ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

Question Kakumeiki Valvrave จะมีSS2ใช่ไหมครับ (อาจจะมีสปอย)

พอดูนั่งดูแล้วฉากจบมันเอิ่มนะ - -"

ก็เลยลองค้นดูไปเจออันนี้อีก

ปล1.เด็กในตอนเริ่มEp.12 เป็นลูกของตัวเอกใช่ไหมครับ แล้วคนเป็นแม่ก็เป็นผู้หญิงที่ขับValvrave สีเขียวใช่ไหมครับ

ปล2.Valvrave ของตัวเองในตอนจบได้พูดว่า "โอนีจัง -0-พี่ชาย" หมายถึงใครหรอครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    มีครับ น่าจะเดือนตุลานะ
    1.เด็กนั้นเป็นลูกฮารุโตะรึเปล่าไม่รู้แต่ผมว่าไม่น่าใช่ลูกซากิ เพราะตอนคุยกันบรรยากาศมันไม่เหมือนแม่กับลูกเท่าไหร่
    2.น่าจะหมายถึง วาลเวรฟตัวที่ไม่สมบูรณ์ ที่พันเอกคาอินมันเข้าไปขับออกมา(ไอ้บอสใหญ่นั่นมันชื่อคาอินปะ ลืมๆเหมือนกัน)
    God's Right Seat

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ไปอยู่ไหนมา เขาประกาศทำ ss2 ก่อน ss1 จบอีก

หุ่นมี 7 ตัว

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    ไปอยู่ไหนมา เขาประกาศทำ ss2 ก่อน ss1 จบอีก

หุ่นมี 7 ตัว
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรหรอกครับมีแต่ดู 55555

จะพอรู้ข่าวแค่บางเรื่องที่บอร์ดเราเอามาลงอ่ะครับ

สรุปมีแน่ๆใช่ไหมครับ

เพิ่งจะทราบว่าสีหุ่นมาจากสีรุ้ง

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรหรอกครับมีแต่ดู 55555

จะพอรู้ข่าวแค่บางเรื่องที่บอร์ดเราเอามาลงอ่ะครับ

สรุปมีแน่ๆใช่ไหมครับ

เพิ่งจะทราบว่าสีหุ่นมาจากสีรุ้ง

ไม่รู้ก็ไม่ผิดนะครับ ผมเองก็ไม่รู้เคยมาถามแล้ว

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ไม่รู้ก็ไม่ผิดนะครับ ผมเองก็ไม่รู้เคยมาถามแล้ว

ช่วงนี้หยุดหลายวันหาไรได้ก็ดูครับ 5555

พอดูแล้วติดใจก็ถามหา SS2