ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Where you live?
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    Blog Entries
    1
    มาแล้วจ้าแอดหน่อยจิชื่อSimpleBoyZ7

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เเนะนำหน่อยครับ ยากปล้นบ้าน เข้าไปในบ้านเเล้วไม่รู้ทำไงอ่า
    เเต่ทำไม่เป็นครับ ตอนนี้ขับเเท็กซี่อยู่ครับชื่อ Invention
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornpraram : 4th August 2013 เมื่อ 03:12

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RamzaZero อ่านกระทู้
    อยากได้จุดเรียกรถของแต่ละเมือง (รู้ LS เมืองเดียว) -*-
    ถ้า SF อยู่ที่บนสุดของเมือง ข้างๆ ร้านพิซซ่า ครับ

ส่วน LV อยู่แถวข้างๆโรงพยาบาล

แล้วก็อีกจุดนึงคือ Angle pine เมืองที่อยู่ทางซ้ายล่างสุด ของแผนที่ เป็น เมืองเล็กๆ จุดดรอปรถอยุ่หลังโรงพยาบาล ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nvmpomza : 4th August 2013 เมื่อ 03:40
    ???

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LungBlue อ่านกระทู้
    มาแล้วจ้าแอดหน่อยจิชื่อSimpleBoyZ7
    ตอนนี้กลุ่มเต็ม ต้องรออีกประมาณ 4 วันครับ ยังไงลงชื่อไว้ก่อน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornpraram อ่านกระทู้
    เเนะนำหน่อยครับ ยากปล้นบ้าน เข้าไปในบ้านเเล้วไม่รู้ทำไงอ่า
    เเต่ทำไม่เป็นครับ ตอนนี้ขับเเท็กซี่อยู่ครับชื่อ Invention
    ก่อนเข้าไปในบ้านกด N ครับ พอเข้าไปแล้ว กด Alt ให้เดินช้าๆ ครับ แล้วเอาของออกมาขายของนอกครับ จะขึ้นรถกับวิ่งไม่ได้ เอาไปขายที่ไอค่อน $ ใกล้ๆ บ้านที่ท่านปล้นครับ
    /人 ‿‿ 人\

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รับผมด้วยเน๋อ ชื่อในเกมส์ Spydamonkey ทำงานอิสระครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ remixsoi4 อ่านกระทู้
    รับผมด้วยเน๋อ ชื่อในเกมส์ Spydamonkey ทำงานอิสระครับ
    ลงชื่อรอไว้ก่อนครับ
    /人 ‿‿ 人\

Where you live?
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    1
    ทำยังให้ได้เงินเยอะๆเร็วๆครับทำอาชีพนานมากก

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ผมลองเล่นละสนุกดีนะ ชื่อ Konpaku-TH เจอก็ทักทายกันบ้างนะครับ เล่นคนเดียวยังไม่มีเพื่อนเลย -*- ว่าแต่งานขับรถบรรทุกนี่ได้เงินดีเนอะ ^^
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถามหน่อยครับ ถ้าผมจะเล่นต้องใช้ตังจริงซื้อหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LungBlue อ่านกระทู้
    ทำยังให้ได้เงินเยอะๆเร็วๆครับทำอาชีพนานมากก
    ใช้เวลาอดทนครับ ไม่ก็หาเงินทางลัด /criminal แต่ว่าเสี่ยงโดนตำรวจ แต่ได้เงินดีครับ ร้อนเงินก็ไปปล้นบ้าน แฮก ATM ฯลฯ ทางที่ดีทำพวกงานปกติเรื่อยๆ ทำกับเพื่อนก็สนุกไปอีกแบบครับ แล้วแต่ชอบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konpaku อ่านกระทู้
    ผมลองเล่นละสนุกดีนะ ชื่อ Konpaku-TH เจอก็ทักทายกันบ้างนะครับ เล่นคนเดียวยังไม่มีเพื่อนเลย -*- ว่าแต่งานขับรถบรรทุกนี่ได้เงินดีเนอะ ^^
    ลงชื่อไว้นะครับ เงินก้อนใหญ่ใครๆ ก็ชอบ 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ p0ndman อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ ถ้าผมจะเล่นต้องใช้ตังจริงซื้อหรอครับ
    ไม่ครับ แค่ตัวเกมต้องหาเอาเองครับ
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เข้ากลุ่ม Facebook กันด้วยนะจ๊ะ
    มีอะไรจะได้สอบถามได้อย่างรวดเร็ว !!
    https://www.facebook.com/groups/THAGaming/

กล่าวขอบคุณ
    362
    ว่าแต่ขับรถบรรทุกไปนานๆ บางทีก็ไฟลุกเองขับต่อไม่ได้ เกิดจากอะไร น้ำมันก็เต็มถัง // ซ่อมรถยังไงถ้าหากว่ารถเสียกลางทาง (ขับแล้วตกเขาทีนี้พอจะขับต่อไม่ได้ละเหมือนต้องซ่อมแต่ไม่รู้กดไร -*-)
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เออนุกข่าวกับ ช่างภาพอิสระ ต่างกันยังไง ครับ - -
    THA l oSMKoThailand

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konpaku อ่านกระทู้
    ว่าแต่ขับรถบรรทุกไปนานๆ บางทีก็ไฟลุกเองขับต่อไม่ได้ เกิดจากอะไร น้ำมันก็เต็มถัง // ซ่อมรถยังไงถ้าหากว่ารถเสียกลางทาง (ขับแล้วตกเขาทีนี้พอจะขับต่อไม่ได้ละเหมือนต้องซ่อมแต่ไม่รู้กดไร -*-)
    รถพัง 30 เปอร์เซ็น เรียกช่าง B> Call Service> Mech

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misszee2012 อ่านกระทู้
    เออนุกข่าวกับ ช่างภาพอิสระ ต่างกันยังไง ครับ - -
    THA l oSMKoThailand
    นักข่าวถ่ายคน ช่างภาพมีจุดให้ไปถ่าย
    /人 ‿‿ 人\

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    งัดตู้ ATM ไงอะ เปนโจร อะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    งัดตู้ ATM ไงอะ เปนโจร อะ
    ไปที่ตู้กด N ครับ เหมือนจะให้เดาเลข พอได้เงินแล้วติด 2 ดาวครับ หนีตำรวจต่อ
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genuine อ่านกระทู้
    ไปที่ตู้กด N ครับ เหมือนจะให้เดาเลข พอได้เงินแล้วติด 2 ดาวครับ หนีตำรวจต่อ
    ได้เยอะไหมคับ ละ เดายากไหม

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    ได้เยอะไหมคับ ละ เดายากไหม
    เดายากครับ ผมยังทำไม่ค่อยได้เลย
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    362
    ปวดหัวกับรถบรรทุกแบบหัวลากมากครับ ไปส่งของรอบแรกไม่มีปัญหานะ แต่พอรับของรอบสองพอไปได้กลางทาง ไฟลุกเอง สรุปคือพังได้ไงอ่ะครับ งงๆ แล้งโครตไกลเมือง ไม่มีรถให้กลับซักคัน เรียกช่างรอไปคนึ่งชั่วโมงไม่มีใครมา -*- (แต่ตอนเลือกแบบรถ 10 วิ่งแต่ในเมืองไม่เป็นนะ)
    แนะนำหน่อยครับ อาชีพไหนได้เงินดีกว่านี้บ้าง (โจรก็น่าสน ฮ่าๆ แต่คงหนียาก รถ+อาวุธ อย่างแพง)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ปวดหัวกับรถบรรทุกแบบหัวลากมากครับ ไปส่งของรอบแรกไม่มีปัญหานะ แต่พอรับของรอบสองพอไปได้กลางทาง ไฟลุกเอง สรุปคือพังได้ไงอ่ะครับ งงๆ แล้งโครตไกลเมือง ไม่มีรถให้กลับซักคัน เรียกช่างรอไปคนึ่งชั่วโมงไม่มีใครมา -*- (แต่ตอนเลือกแบบรถ 10 วิ่งแต่ในเมืองไม่เป็นนะ)
    แนะนำหน่อยครับ อาชีพไหนได้เงินดีกว่านี้บ้าง (โจรก็น่าสน ฮ่าๆ แต่คงหนียาก รถ+อาวุธ อย่างแพง)
    เป็นโจรขโมยของในบ้านครับ ได้เงินเยอะสุดๆ ไม่เสี่ยงเท่าไหร่ด้วย
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    2
    ตอนนี้รับคนเพิ่มได้แล้วครับ
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    You Were kicked By (AC # 11 CK9I) เหอะๆ แก้ไงจ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    362
    ซื้อรถมา พอดีจอดไว้ลงไปดับไฟ จะมาเอารถดันโดนใครขับไปไหนไม่รู้ มีวิธีเรียกรถคืนไหมครับ หรือ ว่าต้องเก็บเงินซื้อใหม่

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RamzaZero อ่านกระทู้
    You Were kicked By (AC # 11 CK9I) เหอะๆ แก้ไงจ่ะ
    เข้าพิมเซิฟรึเปล่าครับ ไม่เคยเห็น -_-

ซื้อรถมา พอดีจอดไว้ลงไปดับไฟ จะมาเอารถดันโดนใครขับไปไหนไม่รู้ มีวิธีเรียกรถคืนไหมครับ หรือ ว่าต้องเก็บเงินซื้อใหม่
    ให้ /lock ไว้ครับ แล้วก็ hide รถ เรียกรถกลับได้ครับ กด F5 แล้ว recover
    /人 ‿‿ 人\

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    เป็นโจรนี้มันสุดติง จริงๆ เลย เล่นไม่ถึงชัวโมงได้ตัง 2 แสน เล่นกับเพื่อน ฝรั้ง ไป 3 คนวิ่ง ปล้นรถได้ทีละ 20000 หาร 3 แล้วก็เก็บกระเป๋า 555 มัน ครับๆๆ
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น