ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

เปิดแล้ว!! Queen's Blade ช่วง CBT ไปเด้งสะท้านจักรวาลได้เลย

เปิดแล้ว!! Queen's Blade ช่วง CBT ไปเด้งสะท้านจักรวาลได้เลย

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ในที่สุดก็เปิดให้บริการในช่วง CBT เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ สำหรับ Queen's Blade เกม MMORPG สุดเซ็กซี่แห่งปี ใครที่กำลังรอเล่นก็เข้าไปลุยกันได้เลยจ้า

สำหรับใครที่ยังไม่มี AC สำหรับเข้าเล่นเกมในช่วง CBT และยังไม่ได้ดาวน์โหลดตัวเกม สามารถกดได้ที่ลิ้งด้านล่างนี้เลยจ้า

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

http://www2.online-station.net/event/?id=419

http://download.online-station.net/view/283

ขั้นตอนในการสมัคร-ปลดล็อคไอดีสำหรับเข้าเล่นเกมในช่วง CBT มีดังต่อไปนี้

1. เข้าสู่เว็บไซต์ www.qb.in.th และทำการสมัคร ID Netmarble โดยกดที่แบนเนอร์สมัคร หรือเข้าไปที่ https://member.netmarble.in.th/join/index.asp (สำหรับ user ที่มี ID เกมเศรษฐี หรือ เกม Edda ให้ข้ามขั้นตอนนี้ สามารถใช้ ID เดิมได้)
    2. คลิกที่แบนเนอร์ Activate ID CBT ที่เว็บไซต์ www.qb.in.th หรือเข้าไปที่ http://qb.netmarble.in.th/activate_id.asp
    3. ทำการ Login เข้าสู่ระบบ โดยใช้ Netmarble ID และ Password ที่สมัครไว้
    4. ทำการกรอก Activation Code 12 หลัก และทำการกดปุ่ม Activate ID

เครดิต online-station

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เอามาแล้ว 1 Key SW จร้า รอมานาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clean1447 : 17th July 2013 เมื่อ 16:22

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    โฮะๆ แวะไปลอง ชมดูหน่อยดีฟ่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    ถภ้าโหลดเกมแล้วเล่น ไม่รู้ว่าจะเล่นเกมหรือเล่นอะไรดี เหอะๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    คงได้นั่งสโตกทั้งวัน ฮ่าๆ
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เป็น เกมส์ที่น่าเบื่อ มาก

ได้แต่ส่อง -0-

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    เป็นเกมที่เข้าไปน่าเบื่อมากครับเต็ม10ให้ 1 (1คะแนนให้คะแนน นม)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    เดี๋ยวแวะไปส่อง เอ๊ย ไปเล่น หน่อยดีกว่า อิอิ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น่าสนุกๆ ต้องลองซะแล้ว

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หลังจากลองมาแล้ว พบว่า

กราฟฟิค ค่อนข้างสวยครับ ดีไซก็ทำออกมาได้ค่อนข้างดี แต่มอนบางตัว ยังดูเชยไป ภารกิจก็เดิมๆ ไม่ค่อยมีอะไรแปลกใหม่

เทคเจอร์ ค่อนข้างกาก ภาพจะเน้นไปที่ตัวละครหลัก (นม) แถมยังมีการเตืมเอา patch ลบเซ็นเซอร์ด้วย แหม่

ระบบการเล่น ก็ดีครับ แต่ละสายมีจุดเด่นของตัวเองชัดเจน

เสียง ซาวแทร็กค่อนข้างอลังการทีเดียว โดยรวมก็ถือว่าดีครับ

สรุป นอกจากลง War สุดมันส์ กับ นม เกมส์นี้ก็ไม่มีอะไรน่าสนใจครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ผมเข้าได้ไม่ถึง 5 นาทีเลิกเลย ไม่มีอ่ะไร หน้าสนใจสักอย่าง (ยกเว้นนม)

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    วันแรกไม่ได้เก็บเวลอะ เดินดูนมทั้งวัน

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    เซิฟไทยไม่เห็นจุกครับ ปิดมิดเลย ไปเล่นNAดีกว่า เห็นหมดเลย

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมเคยเล่นเซิฟนอกเกมส์ นี้นะ ผมก็ยังคงสงสัยตัวเองว่าทำไมตูเลล่นมือเดียวตลอดเลยฟร่ะ 55555

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    เกมนี้เน้นนมจริงๆครับแต่ระบบที่เหลือคล้ายๆกับ cabal หมดเลย

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เป็นเกมที่เน้นนมอย่างเดียวยังไงไม่รู้ครับเล่นไปแล้วรุ้สึกแปลกๆอารมณ์คล้ายๆcabal ยังไงไม่รู้ mon ก็ดุจะตีง่ายเกิ้น(รึป่าว) สิ่งของในเกมก็ไม่ค่อยมีอะไรดูโล่งๆยังไงไม่รู้ (สงสัยเกมนี้คงเน้นแต่ตัวละคร เสื้อผ้าที่ใส่18+ หน่มน๊มที่เด้งไปมาจะฟาดหัวคนอื่นอยู่แล้ว แค่นี้มั้ง)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มีแต่ นม นม นม โอเย่!!!