ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 209

PC แบบที่เคสกับจอเป็นอันเดียวกันหน่อยครับ

คือว่า คอมแบบนี้กับ โน้ตบุ็คอันไหนดีกว่า
    แล้วเสป็คแบบนี้เป็นไงครับ ผมไม่ค่อยรู้เท่าไร
    20""WLED,Non-Glare
    i3-3220
    intel graphic HD4000
    4Gb DDR3 1600 MHz, 1Tb 7200 RPM

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ถ้าจะซื้อ All in one PC ไปซื้อคอมประกอบในงบเดียวกัน จะได้ ประสิทธิภาพที่ดีกว่านะครับ
    แต่ถ้าไม่มีจอก็ต้องหาจอใหม่

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    AIO กับ Notebookอันไหนดีกว่ากัน ผมว่าnotebookนะ สเปคแรงกว่าเมื่อเทียบราคา

กล่าวขอบคุณ
    224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meteorite อ่านกระทู้
    AIO กับ Notebookอันไหนดีกว่ากัน ผมว่าnotebookนะ สเปคแรงกว่าเมื่อเทียบราคา
    แล้วเสป็คนี่หละครับดีป่าว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ final0009 อ่านกระทู้
    แล้วเสป็คนี่หละครับดีป่าว
    มันขึ้นอยู่กับว่า ผู้ซื้อจะซื้อไปใช้งานอะไรครับ

เสมือนกับว่า คุณอยากกินมะพร้าว แต่ไปซื้อมะนาว แล้วถามคนชอบมะนาวว่ามันดีมั้ย

มันจะดีสำหรับคนชอบมะนาว แต่มันจะไม่ดีสำหรับคนอยากกินมะพร้าวอย่างคุณครับ

บอกอาการของท่านให้ชัดเจนก่อน คนที่มาช่วยเหลือจะได้ช่วยได้อย่างถูกต้องจ้ะ

ปล เสปคด้านบน ห่วยมาก ในสายตาผม ^ ^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    บอกได้คำเดียวว่า อะไล่ เวลามันพังมานี่ มันหายากนะครับ แถมราคาก็จะแพง+ค่าติดตั้งอีก
    ถ้าเงินไม่เหลือ แนะนำอย่าำไปซื้อครับ

กล่าวขอบคุณ
    224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้

มันขึ้นอยู่กับว่า ผู้ซื้อจะซื้อไปใช้งานอะไรครับ

เสมือนกับว่า คุณอยากกินมะพร้าว แต่ไปซื้อมะนาว แล้วถามคนชอบมะนาวว่ามันดีมั้ย

มันจะดีสำหรับคนชอบมะนาว แต่มันจะไม่ดีสำหรับคนอยากกินมะพร้าวอย่างคุณครับ

บอกอาการของท่านให้ชัดเจนก่อน คนที่มาช่วยเหลือจะได้ช่วยได้อย่างถูกต้องจ้ะ

ปล เสปคด้านบน ห่วยมาก ในสายตาผม ^ ^
    น้องผมเอาไปเล่นเกมนะครับพวกเกมออนไลน์ PB,FIFA,Hon

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ final0009 อ่านกระทู้
    น้องผมเอาไปเล่นเกมนะครับพวกเกมออนไลน์ PB,FIFA,Hon
    ไปซื้อตั้งโต๊ะ PCสเปคแรงๆเลยดีกว่าครับ ถ้าจะเล่นเกม

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: