ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ใช้คีย์สมัครไหมครับ ถ้าใช้ขอคีย์หน่อยนะครับ อยากเล่นมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่มีพวก russian มายิงใช่ป่ะครับ แล้วก็ไม่หลุดใช่ป่ะครับ ขอบคุณครับ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ precadet74 อ่านกระทู้
    ใช้คีย์สมัครไหมครับ ถ้าใช้ขอคีย์หน่อยนะครับ อยากเล่นมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เซิฟเวอร์ถ้าจะสมัครสมาชิกติดต่อ - Godanel LuFy และ Ishitan Oishi
    หากมีปัญหาอะไรสามารถโพสถามได้เลยนะครับ รอเเอดมินมาตอบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ locust141 อ่านกระทู้
    ไม่มีพวก russian มายิงใช่ป่ะครับ แล้วก็ไม่หลุดใช่ป่ะครับ ขอบคุณครับ

เรื่องนี้คงต้อง ลองเล่นดูเองนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เล่นฟรีป่ะคับ แล้วต้องโหลดตัวเกมของคุณมาเล่นเหรอ

เพราะผมมีตัวเกมแท้อยู่แล้วอ่ะ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oppu623 อ่านกระทู้
    เล่นฟรีป่ะคับ แล้วต้องโหลดตัวเกมของคุณมาเล่นเหรอ

เพราะผมมีตัวเกมแท้อยู่แล้วอ่ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zEbOOkIzA อ่านกระทู้
    ก็อบตัวเกมแท้มาครับ เสร็จแล้วโหลด Launcher ไปลงทับก็สามารถเล่นกับพวกเราได้แล้วครับผม ^^...........
    แต่ต้องติดต่อสมัครเกมก่อนนะครับกับแอดมินคนนี้ครับ ถึงจะสามารถโหลดเกมได้ครับ
    https://www.facebook.com/messages/godanel.lufy

ตามนี้เลยนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอถามอีกหน่อยนะ ถ้าผมวางตัวAllrightLauncher ลงโฟลเดอเกมแล้ว

อยากกลับไปเล่นแบบเดิม ได้อยู่ใช่ป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เจอ อีก หนึ่ง เซิฟ ที่ น่า สน ใจ อย่าง ยิ่ง ครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มีพวก TS3 หรือ Garena talk บ้างป่าวครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    thanks very much

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    เจิมนะครับ เดี้ยวลอง เซิฟนี้น่าจะแจ่ม