ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] F.3.A.R. [REPACK/ENG] [One2Up/FileCondo] [การกลับมาอีกครั้งของอัลม่าพร้อมกับความหลอนครั้งใหม่] 3GB

F.3.A.R.

::SS By Gamespot::

::Video By Youtube::

รายละเอียด :

F.3.A.R หรือ FEAR 3 ภาคนี้จะเน้นระบบการเล่นแบบ Co-Op ซึ่งก็คือการเล่น 2 คนช่วยกันทำภารกิจผ่านเนื้อเรื่องของเกมนั่นเอง และตัวเอกใน FEAR 3 นี้ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน มันคือลูกชายสุดแสบสองคนของ Alma ในภาคเก่า นั่นคือ Point Man และ Paxton Fettel นั่นเอง โดยผู้เล่นจะเลือกเล่นเป็นตัวไหนก็ได้ระหว่าง Point Man และ Paxton Fettel โดยทั้งสองตัวนั้นจะมีความสามารถที่แตกต่างกันไป ซึ่ง Point Man เป็นตัวที่มีพลังมากในสไตล์ super soldier ส่วน Paxton Fettel จะมีความสามารถในการใช้พลังจิต telekinetic เกม F.E.A.R. 3 มีโหมดมัลติเพลเยอร์ถึง 4 โหมดที่เป็นพิเศษ ไม่เหมือนกับเกมมัลติเพลเยอร์อื่นๆที่มีโหมด Deathmatch, Team Deathmatch หรือ Capture the Flag โดยระบุว่าล้าสมัยไปแล้ว ซึ่งโหมดทั้ง 4 ได้แก่โหมด Contractions, Soul King, Soul Survivor,และ Fucking Run
    Minimum System Requirements
    CPU: Intel Core 2 Duo E6550 2.33GHz or Athlon 64 X2 Dual Core 5600 +
    RAM: 2 GB
    HDD: 10 GB free disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9.0c

ขั้นตอนการติดตั้ง
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้ง 4 พาท
    2. แตกไฟล์ด้วย WinRAR จนกว่าจะได้โฟลเดอร์ F.3.A.R
    3. รันไฟล์ setup.exe
    4. ทำตามรูปด้านล่างเพื่องลงเกมเป็นภาษาอังกฤษ

5. เมื่อลงเกมเสร็จ เข้าเกมได้ที่ Desktop

One2Up 1GB/Part
    โหลดแทนกับชุดบนได้ครับ
    อย่าลืมเปลี่ยนชื่อก่อนโหลดไฟล์ให้เหมือนกันนะครับ
    เช่น Game.part1.rar ,Game.part2.rar

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

One2Up 1GB/Part สำรอง

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

FileCondo 1GB/Part

PASSWORD

Link 1 หรือ Link 2

**อ่านตรงนี้ด้วยก่อนโหลด (สำคัญ)**
    - ก่อนโหลดอย่าลืมกด Thanks ทุกครั้ง เพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลด
    - เมื่อโหลดเสร็จแล้ว ไฟล์เสียให้ลองซ่อมไฟล์ดูก่อน ด้วยการกดเข้าไปในไฟล์ แล้วกด Alt+R เพื่อทำการซ่อมไฟล์
    แล้วแก้ชื่อให้เหมือนกันจากนั้นก็ลองแตกไฟล์ใหม่ดู หากซ่อมแล้วไม่หายให้ลองโหลดใหม่ดูก่อน หรือยังไม่หายอีกให้ PM หรือแจ้งในกระทู้ครับ
    - เมื่อลงเกมเสร็จแล้วเข้าเล่นได้ อย่าลืมกลับมายืนยันด้วยนะครับ พร้อมรูปด้วยยิ่งดี
    - หากชอบเกมนี้ อย่าลืมสนับสนุนลิขสิทธิ์แท้นะครับ เพื่อที่จะได้มีเกมดีๆ ให้เล่นกันต่อไปในอนาคต
    joker123
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจิมๆ ครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดแล้วเล่น ได้ 100% ครับ
    โทษที ไม่มี รูปมายืนยัน น่ะครับ

Tags for this Thread