ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: DEMO FIFA 12 มาแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นยากมาก TT จับจังหวะยังไม่ได้เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    มันยังไม่ได้ลง ของผมก็ลงไม่ได้ ลบ fifa11 ไปแล้วก็เหมือนเดิม ทำไงดี
    ลองใช้โปรแกรม your uninstaller ดูครับหาโหลดเอาผมใช้ได้กับ crysis 2 นะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ichiko อ่านกระทู้
    Regedit>>>HKEY_CUURET_USER->System-> ให้ตายสิของผมมันไม่มี System อะครับทำไงดีเนี่ย
    โอ้ ปัญหาเดียวกันเลยครับ ^^ รอผู้รุ้ละกัน ไม่เก่งคอมเด๋วเสียพี่ชายตบ อิอิ

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ลงได้แล้วครับผมทำตามนี้
    Install FIFA12 Demo without uninstalling FIFA11

1) Open notepad. Create a file called demofix.reg

2) Copy this text in the reg file:

REGEDIT4

[-HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Installer\UserData\S-1-5-18\Products\1DC6AEF331AE7EC47AE47AA4A4A0B7C5]

3) Save the file

4) Run the .reg file. Then you can run FIFA12 demo's Autorun.exe file and install the demo. FIFA11 will run also perfectly from the desktop shortcut
    โอ้! ขอบคุณมากครับ ลงได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    ลงได้ละงงตั้งนาน ที่แท้ต้องลบ FIFA11 ออกก่อน

เออนี่ ทำไมภาคนี้ภาพมันห่วยกว่า ภาค11 อ่ะ งง

ห่วยตรงไหนครับ มันเจ๋งกว่าเดิมตั่งเยอะๆๆๆ

คุณไปปรับ Low รึป่าว ผมว่าภาคนี้โดนใจสุดๆละ

ทั้งภาพ ทั้งการควบคุม แต่ DEMO AI อ่อนไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ทำไมผมกด play แล้วมันไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นอะ
    ตอนเเรกผมก็เป็นเเบบคุณเเหละครับ เลยลองโหลดอีกตัวมาดูสรุปเล่นได้เเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้
    วิธีแก้ปัญหา คนที่เสียบจอย USB เข้าเกมส์แล้วเด้งออกนะครับ
    1.ไปที่ game setting >>> Button Icon >>> เลือก Logitech RumblePad 2

2.ไปแก้ค่าใน registry โดยไปที่ Run >>> พิมพ์คำว่า Regedit>>>HKEY_CUURET_USER->System->CurrentControlSet->Control->MediaProperties->PrivateProperties->Joystick->OEM-> ในนั้นจะมีโฟลเดอร์ที่เป็นโปรไฟล์ของจอยเราอยู่ ให้คลิ้กเข้าไปแล้วมองหาคำว่า OEMName จากนั้น คลิ้กขวาเลือก modify แล้วเปลี่ยนชื่อเป็น Logitech Cordless RumblePad 2

3.แถม emu joy xbox360 วิธีใช้งาน copy ทุกไฟล์ของโปรแกรมไปวางไว้ที่โฟลเดอร์ที่ติดตั้ง fifa demo 12 จากนั้นเปิด emu ก่อนเข้าเกมส์ครับ
    http://www.mediafire.com/?3ifjj5gztzj
    ใช้ไม่ได้เลยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ป๊าดๆตัวเกมไหลลื่นขึ้นจากเดิมมากๆเลยครับผม สำหรับความคิดเห็นส่วนตัวผมว่าชอบมากนะครับสำหรับ Fifa 12 หลังจากที่เคยเล่น Fifa 11 มานาน ความต่างของ 2 ภาค เท่าที่เห็นนะครับ ความไหลลื่นของ Skill move to skill move จากสกิลไปอีกสกิลไหลลื่นขึ้นเยอะอ่ะ ไอ๊ย๊ะ!! อ้อที่ลืมไม่ได้ ระบบทดแทนตำแหน่ง ระหว่าง wing และ back ยืนตำแหน่ง เปิด ทำให้จ่ายง่ายกว่าภาคก่อนๆหลายเท่าตัวเลยหละเด้อ แล้วก็อีกอย่างครับ ที่Fifa 11 Pc ver. ทำไม่ได้คือ ในFifa 12 นี้ เวลาที่เราวิ่งหรือเลี้ยงบอลเข้าไปหา ผู้รักษาประตู ดารทำ Chip shoot ทำได้ง่ายและไหลลื่นเป็นธรรมชาติสุดๆเลยครับ วิ่งไปจ่อๆผู้รักษาประตู กด LB+ปุ่มยิง+ปุ่มทิศทาง ป๊าดติดใจตรงนี้แหละ สมจริงสุดๆอ๊าาา แพร่มมาก้อเยอะ สำหรับคนที่คิดชั่งใจอยุ่ว่าจะซื้อดีไม่ซื้อดี ซื้อเลยครับ ผม Pre-order ไปละที่ว่า ^^ เท่าีที่เห็นโหมดต่างๆที่จะมาแล้วทั้ง Be a Goalkeep Career เยอะแยะอ่ะ คุ้มแน่นอนครับ ไม่น้อยหน้าพวก ps3 เหมือน Fifa 11 แล้ว Be a Goal ลง PC แล้ว วู๊วๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ปุ่มมาน ปรับยากมาก เรย ผมใช้โปรแกรม อ่ะ ปรับไอโน่น ก็ไม่เปนตาม ที่ถนัดเรย 55+
    "T - A R A 4 E V E R"

Mr.J@ack is Coming`
    KoRat`@ ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    1,283
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เหมือนจะเล่นไม่ได้นะครับ !!

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ปัญหาเกมส์เด้ง แก้ไม่หาย ทำตามหมดและก็ยังไม่หาย
    ผมอดใจรอตัวเต็มแล้วกัน

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ดีกว่า pes เกือบทั้งหมด ติดตรง แย่งบอลยากอย่างเดียว

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    จัดไป สูบหนักๆ ลงไวๆ เล่นมันส์ๆ

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สุดยอดเกมอย่างแท้จริง ภาคนี้ยิงสะใจมาก

(ปัญหานิดหน่อยคือ ภาคนี้จะTackleต้องกดปุ่มยิง)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แหล่มมมมมๆๆๆๆ

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    สุดยอดไปเลย.. กำลังรออยู่เลย
    ขอบคุนมาก

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    แล่วๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    มาแล้ว ๆ เกมที่รอคอย !

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    โหลดนานชิบ

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมว่ามันแย่งบอลยากมากเลย!

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ลงได้ละงงตั้งนาน ที่แท้ต้องลบ FIFA11 ออกก่อน

เออนี่ ทำไมภาคนี้ภาพมันห่วยกว่า ภาค11 อ่ะ งง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siamzone : 14th September 2011 เมื่อ 18:37
    SLIPKNOT FAN CLUB

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    โอ้ว เยี่ยมเลยครับ เดโมมาแล้ว ๆ
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    วิธีแก้ปัญหา คนที่เสียบจอย USB เข้าเกมส์แล้วเด้งออกนะครับ
    1.ไปที่ game setting >>> Button Icon >>> เลือก Logitech RumblePad 2

2.ไปแก้ค่าใน registry โดยไปที่ Run >>> พิมพ์คำว่า Regedit>>>HKEY_CUURET_USER->System->CurrentControlSet->Control->MediaProperties->PrivateProperties->Joystick->OEM-> ในนั้นจะมีโฟลเดอร์ที่เป็นโปรไฟล์ของจอยเราอยู่ ให้คลิ้กเข้าไปแล้วมองหาคำว่า OEMName จากนั้น คลิ้กขวาเลือก modify แล้วเปลี่ยนชื่อเป็น Logitech Cordless RumblePad 2

3.แถม emu joy xbox360 วิธีใช้งาน copy ทุกไฟล์ของโปรแกรมไปวางไว้ที่โฟลเดอร์ที่ติดตั้ง fifa demo 12 จากนั้นเปิด emu ก่อนเข้าเกมส์ครับ
    http://www.mediafire.com/?3ifjj5gztzj

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: