแหละครับทำใจ
    เอาพอเล่นได้ก็ต้องใกล้ ๆ บ้านเราหน่อย

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    ไม่ว่าจะไป กี่เมก กี่เมก แต่ถ้าไม่ใช่แพคเกจ เล่นเน็ททัวต่างประเทศก็แลคนะจ๊ะ.
    THIS IS SEMPITERNAL!