ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

(PPSPP)แนะนำเกมPSPแนวโมเอะหน่อยคับ

ได้ทุกแนวคับ ยกเว้นดนตรี โดยเฉพาะเทิร์นเบสRPG/จีบสาว/RPG ขอแบบเล่นชิลได้เรื่อยๆนะ
    เล่นแล้ว
    Disgaea 1/2(แต่ผมไม่ชอบเกมปั้มเวลเท่าไหร่แต่ผมชอบเนื้อเรื่องนะฮาดี)
    ล่าแย้ฟรีด้อม ล่ายักษ์ กินเทพ (เล่นจริงๆจังๆก็ล่ายักษ์อะนะเพราะผมมีปัญหาเรื่องล็อกเป้า ขนาดใช้จอยอะนะ ไม่ถนัดใช้พวกจอยเลยจริงๆ)
    Valkyria Chronicles II
    ควีนเบลด Gate
    ถ่ายรูปจีบสาว tokimeki

ขอแนวโมเอะนะคับ(ไม่เอาแบบพวกGod of war พวกนั้นเถื่อนเกิน หน้าเถื่อนๆเล่นPCเหอะ)ขอแบบมีEngด้วย บอกตรงๆเจอยุ่นแล้วผมลมจับ
    ปล.อยากได้Valkyria Chronicles III English patchผมเจอแต่มันไม่แจก
    ปล.2ล่าแย้Monster Hunter Portable 3rd เล่นบนPPSPPได้ยัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 12th July 2013 เมื่อ 22:26