ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ขอบคุณครับ หาอยู่เลย ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อันนี้ อัพเดท และ dlc ครบทั้งหมด ในตอนนี้เลยใช่ไหมครับ
    แล้วลง mod ได้ทุก mod อะป่าวครับ และก็ โปรแกรม nexus mod manager ทำไรได้หรอครับ
    // กำลังโหลด เด่วมายืนยันนะฮับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย q1weasd123 : 10th August 2013 เมื่อ 15:59

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้ครับ รับรอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ok เล่นได้ครับ
    เคย load ของท่านอื่นเก็บไว้ มาแล้วแต่ก็ยังไม่ได้เล่นซักทีเพราะมี อคติกับเมนู item ผมชอบเมนูแบบภาคเก่า oblivion มากกว่า
    แล้วไปเจอ mod เปลี่ยนเมนูใหม่ให้คล้าย ๆ ภาค oblivion จะได้เล่นจริงจังซักที
    โปรแกรม nexus mod manager จะเป็นตัว เช็ค mod ต่าง ๆ ที่เราเอามาลง แล้วมันเชื่อมต่อกับ เว็บสามารถกด load จากเว็บ มาใส่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ q1weasd123 อ่านกระทู้
    อันนี้ อัพเดท และ dlc ครบทั้งหมด ในตอนนี้เลยใช่ไหมครับ
    แล้วลง mod ได้ทุก mod อะป่าวครับ และก็ โปรแกรม nexus mod manager ทำไรได้หรอครับ
    // กำลังโหลด เด่วมายืนยันนะฮับ
    อัพเดรตครบทั้งหมดครับ UPDATE 13 ล่าสุด

เล่นได้ทุก mod ครับ

ส่วน โปรแกรม nexus mod manager ตามคอมเม้นล่างเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MR.KIM อ่านกระทู้
    ok เล่นได้ครับ
    เคย load ของท่านอื่นเก็บไว้ มาแล้วแต่ก็ยังไม่ได้เล่นซักทีเพราะมี อคติกับเมนู item ผมชอบเมนูแบบภาคเก่า oblivion มากกว่า
    แล้วไปเจอ mod เปลี่ยนเมนูใหม่ให้คล้าย ๆ ภาค oblivion จะได้เล่นจริงจังซักที
    โปรแกรม nexus mod manager จะเป็นตัว เช็ค mod ต่าง ๆ ที่เราเอามาลง แล้วมันเชื่อมต่อกับ เว็บสามารถกด load จากเว็บ มาใส่ได้เลย
    คือมันทำให้ง่ายต่อการจัดการ mod ครับ ลงก็สะดวกด้วย

หากไม่เข้าใจการทำงานให้ท่านกลับไปดูที่หน้าแรกครับ สำหรับมือใหม่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    เล่นได้ 100% ครับเด๋วไปถ่ายภาพมายืนยันนะฮัฟ
    ติดลม อยู่ 555555

กล่าวขอบคุณ
    230
    ไม่รู้จะถ่ายอะไรดี เพราะพึ่งเล่นอะครับ นี่ก็เซฟเก่าจากอันที่ไม่มี dlc นะงัฟ

รูปของโปรแกรม nexus mod manager ยังใช้ไม่เปนหรอก 5555

รูปภายใรเกมส์ ปรับ low ครับถ้า medium เด้งครับ = =; เครื่องกากก็งี้ทำใจ 555

ส่วนเรื่อง mod ผมยังไม่ได้ลงอะไรอีกโหลดเสร็จก็เล่นเลย mod ยังลงไม่เปนเลย 55555
    กำลังศึกษา ต้องขอบคุณ จขทก. มากครับที่เอาเกมส์ดีๆมาแจก ^ ____ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย q1weasd123 : 11th August 2013 เมื่อ 19:44

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ที่แถมมาให้ มี 18+ รึป่าวครับ ต้องการความสมจริง 555

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ q1weasd123 อ่านกระทู้
    ไม่รู้จะถ่ายอะไรดี เพราะพึ่งเล่นอะครับ นี่ก็เซฟเก่าจากอันที่ไม่มี dlc นะงัฟ

รูปของโปรแกรม nexus mod manager ยังใช้ไม่เปนหรอก 5555

รูปภายใรเกมส์ ปรับ low ครับถ้า medium เด้งครับ = =; เครื่องกากก็งี้ทำใจ 555

ส่วนเรื่อง mod ผมยังไม่ได้ลงอะไรอีกโหลดเสร็จก็เล่นเลย mod ยังลงไม่เปนเลย 55555
    กำลังศึกษา ต้องขอบคุณ จขทก. มากครับที่เอาเกมส์ดีๆมาแจก ^ ____ ^
    ขอบคุณที่มายืนยันให้พร้อมภาพด้วยนะครับ

เรื่อง mod ค่อยๆศึกษาไปครับไม่ยากแต่ต้องใช้เวลา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanorinho อ่านกระทู้
    ที่แถมมาให้ มี 18+ รึป่าวครับ ต้องการความสมจริง 555
    mod ผมแจกทั้ง 2 ตัว 18+ ครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    258
    ช่วงนี้มี Mod ไทยของท่าน Xerxex ซึ่งพึ่งปล่อยตอนปีใหม่ที่ผ่านมาสามารถติดตามได้ทาง

Facebok ที่ https://www.facebook.com/xe12xex

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    part 10 ของ one2up ช้ามากเลยคับ ส่วนputlocker โดนลบไปแล้ว รบกวนช่วยแก้ทีคับ อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minigetbot อ่านกระทู้
    part 10 ของ one2up ช้ามากเลยคับ ส่วนputlocker โดนลบไปแล้ว รบกวนช่วยแก้ทีคับ อยากเล่นมาก
    part 10 ลองแก้ให้มันโหลดเซิฟนี้ครับ http://dl-1.one2up.com/onetwo/conten...a6c2bbd078.rar ก็อบไปวางแท็บหรือวางตรงเพิ่ม url แล้วโหลดได้เลยเร็วเต็มแม็ก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    mod เผ่า นี้ เป็นเผ่าใหม่หรืออะไรยังไงครับขอข้อมูลเกียวกับอันนี้ได้มั้ยครับ มีความพิเศษยังไง หรือว่าเป็นแค่modเปลี่ยนรูปร่าง ตัวละครเฉยๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    mod เผ่า นี้ เป็นเผ่าใหม่หรืออะไรยังไงครับขอข้อมูลเกียวกับอันนี้ได้มั้ยครับ มีความพิเศษยังไง หรือว่าเป็นแค่modเปลี่ยนรูปร่าง ตัวละครเฉยๆครับ

ก่อนๆมันมีบัคเควสต้อนท้ายๆเนื้อเรื่องทำให้เนื้อเรื่องดำเนินต่อไม่ได้ ตัวเกมส์ของท่านนี้ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมมีปัญหากระตุกเป็นช่วงๆอ่ะครับ เข้าเกมส์ไปช่วงแรกๆก็ลื่นดีปกติ แต่พอผ่านไปซักพักก็จะกระตุกมาก แล้วก็ลื่น แล้วก็กระตุกอีก เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆเลยอ่ะครับ
    ไดร์เวอร์การ์ดจอก็อัพเดตแล้ว แต่ก็ยังไม่หาย ลองโหลดพวก texture สำหรับเครื่องเสป็กต่ำมาก็แล้ว ลงม็อดเพิ่ม fps ลดการทำงานของ cpu ก็แล้ว ก็ยังไม่หายเลยครับ
    ใครทราบพอจะขอวิธีแก้ปัญด้วยครับ (ผมเล่นบน Notebook ครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraMid อ่านกระทู้

ก่อนๆมันมีบัคเควสต้อนท้ายๆเนื้อเรื่องทำให้เนื้อเรื่องดำเนินต่อไม่ได้ ตัวเกมส์ของท่านนี้ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    ถ้าหมายถึง The Ningheim Race แล้วเป็น Mod พิเศษตรงที่เราไม่ต้อง ใส่ mod เกี่ยวกับรูปร่างหน้าตาอะไรเยอะแยะแถมปั้นตัวละครมาแล้วดูดีกว่าเรามานั่งรวม Mod พวกรูปร่างน่าตาเองครับ

และยังไม่ต้องเสี่ยงกับอาการแคชหรือบัคต่างๆอีกด้วยครับ

ส่วนบัคเควสตอนท้ายๆไม่น่าจะมีครับเพราะเป็นตัวอัพเดรตล่าสุดแล้ว เพราะมันขึ้นอยู่กับ Crack ด้วย ถ้ามีอาการดังกล่าวก็ลองหา Crack เจ้าอื่นมาลงทับแทนก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackSwan อ่านกระทู้
    ผมมีปัญหากระตุกเป็นช่วงๆอ่ะครับ เข้าเกมส์ไปช่วงแรกๆก็ลื่นดีปกติ แต่พอผ่านไปซักพักก็จะกระตุกมาก แล้วก็ลื่น แล้วก็กระตุกอีก เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆเลยอ่ะครับ
    ไดร์เวอร์การ์ดจอก็อัพเดตแล้ว แต่ก็ยังไม่หาย ลองโหลดพวก texture สำหรับเครื่องเสป็กต่ำมาก็แล้ว ลงม็อดเพิ่ม fps ลดการทำงานของ cpu ก็แล้ว ก็ยังไม่หายเลยครับ
    ใครทราบพอจะขอวิธีแก้ปัญด้วยครับ (ผมเล่นบน Notebook ครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปัญหาดังที่ท่านว่ามันมีหลายปัจจัยครับ อาจเป็นเพราะลง Mod พวก Monster ก็เป็นได้ครับ ต้องลองเช็คดูหลายๆอย่าง

หรืออาจเป็นที่สเปคคอมของท่านด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 15th January 2014 เมื่อ 07:55

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golffeejang อ่านกระทู้

ปัญหาดังที่ท่านว่ามันมีหลายปัจจัยครับ อาจเป็นเพราะลง Mod พวก Monster ก็เป็นได้ครับ ต้องลองเช็คดูหลายๆอย่าง

หรืออาจเป็นที่สเปคคอมของท่านด้วย
    ผมลงแต่ม็อดเผ่าที่ท่านให้มาอย่างเดียวเลยครับ เสป็คคอมผมก็ระดับกลางๆ เมื่อก่อนก็เคยเล่นสกายริม แต่ลงวินส์โวส์ไหม่ ฟอร์แมตหมดเลย แต่ตอนนั้นที่เล่น ก็เล่นทั้งวันนะ ไม่เห็นกระตุกแบบนี้เลย