ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 183

ราชันชุดขาว!! ทุ่ม 130 ล้านปอนด์ กระชาก เบล

Gareth Bale

รีล มาดริด เตรียมทุ่มเงินยื่นข้อเสนอ 85 ล้านปอนด์ (ประมาณ 4,250 ล้านบาท) ทำลายสถิติการซื่อ-ขาย เพื่อให้ สเปอร์ส ปล่อยตัว แกเร็ธ เบล ออกจากไวท์ ฮาร์ท เลน

ฟลอเรนติโน เปเรซ ประธานสโมสรรีล มาดริด วางเป้าหวังคว้าตัว แกเร็ธ เบล กองกลางทีมชาติเวลส์ มาค้าเสริมเกมรุกในซานติอาร์โก เบร์นาเบว ฤดูกาลหน้า โดยเตรียมทุ่มข้อเสนอที่ สเปอร์ส ปฏิเสธไม่ออกด้วยเงินมหาศาลถึง 85 ล้านปอนด์ (ประมาณ 4,250 ล้านบาท) โดย เปเรซ หวังจะได้ตัว เบล มาเพื่อเป็นตัวแทนในอนาคตของ คริสเตียโน โรนัลโด ซูเปอร์สตาร์ของทีมที่มีข่าวลือเตรียมสลับขั้วย้ายกลับสู่ศึกพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ตาม โฆเซ มูรินโญ กุนซือชาวโปรตุเกส โดยมี เชลซี หรือ แมนฯ ยูไนเต็ด อดีตต้นสังกัดเก่าเป็นสโมสรปลายทาง ทั้งนี้แผนการในหัวของ เปเรซ ที่ต้องการดึง เบล ไปร่วมทัพเป็นคนแรกน่าจะเป็นการเตรียมเพื่อดึงตัว หลุยส์ ซัวเรซ กองหน้าลิเวอร์พูล มาร่วมงานอีกรายสร้างแผงเกมรุกรุ่นใหม่ที่ มาดริด แทนที่ คาริม เบนเซมา, ริคาร์โด กากา และ กอนซาโล อิกวาอิน ที่มีโอกาสจะหมดอนาคตกับทีม

มาดริดยื่นข้อเสนอยาว 6 ปี พร้อมเงินค่าเหนื่อย 51 ล้านปอนด์มาสบทบกับค่าตัว 80 ล้านปอนด์

รวมค่าตัวทั้งหมด 130 ล้านปอนด์นะครับ
    ManU เงิบครับ!!(ไหนบอกอยากมาแมนยูว่ะ เบล - -)

I LOVE YOU MY SOULMATE <3

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    แฟนแมนยู เงิบ จริงคับ เอะอะก็เอาเงินฟาดหัว คงต้องยอมว่ะ แมนยูยังใช้หนี้ไม่หมดเลย 5555

ปล.มาดริดใช้หนี้หมดยัง ?

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ id_iuoiuo อ่านกระทู้
    แฟนแมนยู เงิบ จริงคับ เอะอะก็เอาเงินฟาดหัว คงต้องยอมว่ะ แมนยูยังใช้หนี้ไม่หมดเลย 5555

ปล.มาดริดใช้หนี้หมดยัง ?
    หนี้ กยศ หรอครับ = =

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    รอชูเสื้อล่ะกัน ผมเองก็แฟนชุดขาว อิอิ ได้มาก็ดี

ที่ไม่มาแมนยู เพราะว่าป๋ารีไทร์แล้วแน่เลย
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้าว แต่ผมซื้อมาแมนยูแล้วนี่ ข่าวนี้ไม่จริ้งซื้อมาตั้ง 80 กว่าล้านปอนด์ใน FIFA13 น่ะ 555+ ปล.ต้องรอดูวันชูเสื้อถ้าชูเสื้อจริงแน่นอน

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    มาแมนยูเถอะเชื่อพี่ มายิงหัวสิงห์ หัวเรือให้มันกู่ไม่กลับไปเล๊ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เฮ้อ เงินหนาจริงๆ -0-

แมนยูคุณต้องการปีกนะ ทำไมเงียบจัง -0-

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ปีนี้แมนยูเงิบบ่อย 555

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    เอ่อ มีโด้อยุ่แล้วนี่ จะเอาเบลมาเล่นตำแหน่งไหนหรอ
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanjaiteeruk อ่านกระทู้
    เอ่อ มีโด้อยุ่แล้วนี่ จะเอาเบลมาเล่นตำแหน่งไหนหรอ
    รู้สึกว่า อัลเซลอตติ กำลังลองจับให้โด้เป็นหน้าเป้าอยู่

(และเหมือนจะไม่รุ่งด้วยแฮะ ต้องดูอีกที)

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เบลบอกฤดูการนี้ไม่ย้ายครับ เพราะว่ามีภาพหน้าปกในเกมฟีฟ่าใส่ชุดของสเปอร์อยู่ครับ เลยไม่อยากย้ายฤดูการนี้ครับ