ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

IDM ไม่มีขนาดไฟล์

ตามรูปครับมันไม่มีขนาดของไฟล์ดาวน์โหลด มันเป็นตลอดเลย แต่ใช้บราวเซอร์โหลดได้ เห็นขนาดไฟล์ปกติ ต้องแก้ตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ถ้าไฟล์ มันใหญ่ มากๆ มันก็ต้องใช้เวลา หา ก่อน อ่ะ ครับ

หรือ ไม่ชอบรอก็กด ไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DavidNassau อ่านกระทู้
    ถ้าไฟล์ มันใหญ่ มากๆ มันก็ต้องใช้เวลา หา ก่อน อ่ะ ครับ

หรือ ไม่ชอบรอก็กด ไปเลย
    ไฟล์เล็ก - ใหญ่ มันก็ไม่ขื้นครับ รอแล้วก็ยังไม่มี

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ลองกดโหลดเว็บฝากไฟล์เว็บอื่นดูครับ ถ้าเว็บอื่นขึ้น ก็เป็นเพราะเว็บฝากไฟล์ one2up นั่นละครับ ผมก็เคยเป็น
    ]

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    ลองกดโหลดเว็บฝากไฟล์เว็บอื่นดูครับ ถ้าเว็บอื่นขึ้น ก็เป็นเพราะเว็บฝากไฟล์ one2up นั่นละครับ ผมก็เคยเป็น
    เหมือนกันเลยครับ

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ถ้าอย่างนั้น
    บางที เวปนั้นไม่รองรับโปรแกรมช่วย download
    บางที ตอนนั้นมีคนโหลดเยอะ มันก็เลยยังหาไม่เจอ
    บางที สัญญาณเน็ตช้า
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    22
    ตอนนี้โหลดจาก chrome ได้ทุกเวปครับ แล้วเวปพวกนี้ก่อนนี้เคยโหลดด้วยidm ได้ทั้งนั้นเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexis0076 อ่านกระทู้
    ตามรูปครับมันไม่มีขนาดของไฟล์ดาวน์โหลด มันเป็นตลอดเลย แต่ใช้บราวเซอร์โหลดได้ เห็นขนาดไฟล์ปกติ ต้องแก้ตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    อาจจะเป็นเพราะ Server ของไฟล์ ทำงานหนักครับ ผมเคยเจอปัญหานี้เหมือนกัน ต้องรออีกหลายนาที บางไฟล์ก็เป็นวันๆ มันถึงจะโหลดได้
    หรือไม่ก็เป็นเพราะลิงค์ไฟล์ที่เจ้าของไปฝากไว้ มันเกิดเสียขึ้นมาครับ

หรือไม่งั้นก็ลองเปลี่ยนหมาเลข Sever ตรงที่ผมขีดเส้นแดงไว้เป็นตัวเลขอื่นดูครับ อย่างเช่น รูปที่คุณให้มามันเป็น 15 คุณลองเปลี่ยนไปเป็น 14 ,13,10,9 หรือเลขอะไรที่คุณชอบก็ได้ครับ

(อีกอย่าง การเปลี่ยนตัวเลขมันเป็นการเปลี่ยนเซิร์ฟที่ใช้โหลด ถ้าคุณเปลี่ยนไปเจอเซิร์ฟที่ไม่ค่อยมีคนใช้ ความเร็วมันจะเพิ่มขึ้นด้วยนะเออ ปรื้ดดดดดๆๆๆ เลย)

ปล. วิธีนี้ผมเห็นคนอื่นเขาทำกัน ถ้าจำไม่ผิด มันเป็นทริกที่ใช้เฉพาะเว็บ one2up นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wsxcde : 28th July 2013 เมื่อ 14:16
    TheGhost