ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499

Post ใครเลวที่สุดในเกมออนไลน์ (โดยผมเอง)

ห่วยนิดๆนะ อย่าว่ากันนะครับ

แถมเนี่ยโปรเยอะจริง ตั้ง 2 ตัว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bazin456 : 29th August 2011 เมื่อ 20:53

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    จริงๆแล้วเป็นแค่ Hacker ก็ทำโปรเองได้หนิครับ = =
    LPP

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่า gm จะเป็นคนเดียวที่สร้างโปร ผู้เล่น อาจจะสร้างเองก็ได้
    >>>>>-------------------<<<<<

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    Hacker ก็สร้างโปรบอทได้
    แต่ถ้าในการ์ตูนก็คงเป็น ก.Gm

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    นั่นสิครับ แต่ความจริง GM ก็สร้างได้
    แล้ว ทำยังไง ถึงจะไม่มีโปร
    ไม่เป็นไร เดี๋ยวเขาก็อัพเดทแพทช์ โปรก็ ใช้ไม่ได้ แต่เดี๋ยวก็มาอีก เพราะฉะนั้น เล่นเกม ต่างประเทศดีสุด เช่น Call of duty 2 มันส์มาก

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    ตามนั้นครับ ก.GM (แต่ GM ดีๆก็มีนะครับไม่ใช่ว่าเลวทั้งหมด)
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมไม่ชอบเล่นเกมออนไลน์น่ะ โอเค๊ วงจรอุบาทก์จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    GM สร้างบอท+โปรเพื่อเพิ่มระดับการเเข่งขันในเกมครับ สังเกตุง่ายๆอย่างเกม AUDITION นะถ้า AมีLV67 นายBมีLv25 ถ้าไม่มีโปรนายบีคงท้อเเละไม่เล่นไปเเล้วเเต่ถ้ามีโปรพอนายBเทพต่อมานาย C D E F G ก็จะตามมาครับ

ทฤษฎี BY ผมเอง

Skrillex !

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    GM สร้างบอท+โปรเพื่อเพิ่มระดับการเเข่งขันในเกมครับ สังเกตุง่ายๆอย่างเกม AUDITION นะถ้า AมีLV67 นายBมีLv25 ถ้าไม่มีโปรนายบีคงท้อเเละไม่เล่นไปเเล้วเเต่ถ้ามีโปรพอนายBเทพต่อมานาย C D E F G ก็จะตามมาครับ

ทฤษฎี BY ผมเอง
    ถูกต้องครับ ... มันเป็นแค่การดึงผู้เล่นหน้าใหม่เข้ามา แต่มันจะทำให้ระบบเกมเสียครับ

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    ไม่บัคไม่โปรเพื่อสังคมเกมส์ที่ดีขึ้น โปรบานเลย ฮ่าๆๆ

Saraburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    ดูอย่าง X-Shot GM สร้างโปรให้เพื่อนใช้ และเพื่อน GM ก็ขายต่อให้คนอื่น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    มันก็จริงเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    จิงๆๆแล้วเกมส์ที่มีคนเล่นเยอะจะมี GM เอาออกมาขายจิงๆๆครับ เพราะจะมีใครรู้ว่าช่องโหวเกมส์นี้จะอยู่ไหน เท่าคนที่จับอยู่เป็นประจำ แต่ถ้า hacker ก้อคิดไปอีกแบบ เพราะถ้า hacker จะต้องสเกนเกมส์ที่จะต้อง hacker ก่อนกว่าจะสเกนก้อเป็นวันดีไม่ดีอาจจะไม่ได้เลยด้วยซ้ำ เพราะฉนั้น ความจิงมีเพียง 1 เดี่ยว คือ ก. GM
    ปล.สาเหตุที่ไม่ยองกัน hack เพราะยังได้ทุนคืนไม่พอ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ก็ตามนั้นละครับสร้างโปรหารายได้เสริม

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เดี๋ญวนี้เริ่มเล่นเซิฟ inter กันเยอะซะด้วยสิ

ลองเล่น OP7 Online สิครับ สนุกดีน่ะ โฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    GM เป็นแค่คนดูแล จัดการ ตอบปัญหา ต่างๆ นิครับ ภายในเซิฟเวอร์ ในเว็บบอร์ด

พี่ที่ผมรู้จัก เค้าก็เคย ทำอยู่ค่าย Win.... แล้วออกมา ( เสกของขาย โดนไล่ออก :P )

ส่วน ที่เค้าจะทำโปรเป็นรึเปล่าไม่รุ้ แต่ในความคิดผมนะ เค้าทำกันไม่เป็น (อันนี้ไม่รุ้นะ ฮ่ะๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChocKiIz : 30th August 2011 เมื่อ 15:40
    http://i1219.photobucket.com/albums/...f?t=1301512673

อยากสัมผัส เดี๋ยวจัดให้

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 301
    ส่วนใหญ่แฮ็กเกอร์นะครับ เท่าที่คิดอะ

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    อันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะครับ

แต่ผมเลิกเล่นเกมออนไลน์นานแล้ว ปัญหาพวกนี้มันเยอะ

แต่พวกโปรเนี่ย ปราบพวกเติมเงินได้ดีนัก 55+

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ไม่ Hacker ก็ พวกที่เก่งๆอยากลองวิชา ทำครับ GM เป็นแค่ผู้ดูแลระบบ จัดกิจกรรมภายในเซิฟเวอร์

ปล. ความเห็นส่วนตัวน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    หนีไปเล่นเซิฟนอก(โปรน้อย) หรือไม่ก็เล่นเกมออฟไลน์(เราก็อาจจะใช้trainerซะเอง)

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โล้นซ่าพา \m/ Rock \m/
    กล่าวขอบคุณ
    3,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    "แนะนำนะ ไปเล่นหมากเก็บเอาแล้วกัน"

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bazin456 อ่านกระทู้
    นั่นสิครับ แต่ความจริง GM ก็สร้างได้
    แล้ว ทำยังไง ถึงจะไม่มีโปร
    ไม่เป็นไร เดี๋ยวเขาก็อัพเดทแพทช์ โปรก็ ใช้ไม่ได้ แต่เดี๋ยวก็มาอีก เพราะฉะนั้น เล่นเกม ต่างประเทศดีสุด เช่น Call of duty 2 มันส์มาก
    เกมมันคู่กับโปรครับ ต้องทำใจ GMคงไม่ใช่หรอก มันยังขี้เกียจไปทำงานเล้ย เหล่าHacker แน่อยู่แล้ว
    คิดแบบเล่นๆนะ ทำไมค่ายเกมไม่ทำโปร บอทเองเลย ขายผู้เล่นเอาใน My shop ไปเลย ได้ตังอีกเท่านึงด้วยซ้ำ

ปล. บางโปรของเกมไทยก็มาจากเมืองนอกนะ เช่น A.V.A ตอนนี้

ส่วนเกมนอก มันก็ไม่ได้ดีอย่างที่คุณคิด คุณยังไม่เคยเจอเกรียนฝรั่งสินะ ตระกูล FPSนี้ wallhack aimbot กระจาย เจอแล้วจะช๊อค
    ถ้าอยากหนีโปร หนีบอท แนะนำครับ ตระกูล Gameboy ฮะ ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 1ndeep : 7th September 2011 เมื่อ 02:56
    IRONHIDE.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถ้าพูดถึงโปร ส่วนใหญค่ายเกมเดี๋ยวนี้ก็ ปล่อยให้มีโปรกันเกือบทุกเกมไม่ได้ จิงจังกับโปรบอทกันเท่าไร แต่มีอยู่ค่ายนึง และค่ายเดียวนะในประสบการณ์ผม เล่นเกมของค่ายนั้น ไม่เคยเจอ โปร หรือ บอทเลย เพราะถ้ามีปุ๊ป ก็แปปเดียว ไม่เกินอาทิตก็ก็ใช้ไม่ได้คือค่าย G ไม่เหมือน ค่ายอื่นๆ โปรเดิม เป็นเดือนๆ มันก็ยังใช้ได้เหมือนเดิม ไม่พัฒนา อย่างเกม S.. ของค่าย T... แล้วที่ห่วยที่สุดเกมเยอะ โปรก็เยอะจิงๆ ก็ค่าย A... เลิกเล่นค่าย A นานแล้ว เล่นแต่ของค่าย G

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    กวนจาง......

กล่าวขอบคุณ
    585
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเห็นด้วยนะ ตอนนี้เลิกเล่นเกมonlineไปละ
    หันมาเล่นofflineละ หนุกกว่า ไม่เบื่อ กราฟฟิกสวยงามมาก