ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลงเกมส์ในไหนก็ได้ใช่ไหมครับ แล้วเปิดสตรีม ไม่ต้องแอดเกมส์เข้าไปก้ได้ใช่ไหม

ลงเสร็จครบทุกอย่าง เปิดสตรีมทิ้งไว้แล้วคลิกเข้าไอคอนเกมส์เลย ผมทำแบบนี้ เด้งไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ palmza40150 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องตกใจครับผมก็เป็น แต่ตั้งสติแล้วอ่านดีๆ ลง Up 1 + 2 ตามที่เขาบอกมาแล้วเข้าใน Stream เล่นมัลติ ฉลุย ^^
    ผมขอตกใจได้ไหม รอบที่ 5 แล้วอาการเดิมครับบ ผมละป่วย - - แต่ก็จะพยามต่อไปอยากเล่น เฮ้

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ทำไมบางทีเพื่อนผมหาผมไม่เจออะครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byside002 อ่านกระทู้
    ลงเกมส์ในไหนก็ได้ใช่ไหมครับ แล้วเปิดสตรีม ไม่ต้องแอดเกมส์เข้าไปก้ได้ใช่ไหม

ลงเสร็จครบทุกอย่าง เปิดสตรีมทิ้งไว้แล้วคลิกเข้าไอคอนเกมส์เลย ผมทำแบบนี้ เด้งไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    ไม่มีอะไรเด้ง ลองวิธีแก้ของผมในหน้า 3 ก่อน

ปล. ตอนนี้เช็ค crash ไฟล์ ใครทราบบ้างครับว่าเป็นปัญหาที่อะไร

Application has crashed: C++ exception
    [string "core/lib/CoreEntry"]:1: unexpected symbol near '?'

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arkuma อ่านกระทู้
    ไม่มีอะไรเด้ง ลองวิธีแก้ของผมในหน้า 3 ก่อน

ปล. ตอนนี้เช็ค crash ไฟล์ ใครทราบบ้างครับว่าเป็นปัญหาที่อะไร

Application has crashed: C++ exception
    [string "core/lib/CoreEntry"]:1: unexpected symbol near '?'
    ขอบคุณมากครับ มีการเปลี่ยนแปลงคือ มันขึ้นจอดำลัง แล้วมันก็หายไป เหมือนมาเยาะว่าใกล้แล้วพยามอีกนิดนะ 555 ผมโหลดลงละ แต่โหลดตัวเดียว เดียวลอง2ตัว ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ของผมก็เป็นเช่นกัน จอดำ แล้วก็ หายไป........ ผมลงเกมใหม่... อัพ 1-2 แคร๊ก.... ลบเซฟ อัพไดร์เวอร์การ์ดจอ

อ้อ ใครเล่นไม่ได้ลองวิธีนี้ครับ เพื่อนผมหาย แต่ผมไม่หาย

Uninstall PhysX:
    1. Start --> Control Panel --> Uninstall program --> Nvidia PhysX
    2. Download PhysX Driver 9.09 from http://www.nvidia.com/object/physx_9.09.0408_whql.html
    3. Install
    4. Play!

ปล. เช็คใน Appdata/local/PAYDAY 2/crash กันดูครับว่า เกมพังที่อะไรของผมยังตึบอยู่ -*-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arkuma อ่านกระทู้
    ของผมก็เป็นเช่นกัน จอดำ แล้วก็ หายไป........ ผมลงเกมใหม่... อัพ 1-2 แคร๊ก.... ลบเซฟ อัพไดร์เวอร์การ์ดจอ

อ้อ ใครเล่นไม่ได้ลองวิธีนี้ครับ เพื่อนผมหาย แต่ผมไม่หาย

Uninstall PhysX:
    1. Start --> Control Panel --> Uninstall program --> Nvidia PhysX
    2. Download PhysX Driver 9.09 from http://www.nvidia.com/object/physx_9.09.0408_whql.html
    3. Install
    4. Play!

ปล. เช็คใน Appdata/local/PAYDAY 2/crash กันดูครับว่า เกมพังที่อะไรของผมยังตึบอยู่ -*-
    ห้าๆๆๆ ไม่หาเหมือนกันอากรเดิมมม ห้าๆๆ ก็แก้กันต่อไปขอบคุณมาก ที่แนะนำวิธีดีๆครับ นายเยี่ยมมากกก

กล่าวขอบคุณ
    104

เรียบร้อยครับ เข้าได้แล้ว ปัญหาแต่ละคนไม่เหมือนกันแฮะ

1.ลงเกม
    2.update 1 + แคร๊ก update 1
    2.update 2 + แคร๊ก update 2
    (หลังจากนี้ผมลบ Save เก่าทิ้งพร้อมลองเข้าเกมดูว่า ปัญหาที่ Update 2 หรือตัวออนไลน์ ซึ่งก็เข้าเกมได้)
    3.ลง Multiplayer crack "ของเวอชั่น 1"
    4.เปิด Steam
    5.เล่นได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    11

เรียบร้อยครับ เข้าได้แล้ว ปัญหาแต่ละคนไม่เหมือนกันแฮะ

1.ลงเกม
    2.update 1 + แคร๊ก update 1
    2.update 2 + แคร๊ก update 2
    (หลังจากนี้ผมลบ Save เก่าทิ้งพร้อมลองเข้าเกมดูว่า ปัญหาที่ Update 2 หรือตัวออนไลน์ ซึ่งก็เข้าเกมได้)
    3.ลง Multiplayer crack "ของเวอชั่น 1"
    4.เปิด Steam
    5.เล่นได้ครับผม
    งั้นผมเจอละ ผมไม่มี Multiplayer crack "ของเวอชั่น 1 พี่แกเอาออกหรอผมจะโหลดไม่เห็นมีแต่จะลองหาดู ขอบคุณมากครับยินดีด้วย ผมจะพยามตามไป

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    เลเวลมันสูงสุดแค่ 25 หรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเข้าเล่นได้ปกติเลยอะครับหลังจากอัพเดท แต่ทำไมผมเข้า Crime.net ไม่เจอใครเลยอะครับ =W=

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมละเริ่มจะเหนื่อย 555 จะเปลี่ยนโน้นทำนี่ มันก็จอดำเด้งตลอดเลย - - 2วัน2คืน ทำไมคนอื่นเค้าได้เล่นกันละ

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมไม่ได้ลง crack Multiplayer 1 นะครับ อับเดท 1 อับเดท 2 ลงแครก แล้วก็ลงแครก crack Multiplayer 2 เลย เล่นได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ลงแคร๊กอัพเดทตามด้วยใช่มะรับแล้วก็ตามด้วย V2 ผมละป่วย ลงแคล็กพันกันหมดแล้วว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าจะเล่นออนไลน์นี่ ได้แค่ Invite เพื่อนอย่างเดียวใช่ไหมอะครับ เพราะผมลองเปิด Lobby ไม่มีคนเข้ามาเล่นด้วยเลยอะ TT

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoisakura อ่านกระทู้
    งั้นผมเจอละ ผมไม่มี Multiplayer crack "ของเวอชั่น 1 พี่แกเอาออกหรอผมจะโหลดไม่เห็นมีแต่จะลองหาดู ขอบคุณมากครับยินดีด้วย ผมจะพยามตามไป
    นี้ครับ อัพให้แล้ว http://www.mediafire.com/download/cr...date.1-FTS.rar

สำหรับท่านอื่น ติดตามโพสผมดูนะครับ หวังว่าเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยครับผม

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    นี้ครับ อัพให้แล้ว http://www.mediafire.com/download/cr...date.1-FTS.rar

สำหรับท่านอื่น ติดตามโพสผมดูนะครับ หวังว่าเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยครับผม
    ขอบคุณมากครับ ผมลองทั้ง Multiplayer crack "ของเวอชั่น 1 ทั้ง 2 ลง อัพเดท1 ของ3DM ก็แล้ว FT ก็แล้ว รอเล่นตัว Full ดีกว่า - - ไว้ผมขอ Steam ช่วยผมลองนี่ๆโน้นๆ 555
    S

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าไม่ได้สักที แก้ทุกวิธีแล้วคับ เด้งตลอด

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ locationg_ อ่านกระทู้
    เข้าไม่ได้สักที แก้ทุกวิธีแล้วคับ เด้งตลอด
    555 เจอเพื่อนใหม่ร่วมชตากรรม เพือนน สู้นำกันๆ เราก็ลองหมด เด้งหมด

กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ลงใหม่ผ่านครับ อย่าลืมลง VS 2010 ด้วยละ ใครจะเล่นแอดมานะครับพรุ่งนี้เที่ยงๆ CarFear[TH]
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfsorasak อ่านกระทู้
    ใครผ่าน Mission แล้วค้างบ้างอะ

ผใก็เป็นครับ กว่าจะพ่านด่านได้ อย่างยาก เสร็จดันค้างอิก !!

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ลงรอบสอง เล่นได้ ลงรอบแรกเด้งหลังจากจอดำตอนเข้าเกม

แตกไฟล์เกมหลัก ไว้ไหนก็ได้
    patch update1-FTS แล้ว ลงแคร็ก ในUpdate1 ทับด้วย
    patch update1-FTS แล้ว ลงแคร็ก ในUpdate2 ทับด้วย
    ลงแคร็ก multiplayer V2
    เข้า steam add เกม non-steam แล้วก็กดเล่น ไม่จอดำเด้งแล้ว
    คาดว่าน่าจะเป็นที่ลืม ลงแคร็กใน update เลยทำให้เด้งรอบแรก

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    กำลังลองครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tatooman007 : 3rd August 2013 เมื่อ 14:51
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

มีปัญหาคล้ายๆกับท่านเลย
    อยากได้ไฟล์นี้อ่ะครับ แต่ทำไมผมโหลดไม่ได้หว่า

EDIT ตอนนี้เข้าได้แล้วครับ ผมลงCrackMP2 แต่ยกเว้นไฟล์ payday2_win32_release ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Endlessyo : 4th August 2013 เมื่อ 13:47

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมลง update 1 + 2 แล้วตามด้วย mp2 เข้าเกมแล้วจอดำเด้งออกมาเลยครับมีวิธีแก้รึปล่าว

Tags for this Thread