ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728

ArcheAge ส่งมังกรเดือด "Red Dragon" ท้ารบเหล่าผู้เล่น พร้อม "หมีน้อยสุดน่ารัก Polar Bear"

ArcheAge ส่งมังกรเดือด "Red Dragon" ท้ารบเหล่าผู้เล่น พร้อม "หมีน้อยสุดน่ารัก Polar Bear"

by.upic.me

อัพเดตกันอย่างต่อเนื่องนะครับสำหรับ ArcheAge อีก 1 mmorpg ฟอร์มยักษ์ ที่คราวนี้เซิร์ฟเกาหลีเองก็มีความเคลื่อนไหวกันอีกแล้ว โดยทาง XLGAMES เองก็ได้มีการส่งมังกรยักษ์ Red Dragon ออกมาท้าทายเหล่าผู้กล้า พร้อมกันนี้ก็ได้มีการอัพเดต Cash Shop อีกมากมายด้วย เอาเป็นว่าเราลองไปดูความโหดของเจ้ามังกรยักษ์ Red Dragon กันก่อนดีกว่าครับ

ArcheAge (KR) - Giant Red Dragon

by.OnlineStationShow@youtube

สำหรับเจ้า Red Dragon นั้น ก็ถูกอัพเดตเข้ามาเป็น BAMs (จะ Big Ass หรือ Bad Ass Monster ก็แล้วแต่จะเรียกนะครับ) ซึ่งไม่ได้อาศัยอยู่ในดันเจี้ยน แต่อยู่บนแผนที่ปกติ ดังนั้นผู้เล่นจะรวมพลยกทัพมาล่ามันกันซักกี่คนก็ได้ แต่เห็นจากวิดีโอแล้วก็คงไม่ใช่เล่นๆ แน่นอน นอกจากนี้ Cash Shop ที่อัพเดตเข้ามาก็มีพวก เสื้อผ้า หน้า ผม และอื่นๆ อีกมากมายให้ได้จับจ่ายกัน แต่ที่เห็นจะพลาดไม่ได้ก็คือเจ้าหมีน้อย Polar Bear สุดน่ารัก ที่เราสามารถเลี้ยงมันให้โตแล้วกลายเป็นสัตว์ขี่ของเรากันได้ด้วยจ้า แหม่ เห็นแบบนี้แล้วก็อยากสัมผัสบ้าง ไม่รู้จะมีโอกาสเมื่อไหร่กันนะ

by.upic.me

ArcheAge (KR) - Polar Bear Mount

by.OnlineStationShow@youtube

ที่มา Online Station

i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ตกลงเกมนี้มันมีคนไทยเล่นมั้ย ต้องซื้อ ID หรือว่ายังไงครับ เห็นว่าไม่บล็อค IP น่าสนใจมาก แต่หาข้อมูลไม่ค่อยได้

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    เข้ามาฮาหมีขาว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    หมีตอนวิ่ง ตามันตลกอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เข้ามาดูหมีน้อยอย่างเดียว

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เห็นว่าเปิดให้เล่นฟรี แล้วนะครับเกมนี้ เป็นอีกเกมที่น่าสนใจครับ

เข้ามาฮาหมี