ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

CAPCOM เผยข้อมูลเกม Strider ตอนนี้กำลังพัฒนาเตรียมลง Steam

ในงาน San Diego Comic-Con ที่ผ่านมานี้ทาง CAPCOM ได้ออกมาแถลงการณ์ว่า ในตอนนี้พวกเขากำลังให้ทีม Double Helix พัฒนาเกม Strider ภาคใหม่อยู่ และจะวางจำหน่ายภายในปี 2014 โดยจะลงให้กับ Windows PC ทาง Steam,PS3,XBOX360,PS4 และ XBOX ONE ครับ สำหรับ Strider นั้นใครเป็นเกมเมอร์รุ่นเดอะคงจะรู้จักเป็นอย่างดีแน่นอน เพราะในยุคนั้นถือว่าเป็นเกมแนว Arcade ที่ฮิตกันทั่งบ้านทั้งเมืองเลยทีเดียว ด้วยเกมเพลย์ที่มันฉับไว และศิลปะแบบ Metroidvania จึงเป็นที่กล่าวขานได้อย่างไม่ยากเย็นนัก ใครที่อยากย้อนวัยไปอดีตและได้ความรู้สึกแบบ Next-Gen ไปพร้อมๆกันก็เตรียมเก็บเงินรอเล่นได้เลยครับผม ส่วนนี่คือภาพและเกมเพลย์ที่ปล่อยมาใหม่ครับ เชิญชม

source pixelenemy , dsogaming
    เครดิต:http://www.juropy.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    น่าเล่นดีครับ
    MARLBOLO <3

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    www.facebook.com/sengmonday
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เกมเก่าเล่าใหม่ อีกเกมสินะ....
    เล่นนานแล้วตอน PS1 มันส์!!!

You Move You Die !
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    เล่นใน Ps1 สนุกดีครับเกมส์นี้
    One Shot One Kill

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ซื้อแน่นอนครับ ตอนผมอยู่ประถม กลับมาเล่นที่บ้านทุกวันเลย สมัยเพลย์วัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ในตำนานเลย ชม 15 บาท

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    Strider Hiryu เรอะ โคตรคิดถึงอะ!!

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    สรุปแล้วไอ้เจ้าพระเอกนี้มัน เป็น 1ในเกมส์ต่อสู้ Bloody road อ่าเปล่า เหมือนตัวตุ๋นเลย -.-

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    ไอฉากที่คนต่อตัวเป็นมังกร มันจะทำไงงะ 555 ดักแก่มาก

จำได้ว่า ps1 มีสองภาค ผมเล่นภาคแรกไม่จบ ยากเกิน เล่นแต่ภาคสองจบอันนี้มันจริง.
    THIS IS SEMPITERNAL!