ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458

Thumbs up ผมอยู่ในฐานะอะไร ไม่เข้าใจ

คือแฟนของผม (ผมจะเรียกว่าอะไรดี ผมก็งงๆ อยู่) ต้นปีเนี่ยครับผมกับเค้าคบกันมาเกือบ 2 เดือนแล้วนะครับ แล้วพอผมติดงานแก้ 0 ซึ่งผมไม่มีเวลาให้เค้าเลย ผมเลยบอกเลิกกับเค้าบอกว่าผมอยากอยู่คนเดียว ผมยังบอกกับเค้าอยู่ว่าผมไม่ได้ทิ้งเค้านะ เค้าก็บอกว่า เข้าใจ พักหลังๆผมก็ไปทัก Line เค้าเลยกลับมาคุยกัน สักพักใหญ่ ผมก็หายไปอีกเพราะช่วงนั้นจะจบปวช.แล้ว เลยต้องเคลียงาน + กับงานของวิทลัย สารพัดครับ ต่อมาเดือนที่แล้วเค้าไปคบกับใครอีกคน ซึ่งตอนที่คบกันนั้น ผมเลยเข้ามาบอกกับเค้าว่าผมแค่ลองใจดู ว่าจะเปลี่ยนไปไหม เค้าเลยบอกกับผมว่าสายไปแล้ว แต่เค้ายังรักผมอยู่นะ ผมก็รักเค้า ทุกวันนี้ก็ยังคุยกันอยู่นะครับ บอกรักกัน คิดถึงกัน โดยเค้าคบกับคนอีกคนนึงอยู่

ผมยังงงอยู่เลยว่าผมอยู่ในฐานะอะไร ชู้หรือป่าว ? ไม่แน่ใจ

MonsterCat

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไม่มีเวลาเพราะแก้0 เลยบอกเลิก คิดได้ไงครับ 555+ ช่างสมเหตุสมผลเหลือเกิน

จริงๆแฟนหนะ เขาไม่ได้มีไว้ให้อยู่ด้วยกันมีเวลาให้กันตลอดเวลาหรอกครับ

แต่มีไว้เพื่อให้รู้ว่ายังมีอีกคนที่ยังรักยังคิดถึงยังห่วงใยเป็นกำลังใจให้กันครับ ไม่จำเป็นต้องมีเวลาให้เสมอไป

555+

ฐานะอะไรไม่สำคัญหรอกครับถ้านายไม่สนใจเขาซะอย่าง

ถ้าถามแบบนี้แสดงว่ามีใจอะดิ 555+

ถ้าเป็นงั้น ช่วยไม่ได้ครับ ความอาร์ตของนาย มันย้อนเวลากลับไปแก้ไขไม่ได้แล้ว

แต่ถ้าจะให้ผมพูดตรงๆ ถ้ายังรักกัน แต่เธอยังมีแฟน นั่นนายก็ชู้หละครับ

เอาไปฟังซะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    หาเหตุผลขอเลิกเพราะ ติด0 ไม่มีเวลาให้ คิดได้แค่เนี้ยเหรอ

ฐานะตอนนี้ คุณหมดสิทธิ์ ไปแล้วเรียกไม่ได้ว่าแฟน คงเป็น ชู้ น่ะแหละ

แฟนคนปัจจุบันเขาไม่รู้อะไรด้วยเลย ผมเห็นใจแฟนของผู้หญิงมากกว่าอีก ถ้าผู้หญิงจะเลือกคุณ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    ในกรณีนี้เป็นตัวพิสูจน์ได้เลยคะว่า ผู้ ญ คนนี้เราคงคบด้วยไม่ได้หรอก เพราะแค่นี้ยังอดทนไม่ได้ แล้วนับประสาอะไรกับเรื่องที่หนักกว่านี้

อย่าไปเสียใจ อย่าไปคิดมากกับเรื่องพวกนี้เลยคะ ผู้ ญ ยังมีอีกเยอะ

การลองใจแฟนมันก็มีข้อดีหลายๆอย่างนะคะ ทำให้เราตัดสินใจได้ดีเลยล่ะว่าจะเอายังไงต่อกับแฟนคนนี้

สู้ๆต่อไปจ๊ะ
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: