ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

2 มารตราฐาน ของพวกกองเซ็นเซอร์

กาตูนร์

สังเกตุ มาหลายครั่งละ โฆษา ละคร กับ กาตนู พวก 2 มารตราฐาน
    MY CENTER ^

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เลิกดูการ์ตูนไปดูของจริงแทนก็ได้ เชอะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เพราะพวกนี้มันเชื่อฝังหัวไงครับ ว่าการ์ตูน มีแต่เด็กดู ส่วนไอประกวดมีแต่ พวกหัวหงอกบ้ากามดู เลยจัด ศีลธรรม ซะเบลอเลย!!

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    รายการการ์ตูนน่ะมันออนตั้งแต่6โมงเช้าด้วยซ้ำครับ เด็กๆตื่นมาดู ส่วนรายการแบบนั้นบางทีมันไปอยู่ดึกๆไม่มีเด็กๆคนไหนที่ผู้ปกครองปล่อยดูหรอกครับผม
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GEEZERS'
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    เลิกดูการ์ตูนไปดูของจริงแทนก็ได้ เชอะ
    นมหรือสปริง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    รายการการ์ตูนน่ะมันออนตั้งแต่6โมงเช้าด้วยซ้ำครับ เด็กๆตื่นมาดู ส่วนรายการแบบนั้นบางทีมันไปอยู่ดึกๆไม่มีเด็กๆคนไหนที่ผู้ปกครองปล่อยดูหรอกครับผม

มันก็จริงนะท่านแต่กาตูร มันจะเซ็นเซอร์ทำไมละ เราบอกกับคนงานที่ทำงานด้วยกัน เขายังบอกเลย กาตรูมันจะเซ็นเซอณืทำไมไม่รู้
    MY CENTER ^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เดี๋ยวๆ เซนเซอร์ รองเท้า?? เซนเซอร์หา..... เหรอ - -

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    มั่ว เดี๋ยวนี้เขาไม่มีกองเซ็นเซอร์แล้ว เขาให้ช่องเซ็นเซอร์เอง
    i'm brony. problem?

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232

เพื่อ!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!??!?!?

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    จริงๆต้องโทษทางช่องครับ เพราะการเซ็นนเซอร์ปัจจุบันไม่ได้มีกองเซ็นเซอร์อยู่แล้ว อยู่ที่ช่องจะทำหมดครับผม กบว.น่ะเสียชีวิตไปนานแล้ว อาจจะเป้นว่ากลัวกระทรวงวัฒนธรรมมาด่ามั๊งเลยเซ็นเซอร์ไป บางเรื่องก็ไม่ควรหรอกอย่างโดเรม่อน แต่บางเรื่องที่หนักๆก็ควรนะครับผม แต่อย่าเอาไปเทียบกับายการประกวดเลยครับ นานๆมันมาทีแล้วมากันดึกๆครับไม่ค่อยมีใครเขาดูหรอก นอกจากเพื่อ ญาติ คนรู้จักเราไปประกวด หรือไม่ก็พวกหื่นกามน่ะที่ดูกัน (ผมยังไม่ดูเลยขนาดเพื่อนไปประกวด) เพราะมันเสียเวลาบางทีมันตรงกับวันที่มีรายการสนุกๆด้วย แต่เดี๋ยวนี้พวกนี้เค้าไปอยู่ทีวีดาวเทียมเกือบหมดแล้วล่ะคับ ยกเว้นพวกนางสาวไทยอะไรงี้
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เรื่องนี้จะหมดไปถ้าซื้อแท้ไปดู

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    เอ่อ เซ็นส้นตรีนแล้ว...ได้กันตอนอายุ13โครตคุ้มค่าเลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้าช่อง 9 ฉาย Saki no Qwaser // High School DxD // HOTD // To Love Ru // Hataraku Maou-sama // Yosuga no Sora

อะไรพวกนี้นี่ สงสัย ลำแสงศีลธรรม เต็มจอไม่ต้องดูอะไรกันพอดี *0*

แค่ Fairy Tail นี่ก็รับไม่ได้แล้ว -_-"

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ถ้าช่อง 9 ฉาย Saki no Qwaser // High School DxD // HOTD // To Love Ru // Hataraku Maou-sama // Yosuga no Sora

อะไรพวกนี้นี่ สงสัย ลำแสงศีลธรรม เต็มจอไม่ต้องดูอะไรกันพอดี *0*

แค่ Fairy Tail นี่ก็รับไม่ได้แล้ว -_-"
    ช้อง 9 เราแทบไมได้ดูแล้วละท่านดูแค้บางเรืองเท่านั้น เอ้อกาต๊นสมัยนี้ดูยากละถ้าออกอากาศ แทยทุกช้องเลย
    ย้ายไปดู ช้เอง กาตรูคลับดีกว่าอีก
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,470
    2 อย่างครับ
    1.เวลาที่เห็นว่ามันโป็จริงๆ เด็กนอนเเล้ว
    2.ส่วนเวลาที่กาตูน โป็ เด็กไม่ได้นอน

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    มุงคิดว่ากรุมองรองเท้าโนบิตะ กรุจะมีอารมณ์??
    (ขอโทษที่ใช้คำหยาบนะครับ)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คงคิดตื้นๆแบบนั้นหละ

คิดว่าเด็กตื่นมาตอนเช้าดูกัน

ถ้าโตพอดูรู้เรื่องก็คิดได้แล้วละ

แล้วขนาดเป็นแค่การ์ตูนนะ เหอะๆ

ตอนกลางคืนคิดว่าเด็กนอนแล้ว

แหม่ คิดได้นะครับ 555+

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    จริงๆต้องโทษทางช่องครับ เพราะการเซ็นนเซอร์ปัจจุบันไม่ได้มีกองเซ็นเซอร์อยู่แล้ว อยู่ที่ช่องจะทำหมดครับผม กบว.น่ะเสียชีวิตไปนานแล้ว อาจจะเป้นว่ากลัวกระทรวงวัฒนธรรมมาด่ามั๊งเลยเซ็นเซอร์ไป บางเรื่องก็ไม่ควรหรอกอย่างโดเรม่อน แต่บางเรื่องที่หนักๆก็ควรนะครับผม แต่อย่าเอาไปเทียบกับายการประกวดเลยครับ นานๆมันมาทีแล้วมากันดึกๆครับไม่ค่อยมีใครเขาดูหรอก นอกจากเพื่อ ญาติ คนรู้จักเราไปประกวด หรือไม่ก็พวกหื่นกามน่ะที่ดูกัน (ผมยังไม่ดูเลยขนาดเพื่อนไปประกวด) เพราะมันเสียเวลาบางทีมันตรงกับวันที่มีรายการสนุกๆด้วย แต่เดี๋ยวนี้พวกนี้เค้าไปอยู่ทีวีดาวเทียมเกือบหมดแล้วล่ะคับ ยกเว้นพวกนางสาวไทยอะไรงี้
    พูดง่ายๆว่ากระทรวงวัฒนธรรมยังคงยึดติดอยู่กับธรรมเนียมโบราณๆอยู่

รออีกซักประมาณ 50 ปีข้างหน้าครับ

Steam & Origin Player.
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    การ์ตูน เด็กดู ส่วนอย่างอื่น ต้องมีคนแนะนำ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมงงว่าเซ็นเซอร์รองเท้าทำไมครับ