ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

ArenaNet ยืนยัน เขาจะอยู่เคียงข้างกลุ่มผู้เล่น Guild Wars 1 ตลอดกาล

คราแรกที่เห็นข่าวนี้ก็น่าดีใจอยู่เหมือนกันครับ เพราะว่าแทบจะไม่มีค่ายเกมไหนเทคแคร์ผู้เล่นมากขนาดนี้ แถมตัวเกม Guild Wars 1 ก็เก่าตั้งแปดปีแล้วด้วย โดย ArenaNet ผู้พัฒนาเกมนี้ได้ออกมาเปิดใจว่า พวกเขารู้สึกดีกับกลุ่ม Community ที่แกร่งสุดๆใน Guild Wars 1 มาก และคิดว่าจะดูแลพวกเขาต่อไปเรื่อยๆ จนกว่าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งจะตายไปข้าง เรียกได้ว่าเป็นค่ายที่สุดยอดจริงๆครับ เพราะตั้งแปดปีแล้วยังไม่เลิกดูแลนี่แสดงถึงความเก่งกล้าสามารถของทีมงานและความทรหดของเหล่า Community มากครับ ขอชาบูทั้งทีมพัฒนาเกมและผู้เล่นทุกคนครับ!!

source pixelenemy
    เครดิต:http://www.juropy.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    คำพูดของ ArenaNet ซึ้งง่ะ T^T ไม่ผิดหวังจริงๆที่จัด GW 2 มา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    เกมที่ดี ดีที่ระบบอย่างนี้ น่าสนับสนุน เหมือนแต่ก่อนตอนผมเล่น dragon raja ภาพห่วยแตกจะตาย แต่ถามหน่อยเหอะสมัยนั้นมีใครไม่เล่นบ้างเกมเค้าดีจิง ผมว่าเป็นเกมที่สงครามมันที่สุดแล้ว
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thunyaboon อ่านกระทู้
    เกมที่ดี ดีที่ระบบอย่างนี้ น่าสนับสนุน เหมือนแต่ก่อนตอนผมเล่น dragon raja ภาพห่วยแตกจะตาย แต่ถามหน่อยเหอะสมัยนั้นมีใครไม่เล่นบ้างเกมเค้าดีจิง ผมว่าเป็นเกมที่สงครามมันที่สุดแล้ว
    เห็นด้วยเห็นมีภาคสอง เงียบไปเลยเศร้่า

ต้องมานั้งพิมบทสวดเพื่อคืนชีพ 5555
    THIS IS SEMPITERNAL!