ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501

FIFA Oline 3 ยกเลิกใช้ CBT KEY

เปิดสนามความมันส์ ลุยศึกฟาดแข้งพร้อมกันทั่วประเทศ!!
    18 ก.ค. นี้ ตั้งแต่เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป

สิ้นสุดการรอคอยหลังกับเกมฟุตบอลระดับโลก วันนี้ ทีมงาน FIFA Online 3 เตรียมพร้อมที่จะเปิดสนามความมันส์ให้ผู้เล่นทุกท่านได้มาร่วมฟาดแข้งกันแบบสดๆ และเพื่อขอบคุณทุกเสียงเชียร์ และตอบแทนทุกกระแสความสนใจที่เรียกร้องเข้ามาว่าอยากจะมีส่วนร่วมในการทดสอบเกมช่วง Closed Beta ทีมงานเราจึงเดินหน้า “ยกเลิกการใช้ CBT Key สำหรับการเข้าเล่นเกมช่วงทดสอบ” ซึ่งหมายความว่า ตั้งแต่วันที่ 18 ก.ค. นี้เป็นต้นไป ทุกท่านที่สนใจ สามารถเข้ามาทดสอบเกมกับเราได้ทุกคนโดยไม่มีข้อจำกัด

พร้อมกันนี้ ทีมงานเตรียมเปิดความมันส์แบบจัดเต็ม ครบทุกโหมด ทุกทีม ทุกรูปแบบการแข่งขัน!!

โหมด 1 ON 1 เล่นจับคู่แบบรวดเร็ว

โหมดการแข่งขันแบบ 1 VS 1 หรือการดวลตัวต่อตัว ระหว่างเรากับผู้เล่นคนอื่นโดยการสุ่มของระบบ เมื่อเริ่มเล่นระบบจะทำการสุ่มเรากับผู้เล่นคนอื่นที่กำลังเล่นในโหมดนี้ เมื่อจบการแข่งขันจะได้รับ ค่าประสบการณ์นักเตะ ค่าประสบการผู้จัดการทีม เงิน EP และได้สิทธ์ในการเปิดการ์ด 1 ครั้ง

โหมด VS CUSTOM โหมดสร้างห้อง

โหมดที่ผู้เล่นสามารถสร้างห้องและชวนเพื่อนเข้ามาร่วมกันเล่น ซึ่งการเล่นในโหมดนี้แบ่งเป็นการเล่น 2 แบบคือ
    - VS Friend แข่งกับเพื่อน
    - VS Com แข่งกับ AI (เลือกระดับความยากได้)
    โหมดนี้สามารถรองรับผู้เล่นสูงสุดถึง 10 คน และนอกเหนือจากนี้ผู้เล่นคนที่ 11 ขึ้นไป ยังสามารถที่จะเข้ามาดูการแข่งได้อีกด้วย

โหมดลีก

โหมดการเล่นแข่งขันกับ AI ในรูปแบบเควส ซึ่งมีความยาก 5 ระดับให้ท้าทาย ทั้งนี้ การเก็บคะแนนในรูปแบบลีกจะนับผลการแข่งขันตามหลักฟุตบอลจริงๆ และผลรวมคะแนนเป็นตัวตัดสินว่าจะคว้าแชมป์ได้หรือไม่

Transfer Market ตลาดซื้อขายนักเตะ

ตลาดซื้อขายนักเตะคือพื้นที่แลกเปลี่ยนนักเตะระหว่างผู้เล่นกับผู้เล่นด้วยกันเอง บ่อยครั้งที่ผู้เล่นจะได้รับนักเตะใหม่ๆ ที่ได้จากการเปิดการ์ดรางวัลหลังจบแมตซ์ ก็สามารถนำนักเตะคนนั้นไปปล่อยขายในตลาด เพื่อแลกเปลี่ยนเป็น EP (หน่วยเงินในเกม) ทั้งนี้ ระบบจะทำการหักภาษี
    30% ของราคาที่ขายได้

อย่างไรก็ตาม เพื่อให้มั่นใจว่าระบบเกมจะสามารถรองรับและเปิดให้บริการได้อย่างมีประสิทธิภาพ ในช่วง Closed Beta จะมีการจำกัดจำนวนผู้เล่นที่เข้าสู่เกมในแต่ละช่วงเวลาผ่าน ”ระบบคิว” โดยช่วงที่มีผู้เข้าเล่นเกมหนาแน่น ผู้เล่นที่เข้าเกมในภายหลังจะไม่สามารถเข้าเกมได้ทันที และจะต้องรอคิวจนกว่าจะมีผู้เล่นออกจากเกมไป ทั้งนี้ ระบบคิวจะยึดหลักให้ ผู้เล่นที่มารอคิวก่อนได้สิทธิ์เข้าเล่นได้ก่อน โดยผู้เล่นจะเห็นข้อความที่หน้า Loading แจ้งว่า “ระยะเวลาที่รอโดยประมาณ” ดังนั้น อย่าเผลอปิดเกมในระหว่างที่รอ เพราะถ้าออกจากเกมแล้ว จะต้องมารอต่อคิวใหม่อีกครั้ง >_<

สุดท้ายนี้ ทีมงานขอขอบพระคุณผู้เล่นทุกคนที่ไว้วางใจและให้การตอบรับเกมจากทางบริษัทด้วยดีเสมอมา ขอให้ผู้เล่นทุกคนสนุกไปกับการเล่นเกม FIFA Online 3 หากมีข้อผิดพลาดประการใด อย่ารอช้ารีบแจ้งกันเข้ามาเพื่อทีมงานจะได้ปรับปรุงต่อๆ ไปจ้า

ที่มา: http://forum.fo3.garena.in.th
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aey1989 : 17th July 2013 เมื่อ 21:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เล่น FIFA13ดีกว่าไหม? ภาพสวยกว่าระบบ ดีกว่า ไปเล่นเกมเก่าที่ออกไปมาปี สองปีแล้วทำไม?

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanatipvip อ่านกระทู้
    เล่น FIFA13ดีกว่าไหม? ภาพสวยกว่าระบบ ดีกว่า ไปเล่นเกมเก่าที่ออกไปมาปี สองปีแล้วทำไม?
    ฟรีไหมละ?

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornpraram อ่านกระทู้
    ฟรีไหมละ?
    สนแค่ฟรีไม่สน คุณภาพเกมสินะ
    "Intellectual property infringement is a sin"

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ของฟรี เค้าไม่ได้มาบังคับให้ทุกคนเล่นน่ะครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ผมเห็นด้วยกะเฮียนะ
    Lost Stars

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่มีตังก็เล่น fifa 3 ไป

fifa pnline 3 = fifa 11 กาก จริงๆ เค้าจะไป 14 แล้ว - -*

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    ของฟรี เค้าไม่ได้มาบังคับให้ทุกคนเล่นน่ะครับ
    ของเสียตีงก็ไม่มีใครบังคีบซื้อครับ *-*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sherlock Holmes อ่านกระทู้
    ผมเห็นด้วยกะเฮียนะ
    ^^
    "Intellectual property infringement is a sin"

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    มาแล้ว มาม่า เอิ่ม.....

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    คนเค้าจะเล่นกัน จะไปยุ่งอะไรกับเขาล่ะครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ใครไม่อยากเล่นก็ไม่ต้องเล่น -_-

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ซื้อจอย xbox มาใหม่แล้วพร้อม ทุกสนาม
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    เกม online = อ่อน
    โหลดเถื่อนมาเล่น = ด่า

สรุปไม่ซื้อเกม offline เล่นแต่ online = ผิด

.:Wings of Freedom:.
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เอาน่าเขาเปิดมาแล้วก็ลองหน่อยก็ได้

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    เหมือน fifa 11 - 12 เลยครับ ต้องลองดูว่าจะห่วยแตกได้เหมือน fo 2 ป่าว ตอนเล่น 2 นี่หงุดหงิดจนลบทิ้งเลยทีเดียว fo 3 หวังว่าจะแก้ตัว (ไม่งั้นจะเล่น fifa 13 ต่อไป)

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    โอ้ย ดราม่าๆ คนไทย (ตูเซ็ง)

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    1
    Pre Fifa14 รอไว้ละ ยังไงก็เล่นไปพลางๆละกันรอ Fifa14 มาละกันไม่เสียหายๆ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ไม่ว่าเกมส์ฟรีหรืิอเกมส์กล่อง มันก็อยู่ที่ความพึงพอใจของคนเล่น ไม่ใช่ว่าใครจะไปตัดสินแทนเขาได้นะครับ

อย่าไปพูดจาก่ำกึ่งดูถูกว่าคุณภาพมันต่ำเลยครับ อย่างน้อย ๆ ก็เป็นเกมที่เซ็นมาระดับพันล้าน แล้วเกมนี้มันก็มีผู้เล่นติดอันดับต้น ๆ ของประเทศเกาหลีอีกด้วย มันต้องมีอะไรดีอยู่แล้วล่ะครับ

ขอย้ำนะครับ พันล้าน พันล้าน พันล้าน - -"

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    เห็นติ่งชอบโหลดฟรี แล้วเพลีย .... ซื้อเกมส์แท้บ้างไรบ้างนะ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanatipvip อ่านกระทู้
    บอกให้ไป FIFA 13 ถูกลิขสิทธิ์ไหมล่ะ

เอ้อลืมไป มาบอร์ดนี้คุยเรื่้องนี้ไม่ได้เดี๋ยวโดนด่า

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    FIFA 3 ผมเอาไว้เล่นดวลกับเพื่อนเฉยๆครับ แต่ของแท้ ผมจัด PES 2014 ดีกว่า -3-
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: