ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

หาเพื่อนเล่น WarZ (แท้) กันครับ

ก็มันก็ไม่มีอะไรมากหลอกครับคือผมเล่นกับเพื่อนผม 2 คนแล้วที่นี้ผมมาเจอเซิฟคนน้อย
    ชื่อ"US SERVER 117"
    แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรแล้วก็เจอคนไทยด้วยกันอยู่ใน savezone เลยแล้วที่นี้มาช่วยผมเข้ากลุ่มผมก็เข้าแล้วที่นี้ออกจากSave Zone แล้วมันฆ่าผมเลย
    ผมก็สงสัยตั้งนานละว่าทำไมยศมันแปลกๆ Thug ออกมาดูใน Google อ่าวผู้ก่อการร้ายแล้วที่นี้ผมก็สร้างตัวใหม่ไปคุยกับมันแล้วก็นัดเจอกัน
    มันบอกว่าเดียวขอเข้า Savezone ก่อนแล้วก็ออกไป
    ที่นี้ผมก็เลยอยากจะช่วยเพื่อนๆมาเล่นกันนะครับเจอแบบนี้แล้วมันหดหู่ครับ
    ใครจะเล่นกันก็แอด ID Steam ผมมาละกันครับ ขอเพือนๆที่แบบไม่เกรียนนะครับ ย้ำว่าไม่เกรียน หรือเล่นเกมอื่นก็ชวนกันได้นะครับ
    >IDผมครับ<
    หรือ ID GarenaPlus ก็ได้ครับ
    User ID:78391306
    User Name:PongGamer
    แค่นี้ละครับ แต่ผมอยากบอกเพื่อนๆว่าถ้าเจอคนพวกนี้ในเกมWarZ อย่าไปอยู่ใกล้นะครับหรือเปลี่ยนเซิฟนี้ไปเลยไม่ว่าจะไทยหรือป่าวเอาให้แน่ๆคือแอดID Steam หรือห้อง TS3 ไปเลยผมมีไมร์แอดมาคุยกันได้ครับ
    แมวเป็นสิ่งมีชีวิตที่บินได้
    "มั้ง"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมครับ IDผมครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมเพื่อแล้วนะครับ
    แมวเป็นสิ่งมีชีวิตที่บินได้
    "มั้ง"

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมเล่นอยู่ steam thailand server อะครับ ลองกด private serve แล้ว filter ว่า thai จะขึ้นครับ ไม่มี pass เมื่อเช้าผมเจอคนไทยรวมกลุมกันได้ตั้ง 6 คนแหน่ะ

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    เล่นด้วยน้าาาา ~

นี่ของผมครับบบ