ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Cool [GAME PC] Sim City4 Deluxe Thai Edition [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

[GAME PC] Sim City4 Deluxe Thai Edition [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

เกมส์ สร้างเมืองจำลอง ใน คอมพิวเตอร์ โดย Maxis
    ซึ่งพัฒนามาจากรุ่นแรกๆ จาก Simcity 2000(SC2K)
    Simcity 3000 (SC3K) จนถึงรุ่นที่ 4 มีชื่อว่า Simcity 4 (SC4)
    ได้มีการพัฒนา ความสามารถเพิ่มเติมของเกมส์ Simcity 4
    จากต้นฉบับเดิมๆขยายเป็นภาคเสริม ที่รู้จักกันในชื่อ Rush Hour

:: สเปคเกม ::
    Operating System : Windows 98/2000/ME/XP
    System : 500 MHz or equivalent
    RAM : 128 MB
    Video Memory : 32 MB

ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

ONE2UP DOWNLOAD
    FILECONDO DOWNLOAD

joker123
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ อยากเล่นมาก แต่เกมส์เก่า หายากมาก

ลงภาษาไทยยังไงครับ ช่วยชี้แนะหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mewkuu : 19th July 2013 เมื่อ 06:47

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Smile

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    [GAME PC] Sim City4 Deluxe Thai Edition [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

เกมส์ สร้างเมืองจำลอง ใน คอมพิวเตอร์ โดย Maxis
    ซึ่งพัฒนามาจากรุ่นแรกๆ จาก Simcity 2000(SC2K)
    Simcity 3000 (SC3K) จนถึงรุ่นที่ 4 มีชื่อว่า Simcity 4 (SC4)
    ได้มีการพัฒนา ความสามารถเพิ่มเติมของเกมส์ Simcity 4
    จากต้นฉบับเดิมๆขยายเป็นภาคเสริม ที่รู้จักกันในชื่อ Rush Hour

:: สเปคเกม ::
    Operating System : Windows 98/2000/ME/XP
    System : 500 MHz or equivalent
    RAM : 128 MB
    Video Memory : 32 MB

ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

ONE2UP DOWNLOAD
    FILECONDO DOWNLOAD

รบกวนขอพาสเวิร์ดแตกไฟล์ด้วยครับ รูปมันหายไปดูไม่ได้อ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอ พาส ด้วย ครับ พี่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    password: www.webforfun.net

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: