ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912

ล้อยันลูกบวช แฟนเพจ XBOX ONE ถ่ายรูปสไปดี้แต่บอกว่าถ่ายรูป Spawn!

ล้อยันลูกบวช แฟนเพจ XBOX ONE ถ่ายรูปสไปดี้แต่บอกว่าถ่ายรูป Spawn!

พลาดแบบล้อยันชั่วลูกบวชแน่นอนสำหรับหน้าแฟนเพจ XBOX ONE ที่มีผู้ติดตามมากถึง 21 ล้านคน! เรียกได้ว่าโพสครั้งเดียวพลาดไปชั่วชีวิต โดยทางหน้าเพจ XBOX นั้นคราวแรกตั้งใจไว้ว่าโพสเพื่อโชว์ว่าเราอยู่ที่งาน Comic-Con นะ โดยได้ถ่ายร่วมกับผู้ที่มาร่วมงานมากมาย และภาพนี้คือภาพที่มีคนแต่งชุดคอสเพลย์ Spider-Man สีดำมาถ่ายรูปครับ เมื่อถ่ายเสร็จก็ไม่รอช้า โพสทันที และนี่คือรูปที่ว่าครับ

อับอายไหมล่ะ Microsoft แอดมินเพจเอ็งไม่เคยดู Spider Man เรอะ มองยังไงว่าเป็น Spawn ผมล่ะปวดหัวกะไอคนโพสจริงๆ คือแบบว่าถ้าคนโพสเป็นแค่เด็กไม่รู้เรื่องก็คงจบกันไป แต่คนโพสคือตัวแทนในนามของ Microsoft แถมมีผู้ติดตามถึง 21 ล้านคนนี่ก็ไม่ไหวนะครับแหม่ ก็ดูกันว่าเราจะได้มี Meme ใหม่มาให้เราฮากันอีกไหม รอดูไปครับ

THX สำหรับข่าวดีๆจาก Juropy.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    มั่วได้ใจ เพราะหน้า spawn ไม่เป็นแบบนี้ 55555
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมไม่เคยดูเรื่อง Spider Man ช่วยบอกหน่อยว่ามันเกิดอะไรขึ้น

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    Page Playstation คนไลค์ 34 ล้าน

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    Page Playstation คนไลค์ 34 ล้าน
    ผมไลค์เพจ xbox เมื่อกี้เป็นคนที่ 3 ด้วยอิอิ//เผ่นไปดวงอาทิตย์ 55

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    spawn มันนี่ไม่ใช่เรอะ - - (คล้ายๆอยู่แหละ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    Spawn คืออะไรครับ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ผมว่ามันคล้ายๆนะ ตัวดำ ตาขาว แถมภาพนั้นมันยังโชว์สัญลักษณ์สไปดี้นิดเดียวเอง อาจจะเข้าใจผิดได้ (แต่ถึงแบบนั้นเพจก็มีคนติดตามเยอะจะโพสอะไรน่าจะคิดหน่อย) แต่ผมรู้สึกว่าเดียวนี้ กระทู้แนวจิกกัด Xbox นี้จะเยอะไปรึเปล่า? ตอนแรกก็จิกกัดกันเรื่องระบบ ตัวเครื่อง ก็เฉยๆอ่านเป็นสีสรรค์ แต่ตอนนี้รู้สึกว่าจะกัดเขามันทุกอย่างเลยนะครับ แหม..

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    spawn มันนี่ไม่ใช่เรอะ - - (คล้ายๆอยู่แหละ)

ลายเดียวกัน

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    ผมว่ามันคล้ายๆนะ ตัวดำ ตาขาว แถมภาพนั้นมันยังโชว์สัญลักษณ์สไปดี้นิดเดียวเอง อาจจะเข้าใจผิดได้ (แต่ถึงแบบนั้นเพจก็มีคนติดตามเยอะจะโพสอะไรน่าจะคิดหน่อย) แต่ผมรู้สึกว่าเดียวนี้ กระทู้แนวจิกกัด Xbox นี้จะเยอะไปรึเปล่า? ตอนแรกก็จิกกัดกันเรื่องระบบ ตัวเครื่อง ก็เฉยๆอ่านเป็นสีสรรค์ แต่ตอนนี้รู้สึกว่าจะกัดเขามันทุกอย่างเลยนะครับ แหม..
    ก็จริงนะครับแต่พอว่ามันออกมาจริงๆผมว่า xbox ขายดีกว่า ps4

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    มันมีความแตกต่างกันอย่างชัดเจนเลยครับ Spawn กับ Spider-man เนี่ย หน้าตา ชุด รูปร่าง ท่าทาง

Spawn มันร่างกายกำยำ แล้วคงไม่โพสท่าตะกายตึกแบบนี้หรอกครับ แล้วมันก็มี Accessories ตามตัวเยอะแยะเลยครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    อาจจะเป็นความสะใจ หรืออารมที่เก็บมาหลายปีก็ได้ พอได้ทีเลยขอจัดหนัก หลายๆดอกหน่อย โดยส่วนตัวผมก็แอบหมั่นไส้ Microsoft เพราะคนใกล้ตัวคนหนึ่งแหละ เพราะงั้นปรากฏการณ์กระทืบซ้ำ Xbox เลยเป็นอะไรที่ อ่านแล้วขำดี แต่เอาจริงๆ ผมไม่เคยสนเครื่องเลย สนแต่เกมที่จะลงเครื่องไหนมากกว่า เพราะเรื่องสเป็ค หรือ option ต่างๆ ผมก็ใช้ไม่เต็มประสิทธิภาพอยู่แล้ว แถมเป็นพวกชอบเล่นเกมเพื่อเสพเนื้อเรื่องเป็นหลักอีก เพราะงั้นเลยเล่นอยู่คนเดียวบ่อยๆ
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ทำใจหน่อยนะ xbox one

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    xbox กลับ spawn ด่วน

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    ก็จริงนะครับแต่พอว่ามันออกมาจริงๆผมว่า xbox ขายดีกว่า ps4
    พูดผิด พูดใหม่ ... ยังทันนะครับ ><

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Spawn มันมีกล้ามเยอะครับ บุคลิก เหมือนคนเงียบๆ โหดๆ เเตกต่างจาก ไอ่ตระกาย ตึกเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    เอ่อ ใครมองภาพ ว่าคล้าย Spawn มันไม่คล้ายเลยยยยยยยยยยยย
    อย่างมากแค่ สีดำเท่านั้นแหละ ที่คล้าย
    Spawn หน้าจะมีลายขาว ส่วน สไปดี้ แค่ตาขาวดวงโตเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ฮ่าาา ตัวอะไรอ่ะครับ ดูไม่ออกเลย

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    คุณเอาตรงไหนมาวัดครับเนี่ย ดูยังไง Ps4 ก็กินขาด คนเค้าจอง Ps4 กันเยอะซะจนกลัวผลิตไม่ทันเลยน่ะครับ
    ส่วน Xbox one นั่นยอดจองนั้นน้อยกว่า Ps4 มาก แล้วอย่างนี้มันจะขายดีกว่าได้ยังไงครับ? อันนี่พูดแบบเป็นกลาง