ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ไม่เข้าใจเลยช่วยผมคิดหน่อย

คือผมไม่เข้าใจเลยทำไมคนที่เคยทำให้ผมช้ำใจต้องมาทักแชทด้วย

คือผมจีบเค้าไม่ติดเค้าบอกอย่าจีบเค้าเลยมันเสียเวลา

ผ่านไปประมาณ2-3อาทิตย์อยู่ๆเค้ามาทักแชทว่า ทำไรอยู่? ทักก่อน3ครั้งแล้ว

ช่วยผมคิดหน่อยนะครับว่าเค้ามีเหตุผลอะไร เค้าต้องการอะไร ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ผู้หญฺิงชอบเป็นเงี้ย ตอนไม่มีเราเเล้วเพิ่งจะมาเห็นค่า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตอบยากครับ ถามเค้าไปตรงๆสิครับว่าทำไมปกติไม่คุยแล้วอยู่ดีๆถึงมาคุยกับเรา

บางทีเค้าอาจจะเหงาแล้วแวะมาเยี่ยวเฉยๆ

หรือบางทีก็เปิดใจ อยากลองคบหาดูใจกับนาย

หรืออาจจะโดนเณรคำเทศธรรมว่าให้กลับไปรักคนที่เขารักเราแล้วจะไม่เสียใจ 55+

ของผมหละหนักเลย

แบบที่ผมเคยโพสไว้ เมียเก่าที่เลิกกันไปนาน และไม่คุยกันเลย เฉยชากับผมตลอดปี

อยู่ดีๆ ผมไปโรงเรียน มานั่งใกล้ๆลูบคำทำไซร้ มาสนิทผม ผมสตั้นไปอาทิตย์นึง

มันเกิดอะไรขึ้นวะเนี่ย พระเจ้าคงจะเลือกลาสผมแล้ว แต่คงไม่รื้อฟื้นแน่นอน

เพราะโทรหาผม เมียผมรับ ผมนึกในใจโดนคอมโบแน่ กลับคุยดีกับเมียผม แล้วบอกโทรมาถามเรื่องเรียน

รอดตัวไปเกือบเสียhp ยิ่งไม่มี healอยู่ 5555+

อาจจะแค่อดอยากเลยทักมา

แต่บอกเลยว่าผมไม่ใช่เซเว่นที่หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมว่า สงสาร ไม่อยากยื่นคำเด็ดขาดไปเฉยๆ มั๊ง

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ตอบยากครับ ถามเค้าไปตรงๆสิครับว่าทำไมปกติไม่คุยแล้วอยู่ดีๆถึงมาคุยกับเรา

บางทีเค้าอาจจะเหงาแล้วแวะมาเยี่ยวเฉยๆ

หรือบางทีก็เปิดใจ อยากลองคบหาดูใจกับนาย

หรืออาจจะโดนเณรคำเทศธรรมว่าให้กลับไปรักคนที่เขารักเราแล้วจะไม่เสียใจ 55+

ของผมหละหนักเลย

แบบที่ผมเคยโพสไว้ เมียเก่าที่เลิกกันไปนาน และไม่คุยกันเลย เฉยชากับผมตลอดปี

อยู่ดีๆ ผมไปโรงเรียน มานั่งใกล้ๆลูบคำทำไซร้ มาสนิทผม ผมสตั้นไปอาทิตย์นึง

มันเกิดอะไรขึ้นวะเนี่ย พระเจ้าคงจะเลือกลาสผมแล้ว แต่คงไม่รื้อฟื้นแน่นอน

เพราะโทรหาผม เมียผมรับ ผมนึกในใจโดนคอมโบแน่ กลับคุยดีกับเมียผม แล้วบอกโทรมาถามเรื่องเรียน

รอดตัวไปเกือบเสียhp ยิ่งไม่มี healอยู่ 5555+

อาจจะแค่อดอยากเลยทักมา

แต่บอกเลยว่าผมไม่ใช่เซเว่นที่หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา
    เฟสบุ๊คนะครับไม่ใช่ห้องน้ำจะได้เเวะเยี่ยวได้ด้วย5555

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ก็ดูสิว่าเขามาคุยแบบไหน คุยแบบสนุกๆหรือผ่านๆ

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    เค้ากวนตินครับ คงอยากจะหาความสนุกบนความทุกข์ของท่านก็ได้มั้ง อย่าหลวมตัวไปเล่นกับเค้าละ

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อาจมาดีหรือร้ายก้อได้ ในที่นี้ผมหมายถึง การที่เค้าเข้ามาทักเพราะว่าอาจจะอยากเข้ามาทักเล่นๆเห็นว่ารู้จักกันเพราะคุณเคยไปจีบเค้า หรือผญ คนนั้นอาจคิดที่จะให้โอกาสกับคุณ(รึป่าวว่ะ)
    เป็นผมก้อคงทัก "อืม บายดี" เล่นโหมดเย็นชาเพื่ออ่านเกมของอีกฝ่ายว่ามาดีหรือไม่ รอดูการตอบกลับมาว่าจะเป็นยังไง อันนี้ก้อแล้วแต่โชคชะตาล่ะคับ