ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274

Exclamation GTA IV : The Complete Edition มันแบ่งเป็น 2 ตัวนี้ใช้ไหม

สอบถาม ผมซื้อ Grand Theft Auto IV: The Complete Edition มา
    มันแบ่งเป็น 2 ตัวนี้ใช้ไหม
    Grand Theft Auto:IV
    Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City

ถ้าผมจะให้เกมเพื่อนอะ ได้ปะ
    เพื่อนผมมันขอตัว Grand Theft Auto:IV

ส่วนอีกคนขอ Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City
    มันได้ไหม หรือตัว Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City
    มันเป็น DLC ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City มันเหมือนเป็นเกมอีกเกมไม่ใช่หรอครับเเบบนี้เค้าไม่เรียก dlc นะ ส่วนเเยกได้ไหมอันนี้ไม่ทราบครับ อิอิ

เเล้วท่านซื้อมาเเต่ไหนหนิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ซื้อผ่าน STEAM ป่าว ถ้า ผ่าน สตรีม มัน ให้กันไม่ได้ อ่อ มันแยก เกมไม่ได้ด้วย
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momoji16237 อ่านกระทู้
    Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City มันเหมือนเป็นเกมอีกเกมไม่ใช่หรอครับเเบบนี้เค้าไม่เรียก dlc นะ ส่วนเเยกได้ไหมอันนี้ไม่ทราบครับ อิอิ

เเล้วท่านซื้อมาเเต่ไหนหนิ
    www.GamersGate.com เมื่อวานลดราคา เหลือ 7.49$ เลยซื้อมา ตอนเกมอื่นๆกำลังลดอยู่เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    GTA IV : The Complete Edition มันเล่น win7 ลื่นไหมครับ อยากจัดอยู่กลัวปัญหากับ win 7
    Amd phenom ii x6 black edition 1090T Ga-970-D3 Gig 660 Ocz ZT 550w 1600/4GB
    Q8400 G41m-Combo Inno3D 660 1333/4GB Ocz ZS 550w

กล่าวขอบคุณ
    23
    ลื่นแตกอะครับ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ถ้าซื้อแบบ Complete Edition มันจะให้ภาคหลักกับภาค EFLC มาพร้อมกันเลยครับ แยกไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    23
    คือผมได้คีย์มา 2 อันอะ ของ GTA:IV และ GTA : EFLC [ และผมลอง download gta:iv มันขนาดไฟล์ 14.85 GB] GTA : EFLC ได้ 15กว่า GB

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    www.GamersGate.com เป็นคีย์ ถ้าคุณยังไม่เปิดใช้งาน ก็ให้เพื่อนได้ครับ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -