ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728

FIFA Online 3 เปิดสนามความมันส์ช่วง CBT ไม่ต้องใช้ AC !!

FIFA Online 3 เปิดสนามความมันส์ช่วง CBT ไม่ต้องใช้ AC !!

by.upic.me

มาแล้วจ้า เกมส์ฟุตบอลออนไลน์ที่หลายๆ ท่านต่างรอคอย FIFA Online 3 ผลงานการผลิตจาก EA Sports ที่งานนี้ขนทั้งทีมดังจากหลากหลายลีก พร้อมทั้งนักเตะมากันอย่างพร้อมเพรียงทั้งชื่อจริงหน้าจริง ที่รับรองว่าคอบอลพันธุ์แท้ต้องถูกใจกันแน่นอน โดยงานนี้ได้ผู้ใหญ่ใจดีอย่าง Garena Thailand มาเป็นผู้ให้บริการ รับรองงานแข่งน้อยใหญ่มีตามอีกเพียบ!!
    สำหรับการทดสอบในช่วง CBT นี้จะเริ่มตั้งแต่วันที่ 18 กรกฏาคม ไปจนถึง 24 กรกฏาคม นี้ ส่วนกำหนดการ OBT ตอนนี้ยังไม่เปิดเผย แต่คาดว่าถ้าไม่มีปัญหาอะไร น่าจะรอกันไม่นานครับ

ภาพบรรยากาศในเกมส์ช่วง CBT

by.upic.me

ในเกมส์ FIFA Online 3 นอกจากผู้เล่นจะสามารถเล่นในระบบลีกที่เป็นการแข่งขันกับ AI เพื่อเก็บเงิน ซื้อนักเตะ รวมทั้งเก็บเลเวลของผู้จัดการทีมได้แล้ว ยังมีระบบการเล่นแบบใหม่ให้เราได้ทดลองกันด้วย อย่างระบบ 2 VS 2 ที่แต่ละทีมจะถูกควบคุมด้วยผู้เล่นทีมละ 2 คน แบบนี้ก็ทำให้เราสามารถเล่นไปพร้อมกับเพื่อน ช่วยกันเล่นได้อย่างสนุกถึงใจยิ่งขึ้นแถมทำให้เล่นท่ายากได้มากขึ้น หากเพื่อนและเรารู้ใจกันดีการจะส่งไปยิงจังหวะงามๆ แบบนักเตะระดับโลกก็ไม่ใช่เรื่องยากเลยครับอีกโหมดหนึ่งที่แนะนำสำหรับแก๊งเพื่อนเยอะนะครับ คือระบบ 5 VS 5 ที่จะต้องใช้ผู้เล่นทีมละ 5 คน โหมดนี้ขอบอกว่าต้องใช้ฝีมือและทีมเวิร์คกันพอตัวเลยทีเดียว แต่ถ้าฝีมือดีแล้วรับรองเล่นกันมันส์หยดแน่นอน

by.upic.me

ตอนนี้หลายคนคงอยากเล่นกันแล้ว สามารถไปโหลดเกมส์ FIFA Online 3 ได้ที่หน้าเว็บไซต์ http://fo3.garena.in.th หรือหากใครที่เล่นเกมส์ของค่าย Garena อยู่แล้วก็สามารถดาวน์โหลดได้จาก Garena Plus ได้เลยครับ และข่าวดีที่สุดคือในช่วง CBT นี้ไม่จำเป็นต้องใช้ AC แล้วครับสามารถไปโหลดมาเล่นกันได้เลยจ้า

Fifa Online3 My Dream My Team

by.THFIFAOnline3@youtube

ที่มา Game-Ded

i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เนี่ยพวกที่เล่น Fifa online 3 น่าจะจัดแท้ Fifa 14 ด้วยนะ

จะได้มีชาว Fifa จริงๆ บน PC มากขึ้น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    5555 ผมเล่นละติดเลยเล่นไปเล่นมาซ์้อจอย Razer เลย เเหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ก็สนุกดีน่ะผมเล่นทีม โซลFC อ่ะครับถล่มพวก แมนยู เซลซี ลิเวอร์ แมนซิ ยับเลย

รู้สึกว่าตัวมันใหญ่ทึกกว่าทีมดังๆน่ะ555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ถ้าจะได้ตัวเก่งๆก็ต้องเติมตังอีก ภาพก็ธรรมดา ตัวเกมเก่าเกือบ2ปีแล้วมั้ง ฤดูการหน้ากว่าจะเปลี่ยนเสื้อก็ต้องรออีก อัพเดดก็ช้า เกรียนก็เยอะ เซิพก็เน่า แลคก็แลค สรุป เสียตั้งถึงจะได้ตัวดี ภาพกาก ไปซื้อ FIFa13/14 ดีกว่าไหม? ต่อให้แผ่นแท้ ราคา 3000 เลยเอา! ซื้อครั้งเดียวจบเล่นได้เป็นปี อัพเดดเรื่อยๆ ภาพสวยกว่า ออนไลย์ก็ได้ ระบบก็ดีกว่า เชื่อ ดิ FIFA 13 หรือ 14 แท้ยังคุ้มกว่า เกมออนไลย์ เก่าๆ กากๆ ซื้อLCมาถูกๆ แล้วเอามาหลอกคนไทย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanatipvip อ่านกระทู้
    ถ้าจะได้ตัวเก่งๆก็ต้องเติมตังอีก ภาพก็ธรรมดา ตัวเกมเก่าเกือบ2ปีแล้วมั้ง ฤดูการหน้ากว่าจะเปลี่ยนเสื้อก็ต้องรออีก อัพเดดก็ช้า เกรียนก็เยอะ เซิพก็เน่า แลคก็แลค สรุป เสียตั้งถึงจะได้ตัวดี ภาพกาก ไปซื้อ FIFa13/14 ดีกว่าไหม? ต่อให้แผ่นแท้ ราคา 3000 เลยเอา! ซื้อครั้งเดียวจบเล่นได้เป็นปี อัพเดดเรื่อยๆ ภาพสวยกว่า ออนไลย์ก็ได้ ระบบก็ดีกว่า เชื่อ ดิ FIFA 13 หรือ 14 แท้ยังคุ้มกว่า เกมออนไลย์ เก่าๆ กากๆ ซื้อLCมาถูกๆ แล้วเอามาหลอกคนไทย
    ไม่จิงหรอกครับ ไม่เติมก็ได้ตัวดีๆมาใช้ได้ ภาพก็ไม่ได้กากอะไร ลองเล่นยังครับถึงเอามาว่าเนี่ย? เกมออนไลน์ไทยมันไม่ได้กินตังค์ทุกเกมหรอกนะ ระบบมันก็ดี ปัญหาที่คุณพูดมาผมไปลองเล่น ยังไม่เจอเลย คุณไม่อยากเล่นก็ไม่เห็นต้องไปวิจารณ์เกมเขาเสียหายๆ อย่างนี้เลย . .
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    บังคับยากมากอ่ะครับ ปล.จากคนที่เคยเล่นแต่ pes

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanatipvip อ่านกระทู้
    มันยังพึ่ง cbt เองครับ จะดิ้นทำไมหนักหนา เท่าที่ผมเล่นมา เรื่องภาพ ผมว่าสวยนะ ถ้านับว่ามันคือเกม online หน้าตาก็ค่อนข้างเหมือนตัวจริง ระบบการเล่น อาจจะเล่นยากนิดนึง เน้นทีมเป็นหลัก ลุยเดี่ยวแบบเอานายโกลยิงประตูไม่ได้เหมือนภาคเก่า ส่วนเรื่องระบบเน่า แลค ผมเล่นมายังไม่เจอเลยนะ ก็เฉยๆ ไม่ได้เน่าไรเท่าไหร่
    ส่วนเรื่องเติมไม่เติมถึงจะเทพ ผมว่าเกมมันยังพึ่ง cbt อย่าพึ่งรีบสรุปไรมากเลยครับ แต่ส่วนตัวผมว่า เล่นลีด ไปเรื่อยๆ เวลอัพ ได้นักเตะระดับสูงขึ้นเรื่อยๆ โหดๆ ไม่จำเป้นต้องเติมเลยนะ แต่ก็อ่านะ อาจจะเป็นตอนเฉพาะ cbt

ปล.ผมว่าอย่าพึ่งไรมากเลยครับ รอเกมเปิดจริงค่อยมาคุยดีกว่า แต่ส่วนตัว เกมนี้สนุกดีครับ ภาพสวยใช้ได้ ระบบคุมทีม,นักเตะ ทำได้ดี เข้าใจง่ายสำหรับมือใหม่

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    โครตแลค FIFA13 คุ้มกว่า ซื้อ แท้มาเล่น ภาคสวยกว่าสนุกกว่าเยอะ ไม่มีสไลด์แบบเกรียนๆด้วย เพราะ ลองเล่นแล้ว เจอแต่เกรียน -*-
    • dOn't Give Up !! •

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    ใช่ครับบังคับยากถ้าใช้คีย์บอร์ด แต่ถ้าได้เล่นจอยจะรู้ว่าไม่ต่างอะไรกับ Pes เลย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miyabijune อ่านกระทู้
    โครตแลค FIFA13 คุ้มกว่า ซื้อ แท้มาเล่น ภาคสวยกว่าสนุกกว่าเยอะ ไม่มีสไลด์แบบเกรียนๆด้วย เพราะ ลองเล่นแล้ว เจอแต่เกรียน -*-

แลคตรงไหนอะครับ ผมไม่เห็นจะแลค เห็นว่าแลคกันเยอะแยะ แล้วเกมส์นี้ไม่แท้หรอครับ ? ขอตอบแบบเข้าใจ และใช้เหตุผลให้คุ้มค่าหน่อยนะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    นี่เพิ่งจะ CBT ยังมันส์ขนาดนี้เเล้ว OBT จะมันส์ขนาดใหน??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย robinkik : 21st July 2013 เมื่อ 00:05
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    มันส์มาก พริ้วหลบสไลด์กันมัน ... ผมเริ่มเล่นก็ได้ตัวดีมาแล้วนะครับ ผมเลือกดอทมุน มี เลวานดี้ รอยส์ Gotze Gundogan เปิดการ์ด Hazard Thiago Sillva แค่นี้ก็เหลือแร่ะ ภาพอิงจาก FIFA 2013 นะ แต่มันเป็นออนไลน์ภาพงี้ ลื่นๆงี้ ผ่านครับ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    CBT จบ ไม่มีรี นะครับท่านOBTเล่นต่อเลย แต่ผมเล่นบอลไม่เก่ง555 รอ9yin ครับ แต่สวยดี ลองแล้วชนะมา2วิน
    ที่ชนะเพราะ อีกคนหลุดแล้วมันปรับให้เราชนะ555

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netzakub อ่านกระทู้
    แลคตรงไหนอะครับ ผมไม่เห็นจะแลค เห็นว่าแลคกันเยอะแยะ แล้วเกมส์นี้ไม่แท้หรอครับ ? ขอตอบแบบเข้าใจ และใช้เหตุผลให้คุ้มค่าหน่อยนะครับ

Origin ลดราคาเหลือ FIFA13 เหลือ 299ครับ สงใสไม่เคยเล่น ของแท้ไม่เข้าใจความหมายของความคุ้มค่า ???
    • dOn't Give Up !! •