ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: รุ่นไหนดี?

ผู้โหวต
92. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Iphone 5

52 56.52%
  • Galaxy S4

40 43.48%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    HTC ONE....
    งดลายเซ็น

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ถ้าถามอะไรดีกว่า มันต้องไปจับเองนะ จริงๆ ถ้าให้แนะนำ คนแนะนำก็ต้องแนะนำที่สเปกหรือจุดขายของ ค่ายนั้นๆ อยู่แล้ว เป็นเรื่องธรรมดา เอาที่ตัวเองชอบแล้วคิดว่าใช้แล้วแฮปปี้ มันก็ ok แล้ว ความคุ้มค่าของแต่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนบอก สเปกเครื่องนี้ ไม่คุ้ม เท่าอีกเครื่อง ในราคาที่เท่ากัน แต่คนใช้เองกลับชอบ อันนี้ มันก็บังคับไม่ได้ว่าผู้ใช้จะใช้แบบไหน มันไม่ใช่ว่า ซื้อมาแล้วใช้แล้วกระตุกกันแบบ คนละเรื่อง แบบเล่นแล้วรู้สึกเลยว่า เฟรมล่วงหรือหน่วง มือถือราคาขนาดนั้นคงไม่เกิดขึ้น ซื้อมาก็คงไม่ได้นั่งเล่นเกมส์ทั้งวันอยู่แล้ว ชื่อก็บอกอยู่แล้วโทรศัพท์

เอาตามที่คิดว่าตัวเองชอบ จับแล้วใช่ก็น่าจะพอแล้วสำหรับโทรศัพท์ เพราะยังไงวันนึงมันก็ต้องตกรุ่น ถามตัวเองว่าซื้อมาใช้งานอะไรบ้าง ถือโชว์หรือว่าได้ใช้ประสิทธิภาพจริงๆ

ปล.คำถามนี่้เคยถามมากคนแล้ว สุดท้าย ก็ต้องซื้อตามใจตัวเองอยุ่ดี แม้จะเป็นรุ่นที่เค้าไม่แนะนำกัน หรือ ตามกระแส ก็ตาม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ถ้าชอบแอนดรอย HTC ONE ไปยาวๆคับ ผมใช้มา 2 เดือนกว่าๆ เครื่องไม่เคยรีสตาร์ทเองแม้แต่ครั้งเดียว

พออัพ 4.2.2 UI ลื่นหัวแตก พอๆกับไอโฟน เลย แอพเด้งไม่เคยเช่นกัน ข้อเสียอย่างเดียว ชาร์ตนานมาก - -*
    ...

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    HTC ONE ครับ +1
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    ขอบคุณมากๆนะครับ แล้ว วันเข้าพรรษา 0 AIS/D/T ปิดรึป่าวครับ
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ตอนนี้S4ดีกว่าครับสเป๊กดีกว่ามาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    lumia 1020

Lรื่oeๆ ไปจนแก่!
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    HTC One เจ้าตลาดเป็นรองก็จริงแต่ประสบการที่ใช้ มาในตระกูลพวกoneX จนตอนนี้ ใช้เจ้า ONE M7 ถือว่าเบียด S4 I5ได้สบายๆทั้งนี้ทั้งนั้น อยู่ที่การใช้งานของคุณ

ผมชอบ โดยส่วนตัว หลังการขายเป็นไง ผมไม่แคร์ ถ้าดูแลดี ใช้ให้ถูกหลัก
    JOKERgame::: FX-4100 /ASUS M5A88-M / AMD Radeon HD 6570 / RAM DDR3 Hyper-X 8GB 4*2 /HDD 500 GB 2ลูก/PSU CoollerMaster650Wat @

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จากที่ผมเคยลองเล่นทั้ง 2 เครื่องมา ผมชอบ iphone 5 มากกว่านะ