ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

หลุดนักแสดง Hormone คุณคิดว่าใช่ไหม (ด่วน)

ผมไปเปิดเจอมาในเฟสบุ๊กตะกี้สดๆร้อนๆ ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นปันปัน อย่างทราบความคิดเห็นของชาว jokergame คิดว่าคนในรูปตัดต่อหรือไม่ พอไปหาข้อมูลในgoogle ข่าวต่างๆก็ยังไม่เห็นขึ้นว่าปันปันนั้นเล่นไอซ์

ล่าสุดปันปันออกจากวงการบันเทิงแล้วนะครับ

“ปันปัน” สารภาพเสพไอซ์เพราะอยากผอม ด้านพ่อให้ออกจากวงการแล้ว

“ยงยุทธ ทองกองทุน” ผู้บริหาร GTH และ “ย้ง ทรงยศ” ผกก.“ฮอร์โมนฯ” รับช็อกรู้ข่าว “ปันปัน” เสพยา เผยก่อนพ่อปันปันแถลงได้โทร.มาแจ้งแล้วว่าจะพูดความจริง รับอึ้งที่พ่อตัดสินใจแบบนี้ แต่ก็เห็นด้วย บอกพ่อให้ปันปันออกจากวงการ เพื่อปรับปรุงตัว พร้อมแจงนางเอกสาวสารภาพเสพไอซ์เพราะอยากผอม อีกทั้งกำลังจะเล่น “ฮอร์โมนฯ” จึงอยากสวย ยันไม่ตัดฉากปันปันออกจากซีรีส์ วอนสังคมให้โอกาส

ออกมาแถลงข่าวแล้วเมื่อช่วงค่ำที่ผ่านมา ในส่วนของผู้บริหารค่าย GTH อย่าง “สิน ยงยุทธ ทองกองทุน” และ “ย้ง ทรงยศ สุขมากอนันต์” ผู้กำกับซีรีส์ “ฮอร์โมน วัยว้าวุ่น” กรณีมีภาพหลุด “ปันปัน สุทัตตา อุดมศิลป์” นางเอกซีรีส์เรื่องดังกล่าวทำท่ากำลังเสพยา ซึ่งในตอนแรกมีการชี้แจงจาก PunPun Udomsilp ซึ่งจัดทำโดยแฟนคลับของสาวปันปันว่าภาพดังกล่าวเป็นภาพโปรโมตรายการการ “PLAY GANG Boys Meet Girls Special สัปดาห์ว้าวุ่น” ที่จะออกอากาศทาง Play GTH On Air www.myplaychannel.com/Onair จนกลายเป็นประเด็นร้อนอยู่ในขณะนี้

กระทั่งเมื่อช่วงบ่ายที่ผ่านมา “นายสุรศักดิ์ อุดมศิลป์” พ่อของปันปันได้ออกมาเปิดแถลงข่าวแทน และได้ยอมรับว่าหลังจากมีภาพฉาวดังกล่าวหลุดออกมาครอบครัวได้มีการเรียกลูก สาวมาสอบถาม ซึ่งปันปันยอมรับว่าตัวเองเคยเสพยาไอซ์จริงๆ 1 ครั้ง พร้อมบอกครอบครัวรวมถึงลูกสาวรู้สึกเสียใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นเป็นอย่างมาก แต่ที่ลูกทำไป เพราะยังเด็กอายุ 16 ทำให้รู้เท่าไม่ถึงการณ์ ก่อนเอ่ยขอโทษทุกคนที่ทำให้ผิดหวัง

โดยในการแถลงข่าวของ “ยงยุทธ ทองกองทุน” ผู้บริหาร GTH และ “ย้ง ทรงยศ” ผกก.“ฮอร์โมนฯ” ได้ยอมรับว่ารู้สึกช็อกกับเรื่องที่เกิดขึ้น เพราะไม่คิดว่าปันปันจะเสพยาจริง พร้อมเผยว่าในช่วงเช้าก่อนที่พ่อของปันปันจะแถลง อีกฝ่ายได้โทร.มาชี้แจงด้วยตนเองว่ารูปที่ออกมาปันปันเสพยาจริงๆ ไม่ใช่ฉากในรายการ และบอกว่าจะออกมาพูดความจริง ซึ่งตนก็อึ้งเพราะไม่คิดว่าพ่อจะยอมรับตรงๆ แบบนี้ แต่ก็ดีใจที่พ่อกล้ายอมรับกล้าพูดความจริง ทั้งนี้โดยส่วนตัวเองก็ได้สอบถามไปยังปันปันแล้ว ซึ่งนางเอกสาวสารภาพว่าที่เสพยาไอซ์ เพราะมีคนแนะนำว่าเสพแล้วผอมจึงลองเสพ 1 ครั้ง อีกทั้งเห็นว่าตนเองกำลังจะเล่นซีรีส์เรื่องฮอร์โมนฯด้วยจึงอยากผอมอยากสวย เวลาออกจอทีวี ยืนยันไม่ได้ติดยา ส่วนความคืบหน้าตอนนี้ทางพ่อของปันปันได้สั่งให้ลูกสาวออกจากวงการไปก่อน เพื่อไปปรับปรุงตัวให้ดีขึ้น ขณะที่ทาง GTH เองยืนยันไม่แบนนางเอกสาว

สำหรับกรณีที่สังคมมองว่าถ้าซีรีส์เรื่องดังกล่าวออนแอร์ทางฟรีทีวี ฉากที่มีปันปันเล่นคงโดนแบนด้วยการตัดทิ้งไปแล้วนั้น ย้ง ทรงยศ แจงว่าในส่วนนี้คงไม่มีการตัดทิ้งอย่างแน่นอน แม้ว่าบทบาทของปันปันในเรื่องจะไม่ถึงกับเยอะมาก แต่ก็เป็นตัวละครที่สำคัญ จึงตัดทิ้งไม่ได้ พร้อมวอนให้สังคมให้โอกาส เพราะนางเอกสาวเพิ่งเสพแค่ครั้งเดียว ที่สำคัญไม่ได้ติดยา ส่วนที่มีข่าวว่าทาง ป.ป.ส.จะให้ปันปันไปตรวจสารเสพติดนั้น เจ้าตัวบอกยินดีไปตามคำเชิญ พร้อมกันนี้เจ้าตัวยังเผยด้วยว่าจากกรณีที่ กสทช.เรียกให้เข้าไปชี้แจงเรื่องเนื้อหาซีรีส์ “ฮอร์โมน วัยว้าวุ่น” ในวันที่ 5 ส.ค.นี้ หลังได้รับรายงานว่ามีเนื้อหาล่อแหลม มีการนำเสนอเนื้อหาที่ชวนให้ผู้รับชมคิดและจินตนาการในทางที่ไม่ดีนั้น ตนยินดีให้ความร่วมมือ แต่ถ้าถึงขั้นจะขอดูเทปหรือแก้ไขเทปซีรีส์ ตนคงต้องปรึกษาทีมกฎหมายของบริษัทก่อนเช่นกัน

ที่มา : http://www.siamboard.net/2013/07/blog-post_7632.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -VeE- : 25th July 2013 เมื่อ 22:08

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    มันคือไรอ่ะครับ ??
    PC : Intel core i5-4440 + CoolerMaster V8GTS / GTX 760 OC / Asrock H87m / HyperX 8Gb / Thermaltake Chaser A31

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมไม่รู้ ผมไม่ได้ดู Hormone

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แย่มากครับเป็นถึงดารา
    .
    .
    .
    .
    ทำไมไม่ใช้ขวดแก้ว 555+

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    โอ้!! ปันปัน ปุ๊น ปุ๊น. . . .

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    ถ้ามันเพิ่งหลุด มันคงยังไม่เกลื่อนเน็ตมั้ง ดูต่อไป

ป.ล. หน้าเหมือนมากอ่ะ โดยเฉพาะจมูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackened : 24th July 2013 เมื่อ 20:11

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ผมเห็นมีหลายคนนะ หน้าแบบนั้น

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929
    อย่าไปคิดมากครับ มันอาจจะเป็นแค่ฉากในละคร ฉากนึ่งก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    เขาคงทำเล่นกับเพื่อน มั้งครับ อย่าไปคิดว่าเป็น***********เลยครับมันทำให้ภาพพจน์เขาเสียหมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    แหม่...ถ้ารูปนี่ตัดต่อ คงต้องเป็นระดับทำงานให้ hollywood แน่ๆ.....ทั้งแสง ทั้งเงา..ต้องเป็นระกับเทพด้านการตัดต่อแน่ๆ
    ปล.ประชด...

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114

เดี๋ยวเป็นแบบนี้หรอก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    ปันปัน นี้อายุ 16 เองมั้งครับ ดูดไอซ์แล้วหรือ ผมว่าอาจเป็นฉากในละคร มั้งครับ
    เด็กๆแถวบ้านผมก็ดูดกันระนาวเลยครับ รุ่น 14-18 เนี่ยแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeadCarnival : 24th July 2013 เมื่อ 21:04
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เขาถ่ายหนังตอนไหม่ครับ เพราะมีฉากที่เจ๊แกอยากลดน้ำหนักหรืออยากขาวนี้แหละ เลยจะดูดไอซ์

ปล. ผมไม่ใช่ติ่งน่ะ ไม่ดูด้วย แต่พึ่งเห็น โฆษณาในช่องมันอะ.

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ไอเราก็ไม่เคยดูแหะ = =

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mecapell อ่านกระทู้
    เขาคงทำเล่นกับเพื่อน มั้งครับ อย่าไปคิดว่าเป็น***********เลยครับมันทำให้ภาพพจน์เขาเสียหมดครับ
    ถ้าเป็นเรื่องจริง เขาเป็นคนทำตัวเองครับ
    ป.ล. เห็นมีคนบอกว่าเป็นละครตอนใหม่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้

เดี๋ยวเป็นแบบนี้หรอก

แล้วก็ออกmvนี้ตามมา

เส้นทางวัยรุ่นไทย 5555+

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manya456 อ่านกระทู้
    เขาถ่ายหนังตอนไหม่ครับ เพราะมีฉากที่เจ๊แกอยากลดน้ำหนักหรืออยากขาวนี้แหละ เลยจะดูดไอซ์

ปล. ผมไม่ใช่ติ่งน่ะ ไม่ดูด้วย แต่พึ่งเห็น โฆษณาในช่องมันอะ.
    ไม่เห็นมีนะครับ ไม่ทราบว่า ep ไหน

เพราะถ้าแสดงเพื่อนข้างๆคงไม่ถ่ายแอ๊บหรอกครับ มันก็คงเป็นการแสดงรูปละคร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanjiza02 อ่านกระทู้
    คือผมอยากรู้ว่าเค้าดูดไรอ้ะ ???
    ไอซ์ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -VeE- : 24th July 2013 เมื่อ 20:28

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    คือผมอยากรู้ว่าเค้าดูดไรอ้ะ ???
    PC : Intel core i5-4440 + CoolerMaster V8GTS / GTX 760 OC / Asrock H87m / HyperX 8Gb / Thermaltake Chaser A31

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ปันปัน นี้อายุ 16 เองมั้งครับ ดูดไอซ์แล้วหรือ ผมว่าอาจเป็นฉากในละคร มั้งครับ

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    รอดูกันไป.
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ปันๆชัว แต่ที่ดูดคือไรก็อีกเรื่องนึง

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    นี่ไม่ใช่ฉากในละครนะผมว่า ถ้าฉากในละครมันน่าจะใช้อุปกรณ์อย่างเป็นทางการนะผมว่า เช่นขวดแก้วอย่างดีไรประมาณนี้ แต่นี้ใช้อุปกรณ์แบบบ้านๆ เลยแถมเหมือนคนถ่ายจะอยู่ในวงด้วยเลย แค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ เพราะไม่เคยดูหนังเรื่องนี้เลย

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    ผม 18 ผมก้อดูดนะครับบ

แต่ไม่เคยถ่ายรูปตอนเสพหรอกครับบ มันก็เหมือนกับวงไพ่ ที่เขาว่า ห้ามถ่ายรุป กัน อะไรอย่างเนี้ยย

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    พวกคุณไม่รู้จักการโปรโมทหรอครับ แบบโฆษณาสนิกเกิลอ่ะ ทำให้มันดูเหมือนเป็นเรื่องร้ายแรง

แต่จริง ๆ แล้วมันเป็นการโฆษณาให้คนมาดูฮอร์โมนกันนั้นแหละ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมว่าน่าจะเป็นฉากในภาพยนต์มากกว่านะ เป็นถึงดาราดาวรุ่งเขาคงไม่ทำแบบนี้หรอกมั้ง เอ๊ !!!! หรือจะทำจริง

กล่าวขอบคุณ
    531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    พวกคุณไม่รู้จักการโปรโมทหรอครับ แบบโฆษณาสนิกเกิลอ่ะ ทำให้มันดูเหมือนเป็นเรื่องร้ายแรง

แต่จริง ๆ แล้วมันเป็นการโฆษณาให้คนมาดูฮอร์โมนกันนั้นแหละ
    ผมเคยเห็นดาราสักคนเนี่ยแหละ ที่วีนแตกกลางงาน สุดท้ายเฉลยว่าโปรโมตสนิคเกอร์

แต่ผมเชื่อว่าไม่มีครีเอทีฟหน้าไหน โปรโหมดสินค้า/รายการตัวเอง โดยมียาเสพติดมาเกี่ยวข้อง ฆ่าตัวตายชัดๆ
    นักแสดงก็คงไม่มีทางกล้าเล่นหรอก

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้

ผมว่าเป็นการโฆษณา ให้วัยรุ่นหันมาเสพ ไอซ์ มากกว่า

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: