ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Murdered: Soul Suspect เกมใหม่แนวสืบสวนเผยตัวอย่างการเล่นแล้ว

Square Enix ได้เผย Walkthrough ตัวอย่างไปแล้วผ่านงาน E3 2013 ส่วนฟีเจอร์ของเกมนี้เราจะได้เป็นนักสืบคดีฆาตกรรมต่างๆคล้าย L.A. noire แต่ว่าจะมีอะไรที่แปลกกว่าก็คือ เราจะได้เล่นวิญญาณครับ! ซึ่งเราจะได้รับบทเป็น Ronan O’Connor นักสืบที่ถูกลอบฆ่าโดยฆาตกร ซึ่งเราจะติดอยู่ในโลกมนุษย์ตลอดไปแต่จะมีทางเดียวที่จะทำให้เราไปสู่สุขติได้คือเราต้องต้องนำนักฆ่าไปสู่ความตายให้ได้โดย Ronan O’Connor นั้นจะได้ความสามารถเหนือธรรมชาติในการสำรวจเมือง Salem ได้อย่างอิสระโดยต้องใช้วิธีการต่างๆในการสืบหาตัวคนร้ายเช่นการอ่านความคิดของแต่ละคนแล้วนำไปประกอบรวมกันเป็นเบาะแสและอื่นๆแต่ใช่ว่าเราเป็นวิญญานจะไม่มีอุปสรรคน่ะครับเราจะได้เจอ กับวิญญาณปีศาจที่จะต้องต่อสู้และปริศนาต่างที่ท้าทาย(เสียดายไม่มีหมอผี – -)ส่วนวิดีโอตัวอย่างอยู่ด้านล่างนี้เลยครับ

source:dsogaming
    เครดิต:www.juropy.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    รอยแผล ...หมัดเทพเจ้าดาวเหนือ??
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    มาแนวนี้งั้นก็ต้องเก่งภาษาอังกฤษ อะดิ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ชอบมากครับเเนวนี้ไม่บู๊สะบั้นหั่นเเหละเเต่ตอนเล่นเเล้วสนุกเเบบบอกไม่ถูกชอบจริงๆ

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    โหยยยยยยยยยย อยากบอกว่ามันเป็นเกมที่สุดยอดมาก นั้งดูแบบใจจดใจจ่อ ดูจากรูปเกมแล้วไหวพริบกับภาษา 2อย่างนี้เท่านั้น เล่นไม่น่าจะยาก
    THIS IS SEMPITERNAL!

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เจ๋งดีครับ
    No Comment

.:Wings of Freedom:.
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ชื่อไทย ผีสืบคน ห๊าๆ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    นึกว่าหนัง
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เป็นการสืบที่แปลกดีครับ น่าสนใจมาก