ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214

Question จะอัพแอนดรอย Samsung galaxy s advance I9070 เป็น 4.1.2 อะครับ

ผมขอถามหน่อยนะครับว่าการอัพแอนดรอยจาก 2.3.6 เป็น 4.1.2 จะมีปัญหามั้ยครับผมเห็นจากในเว็บนี้มา

http://droidsans.com/node/125047

เห็นคนทำได้เยอะเลย ผมอัพจาก kies ไม่ได้ครับ ข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก

แล้วผมจะทำไงดีลองทำตามเว็ปนี้ดู หรือเอาไปให้ร้านอัพให้ดีครับ แล้วถ้าสมมุติผมอัพเองแล้วมันจะมีปัญหาอะไรมั้ยเช่น บัค อะไรอย่างเงี้ยแล้วมันจะค้างมั้ยครับ

เห็นเค้าว่ากันว่ากินแรมมาก รบกวนผู้รู้ช่วยมาตอบผมทีนะครับ

MagicSpirit!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ถ้าทำตาม Droidsans มันต้องรูทก่อนไม่ใช่หรอครับ? ถ้าไม่รูทข้อมูลก็หายหมด = ="
    I Jayesslee ! :')

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ถ้าในกระทู้นี้ต้องทำผ่าน ODIN ครับ ไม่ยากมากหรอกครับ

เรื่อง Backup ข้ามไปได้เลย ไม่จำเป็นมากหรอก แค่แอปหาย !!!

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ผมไม่กลัวแอปหายครับกลัวแค่ปัญหาที่จะตามมาจะมีมั้ยครับ