ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

Exclamation Window 7 อาการหลุดของโปรแกรมด้านใน

คือ คอมผม win7 Ultimate ช่วงนี้เวลาเปิดโปรแกรมต่างๆมา ทำงานพอเวลาผ่านไปสักพักก็จะมีอาการ หลุดของโปรแกรมทุกโปรแกรม ผมว่าน่ะจะเป็นที่วินโดว หลุดทุกอย่างทุกโปรแกรม เกมส์ ยังหลุดอาการเป็นแบบ มันหลุดแล้วต้องกดอีกครั้งถึงจะใช้งานต่อได้
    ภาพตัวอย่าง VVVV ด่านล้าง อาการผมสำหรับคนที่ไม่เป็น ลองสาทิดได้ คือ เปิด บราวเซอร์ ซักตัว ลองกดแถบด้านล่าง และสังเกตุว่า เวลาเราจะมาใช้บราวเซอร์ นั้นก็ต้องกดซ้ำจึง จะทำงานต่อได้ แต่ผม หลุด ตลอดเลย

คือด้านซ้าย ไม่มีกาการหลุดจากโปรแกรมใช้ได้ปกติ // แต่ด้านขวา มันหลุดเป็นสีจางๆเหมือนเรา ไม่ได้กด ก็ต้องกดซ้ำถึงจะใช้ได้ ผมงงมาก ไม่รู้จะแก้ยังไงดี คือ หลุดเวลาเปิดโปรแกรมเต็มจอก็หลุด มาหน้าจอ Desktop ก็ต้องกด เข้าไปใหม่ที่แถบด้านล่าง // ถ้าเกิด ไม่เข้าใจ ก็ ขอโทดด้วย อาการนี้ผม อถิบายไม่ได้ดีนัก //
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    841
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่เคยเจอ แต่มันอาการคล้ายตอนเข้าเฟซบุ๊คเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    แป่วๆ...................
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________