ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

Batman: Arkham Origins เผยนามมือสังหารคนที่ 4 นาม Copperhead แล้ว!

Batman: Arkham Origins เผยนามมือสังหารคนที่ 4 นามCopperhead แล้ว!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

นที่สุดก็เผยออกมาเสียที กับนามของนักฆ่าคนที่ 4 ของเกม Batman Arkham Origin ที่จะมาล่าค่าหัวป๋าแบทของเรา ซึ่งล่าสุดในงาน San Diego Comic Con ทาง WB Montreal ได้ออกมาปล่อยตัวอย่างใหม่ของเกมซึ่งเกี่ยวกับตัวร้ายตัวที่สี่ของเรานาม Copperhead สำหรับ Copperhead นั้น ครั้งแรกที่ปรากฏในตัวอย่างนั้นได้สร้างความหวือหวาแก่ผู้ชมเป็นอย่างมาก เนื่องจากถ้าว่ากันตามจักรวาล DC แล้ว Copperhead เป็นผู้ชาย แต่ในเกมกลับเสนอผู้หญิง! ซึ่งทาง WB Montrael ก็ได้ออกมาอธิบายว่า จักรวาล Arkham จะแยกจากจักรวาล DC ฉะนั้นอะไรก็เกิดขึ้นได้ ไม่แน่เราอาจได้เห็นตัวละครหญิงเป็นชายบ้างอะไรแบบนี้

ส่วนประวัตินั้นตัวจริงของ Copperhead นั้นไม่มีใครรู้ชื่อจริง ยกเว้นในจักรวาล Teen Titans ที่จะรู้จักในนาม Nathan Prince ครับ แน่นอนว่าตัวละครในเกมก็ไม่ทราบชื่อเช่นกันครับ โดยความสามารถของ Copperhead นั้นคือกรงเล็บที่แหลมคมและพิษในกรงเล็บอันร้ายกาจนั่นเอง ใครโดนไปมีสิทธิ์ม่องได้ง่ายๆ ไม่เว้นพี่แบทหรือ Scarecrow เรียกได้ว่าแบทแมนกำลังจะได้เจองานหินสุดๆเลยทีเดียว ถ้านับจำนวนผู้ร้ายที่อยุ่ในเกมนั้นตอนนี้ก็มี 6 คนแล้วครับ เป็นนักฆ่าสี่ ที่เหลือไม่เกี่ยว (แต่ก็ไม่ใช่ตัวประอบนะ อย่าเข้าใจผิด) อีกสองคน เรียงไปดังนี้ Deathstroke , Deadshot , Bane , Anarky และ Copperhead ซึ่งนักฆ่าที่ยังไม่ได้เผยออกมานั้นก็เหลืออีกสี่คนครับ ต้องมารอดูว่าสี่คึนที่ว่าจะมีใครอีกบ้าง ตอนนี้ก็ลองไปชม Trailer และภาพที่ปล่อยออกมาก่อนครับ เดี๋ยวทาง WB Montreal จะประกาศข้อมูลเพิ่มอีกไม่นานนี้แน่นอนครับ แถมยั่วๆมาว่าเป็น Skin ตัวละครอีกด้วย รอลุ้นได้เลยครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Batman: Arkham Origins - Copperhead Trailer

เครดิต juropy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เป็นเกมมที่มีข่าวว่าจะทำภาคต่อมาเมื่อไหร่น่ะ จะตั้งหน้าตั้งตารอซื้อแท้เลยเหอะ =w= ~ อย่างแจ่มม *0*
    ! ~ My name is OwEnDevil ~ ! U want to know about me? View my facebook at here Patsakorn ~

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    พี่ bat เจองานหนัก

อยากเล่นแล้วว้อย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    DLC เยอะจริงๆแบบนี้รวย DLC กันกระจายเลยเป้นการหาเงินในสมัยใหม่แล้วสินะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    Copperhead น่ารักจังสวยด้วย.........
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมงง!!! Copperhead มันผู้ชายนิครับ ในหนังสือการ์ตูนอะ แต่ไม่ว่ากันสวยดี
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaNice อ่านกระทู้
    ผมงง!!! Copperhead มันผู้ชายนิครับ ในหนังสือการ์ตูนอะ แต่ไม่ว่ากันสวยดี
    จักรวาล Arkham แยกกับจักรวาล DC และ Batman ภาคการ์ตูนไปแล้วครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้ ผมไม่แปลกใจเท่าไหร่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    DLC เยอะจริงๆแบบนี้รวย DLC กันกระจายเลยเป้นการหาเงินในสมัยใหม่แล้วสินะ
    ไม่ใช่ DLC นะ เป็นตัวร้ายคนใหม่ -*-

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaNice อ่านกระทู้
    ฉบับ reboot ใหม่ New52 copperhead เป็น ญ ครับ (ตามไปอ่านเอานะ ผมไม่ใช่แฟน comic ก็รู้แค่นี้แหละ)

ที่มา http://en.wikipedia.org/wiki/Copperhead_(DC_Comics)

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    DLC เยอะจัด รอ Game of the Year edition 55