ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

.: "เดอะซิมส์ 3" เปิดตัวภาคเสริมใหม่เจาะเวลาหาอนาคต :.

.: "เดอะซิมส์ 3" เปิดตัวภาคเสริมใหม่เจาะเวลาหาอนาคต :.

_______________________________________________________________________________________________________

อีเอ ประกาศเนื้อหาเสริมใหม่สำหรับซิมูเลชั่นเกมจำลองชีวิตภาคล่าสุดพร้อมกันถึงสองชุด ชุดหนึ่งจะเปิดโอกาสให้เหล่าซิมได้เดินทางท่องกาลเวลาไปสู่อนาคต และอีกชุดเป็นการเพิ่มเฟอร์นิเจอร์ของตกแต่งจากภาพยนตร์

ล่าสุดทาง EA จับมือกับสตูดิโอ Maxis ร่วมกันประกาศเนื้อหาเสริมสองชุดใหม่สำหรับเกม "The Sims 3" โดยชุดแรกมีชื่อว่า "The Sims 3: Movie Stuff" เป็นชุด Stuff Pack ลำดับที่ 9 และตัวสุดท้ายของเกม ซึ่งภายในจะบรรจุบรรดาไอเทมใหม่ๆจากหนังเรื่องดังๆของฮอลลีวูดเข้ามา อาทิ คอสตูม เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องประดับ รวมถึงเฟอร์นิเจอร์ของตกแต่งต่างๆ โดยมีกำหนดออกก่อนในวันที่ 13 กันยายนนี้

ส่วนเนื้อหาเสริมอีกชุดมีชื่อว่า "The Sims 3: Into the Future" เป็นภาคเสริมตัวสุดท้ายลำดับที่ 11 ของเกม ที่มาในแนวนิยายวิทยศาสตร์มีเรื่องไทม์แมชชีนและการเดินทางข้ามกาลเวลาเข้ามาเกี่ยวข้อง มีการนำเสนออุปกรณ์สุดไฮเทคอย่างเจ็ตแพ็ค, โฮเวอร์บอร์ด และเครื่องสังเคราะห์อาหาร อีกทั้งในภาคเสริมใหม่นี้ผู้เล่นยังสามารถสร้างหุ่นยนต์รับใช้ของตัวเองที่เรียกว่า "Plumbots" ขึ้นมา และตั้งโปรแกรมให้มันทำงานได้เองอัตโนมัติ

โดยฟีเจอร์เด่นของภาคเสริม "Into the Future" นี้อยู่ที่ "ระบบท่องกาลเวลา" ซึ่งมันจะนำพาเหล่าตัวละครซิมของเราเดินทางข้ามเวลาไปสู่ยุคอนาคตอีกหลายร้อยปีข้างหน้า ซึ่งที่นั่นผู้เล่นจะได้พบกับบ้านเมืองที่มีสภาพแปรเปลี่ยนไปดูล้ำสมัยกว่าเดิม สัมผัสเทคโนโลยีสมัยใหม่ และได้เห็นใบหน้าลูกหลานของเรา นอกจากนี้ยังเปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถท่องเวลาย้อนกลับมาในยุคปัจจุบันเพื่อเปลี่ยนแปลงสิ่งต่างๆ และเดินทางไปดูผลลัพธ์ของสิ่งที่เราได้ทำลงไปในอนาคต

ภาคเสริม "The Sims 3: Into the Future" มีกำหนดออกวางจำหน่ายบนทั้งเครื่องพีซี และแมคอินทอช ในวันที่ 25 ตุลาคมปี 2013

_______________________________________________________________________________________________________

ข้อมูลและภาพประกอบจาก joystiq vg247 the sims อ้างอิงจาก manager

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    Dlc เกมส์นี้ แต่ละตัว ราคา ไม่ธรรมดา ( ไม่เคยเล่น thesims )

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    น่าลองๆๆ> <

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    เลิกเล่นไปตั้งแต่ Late Night
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    EA ครับถ้าผมพูดกับบริษัทนี้ได้ผมอยากจะบอกว่า "หยุดกินเงินด้วยวิธีนี้เถอะครับผม ใส่มันมาแพ็คใหญ่ๆดีกว่าน่ะ ขอร้องหยุดเถอะ"

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เล่นมาแล้วทุกภาค xD อันนี้น่าลอง
    Cheating is easy
    .Try something more challenging...Like being Faithful

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เมื่อไหร่จะหยุดเพิ่ม DLC ซักทีมันเยอะมากและนะ

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ออกทะเลไปเยอะละ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    แนะนำ ไปทำ The sims 4 ได้ละครับ ใส่ระบบ Online หรือ Coop มาด้วยมันจะได้น่าเล่นกว่าเดิมเล่นกับเพื่อนเนี่ยไม่มีเบื่อแน่นอน เพราะมันเป็นเกมพลินๆ สนุกๆ นะครับ EA

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ folk20310 อ่านกระทู้
    EA ครับถ้าผมพูดกับบริษัทนี้ได้ผมอยากจะบอกว่า "หยุดกินเงินด้วยวิธีนี้เถอะครับผม ใส่มันมาแพ็คใหญ่ๆดีกว่าน่ะ ขอร้องหยุดเถอะ"
    ถ้าทำอย่างนั้นเขาก็อดเข้าชิงรางวัลบริษัทยอดแย่สิครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    สมมุติว่าลูกเป็นแวมไพร์อมตะ แล้วมันจะไปเจอลูกในอนาคตใหมนี่ - -

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    DLC แต่ละภาคไม่ต่ำกว่า 20 DLC อย่างน่อยก็ 20-30 DLC เยอะอะไรขนาดนี้ถ้าแถมฟรีมากับราคาตัวแพงก็น่าจะดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ถ้าลง DLC ทุกตัว เล่นคงอืดน่าดู T_T แค่ลง 10 DLC ก็อืดแล้ว

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    2 ภาคเสริมสุดท้ายของซิม 3 จะออกแล้วสินะ

รอภาค 4 กันต่อไป ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ระบบสุริยะที่ 11
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    The Sim 3 เป็นเกมเดียวที่เดี๋ยวนี้ยังเล่นเถื่อน .. .. .

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ความจริงผมว่าเข้าก็เหมือนวางแพลนไว้นานแล้วมั่ง เพราะของเสริมแนวโลกอนาคตมันออกมาก่อนกน้านี้เยอะมาก แต่ไม่รู้นะที่แน่ๆไอ้ภาคisland paradiseเนี้ยแก้บัคก่อนเหอะฝรั่งด่ากระจายเลย แดรกแรมก็แดรก บัคก็เยอะโครต

การตลาดค่ายนี้เค้า เกมsimsมันเป็นแบบนี้มานานแล้ว ภาคหลัก+ภาคเสริม+ภาคเสริม+ภาคเสริม
    แต่ภาค3นี้ ภาคหลัก+ของสโตร์+ของตกแต่งเพิ่มเติม+ภาคเสริม
    ไม่ใช่ปัญหาไม่มีนะ ภาค1-2ไฟล์มันเล็กออกภาคเสริมมามันก็ไม่เท่าไหร่ เพราะเกมสเป็คมันต่ำอยู่แล้ว แต่ภาค3มันกินสเป๊คพอตัว เจอของเสริม เจอภาคเสริม11ภาค บางภาคอย่างParadiseมีใต้นำอีก
    มีฟีเจอร์ประหลาดๆอีก อย่างแรกเกมมันขนาดใหญ่เวอร์ๆเลย 60GB++ ไฟล์เซฟอย่างเดียว2GBแล้ว สโตร์ลงหมดประมาณ15GB ภาคเสริม มีตั้ง1-5GB มันเลยไฟล์ใหญ่มโฬาร
    สิ่งที่ตามมาคือขนาดไฟล์ใหญ่โหลดแต่ละทีช้ามากกก และที่ตามมาอีกคือ บัคมหาศาล ภาคใหม่มา บัคใหม่ก็มา แถมเกมเวลาออกก็ค่อนข้างถี่นะ ไหนจะต้องเจียดคนไปทำของเสริม เวลาตรวจสอบบัคมันเลยไม่มี ยิ่งหลังๆต้องเจียดคนไปทำSims4 ภาคหลังๆบัคมันเลยเยอะมากคับ ของเสริมนี้หลังๆกี่อันบัคทุกอัน

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    มาไม่หยุดจริงๆ = = ผมต้องลบหลายเกมเลยนะถึงจะลง the sim 3 ได้ครบทุก DLC เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ภาคนี้น่าเล่นสุดๆไปเลยแฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ออกมาเถอะเดี๋ยวเถื่อนก็ออกตามฮา(ไม่ดราม่านะ) 555555
    O..M..G

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ที่หลังทำโปรโมชันซื้อแผ่นแถม HDD ด้วยก็ดีนะครับ เยอะเกิ๊นนน

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    DLC เกมนี้ผมว่าออกมาเยอะและถี่เกินไป บางภาคเสริมแทบไม่ค่อยน่าสนใจเท่าที่ควรเหมือนแตกยอดออกมาเพื่อให้เสียเงินเพิ่มเท่านั้น น่าจะปล่อยภาคหลักที่ 4 ออกมาได้แล้วนะ
    [/URL]

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    เออ ผม แนะนำ อย่า ซื้อ หมด ซิ รอ อันที่ ชอบ ของ แต่ง ก็มี ให้ โหลด ฟรี โดยรวม เสีย เงิน ให้ เกมนี้ 800 ซื้อ หลัก 300 แล้ว โดนภาคไปมหาลัย นั้นอะ ที่ผมชอบ อีก 499 บาท
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เลิกเล่นไปนานแล้ว the sims 3 เนี่ย เพราะมันมีบั๊กตัวที่น่ารำคาญสุด ๆ อยู่ ใครที่เล่นเกมนี้นาน ๆ แล้วจะรู้ว่ามันคืออะไร ทำให้เกมเน่าได้แค่ไหน
    แล้ว EA ก็ยังไม่เคยคิดจะแก้มันอีกซะด้วย(หรือไม่มีปัญญาแก้) เวลาเปลี่ยนแพทช์ใหม่ทีนี่หลายคนวิ่งหาmod มาลดปัญหาบั๊กตัวนี่กันให้วุ่นเลยทีเดียว
    แต่พอเล่นไปนาน ๆ มันก็น่าเบื่อครับ เลิกดีกว่า ผมรอ the sims 4 ว่ามันจะออกมาดีกว่านี้หรือเปล่า และหวังว่าจะไม่มีบั๊กตัวใหญ่ที่น่ารำคาญแล้ว
    ไม่ยอมแก้แบบภาค3นี้อีก

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ไปๆ มาๆ เยอะกว่า Sims 2 อีก

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมรอโหลดเเบบของ IN 1 ดีกว่าครับ .... OOPS !!!!
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ