ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

.: ยูบิซอฟต์ เปิดโหวตดาราแสดงนำหนัง "Watch Dogs" :.

.: ยูบิซอฟต์ เปิดโหวตดาราแสดงนำหนัง "Watch Dogs" :.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ชื่อของ ทอม ครูซ นำมาเป็นอันดับหนึ่งในโพลผลสำรวจของยูบิซอฟต์ ที่สอบถามว่าต้องการให้นักแสดงคนใดมารับบทนำเป็นตัวละคร ในภาพยนตร์ "Watch Dogs"

"ยูบิซอฟต์" สร้างโพลออนไลน์ขึ้นมา เพื่อทำการสำรวจถามแฟนเกมว่าต้องการให้นักแสดงคนใดมาสวมบทเป็น "Aiden Pearce" ตัวละครนำในภาพยนตร์ "Watch Dogs"

รายชื่อนักแสดงที่มีอยู่ในโพลล้วนแต่เป็นนักแสดงแอคชันระดับฮอลลีวู้ดที่เป็นที่รู้จัก อาทิ Tobey Maguire, Henry Cavill, Ryan Gosling, Paul Walker, Tom Cruise, Clive Owen, Robert Downey Jr., Andrew Garfield, Brad Pitt และ Edward Norton

จนถึงตอนนี้ นักแสดงที่ถูกโหวตนำมาเป็นอันดับหนึ่งคือ Tom Cruise จำนวน 33 เปอร์เซนต์ ตามด้วย Edward Norton ที่ 24 เปอร์เซนต์ และ Robert Downey Jr. ที่ 23 เปอร์เซนต์ อย่างไรก็ตามขณะนี้ยังไม่มีความชัดเจนว่าเมื่อโหวตเสร็จเรียบร้อยแล้ว ทางยูบิซอฟต์จะดำเนินการอะไรต่อ

ขณะนี้ยูบิซอฟต์มีภาพยนตร์ที่เตรียมการสร้างอยู่ถึง 6 เรื่อง นอกจากเรื่อง Watch Dogs ก็ยังมีภาพยนตร์ที่จะสร้างจากเค้าโครงของเกม Far Cry, Rabbids, Assassin's Creed, Splinter Cell และ Ghost Recon

เกม Watch Dogs จะออกวางจำหน่ายในช่วงปลายปีนี้ บนเครื่องคอนโซลยุคปัจจุบัน รวมถึงเครื่องเนกซ์เจน และพีซี

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลและภาพประกอบจาก gamespot.com อ้างอิงจาก manager

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    Tom Cruise,
    เท่าที่ดูจากการเเสดงเเละมาท ต่างๆ ผมขอโหวด ป๋า คนนี้ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ต้อง ทอม ครูซ อยู่แล้ว เจ้าพ่อหนังสงคราม สุดย๊อดดดดดดด
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    นาดูมากๆแต่ละเรื่องที่กำลังจะสร้าง
    แต่ Assassin Creed ได้ Michael Fassbender แล้วนิครับ
    กับ Splinter Cell ได้ Tom Hardy มั้งครับถ้าผมจำไม่ผิดนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    tom cruise อีกเสียงแล้วหนังจะโหดโคตร
    Open Your Mind

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เป็นไปได้อยากให้ Paul Walker เล่นบทพระเอกนะ น่าจะเข้าอยู่ทั้งสายตา รูปร่าง และลักษณะการแสดง
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    แมท เดมอน ก็ดีนะครับ

ต่อสู้มือป่าวใน ล่าจารชนยอดคนอัตราย

หาดูได้ตาม Google

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เห็นด้วยครับ ดูจากภาพแรก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GUTJANG : 29th July 2013 เมื่อ 21:08

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ชอบ Edward Norton แต่โหวดให้พี่ Tom ก็แล้วกัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ผมว่า โทบีย์ แมคไกว์ สำหรับผมดูเหมาะกะบทตัวเอกนี้ดีนะ อยากเห้นโทบีย์แมคไกว์ กะ เอ็ดเวิร์ด นอร์ตัน นี่ ลุคตัวเอกในเกมส์ ผมว่า เอ็ดเวิร์ดนอตันก็เข้าดี

ให้ 2 คนนี้ล่ะ ใครก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    Tom Cruise

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ผมขอนำเสนอ พี่ clive owen

ถ้าใครเคยดู เรื่อง shoot'em up หรือ inside man แล้วจะรู้จักความเถื่อนของพี่แกดี ^^
    Watch dog นะผมว่าต้องเอาไอพวกเถื่อนดิบนี้ละถึงจะได้อารมณ์

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ทอม ครูซ อีกเสียง -w-
    I'm watching on You

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ทอม ครูซซซซซ ถ้าเป็นแนวยิงกันออกสายลับหน่อยๆ เค้าเหมาะมากๆครับ แสดงได้อารมณ์สุดๆ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    พอลล์ วอร์คเกอร์อีกเสียงครับ น่าจะเหมือนมากกว่า
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    Tom Cruise อีก 1 เสียง

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    Tom Cruise คนนี้ชัวร์ แน่นอน ลักษณะคล้ายกัน

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    Tom Cruise,
    เท่าที่ดูจากการเเสดงเเละมาท ต่างๆ ผมขอโหวด ป๋า คนนี้ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ผมด้วย แต่ผมเชียร์ มาร์ก วอเบิร์ก 5555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    คิดเหมือนกันเลย แวปแรกคิดถึง เมด แดม่อนเลย
    ตอนนี้ที่ผมเห็น พี่แมดแก อ้วนขึ้นเยอะเลยน่ะสิ ผมก็ชอบนะใน บทบาท เจสัน บอนดฺ อะสุดติ่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย battosai2010 : 29th July 2013 เมื่อ 23:30

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    Tom Cruise,
    ให้อีก1เสียงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Ryan Gosling แหวกแนวหน่อย ปกติแกชอบเล่นบทไม่สุ่งสิงกับใครน่าจะเหมาะกับ hacker

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เอา คีนูลีฟ ได้ปะ หน้าตาพี่แกเวลามีหนวด ละดูครึมๆ ดี

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ไม่รู้ทำไม แตืผมเห็นรูปปกนี้แล้วนึกถึง Tom Cruise ก่อนเลย

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้
    แมท เดมอน ก็ดีนะครับ

ต่อสู้มือป่าวใน ล่าจารชนยอดคนอัตราย

หาดูได้ตาม Google
    คิดเหมือนกันเลย แวปแรกคิดถึง เมด แดม่อนเลย

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ไม่เอา Robert อ้ะ ไม่ใช่ว่าผมไม่ชอบนะ แต่เขาเหมาะกับบทที่กวนๆ ติดตลกมากกว่า เพราะเค้าจะมีสไตล์เฉพาะตัวของเค้าเอง
    แน่นอน ทอมครูซ ต้องคนนี้ หนังสายลับ พี่แกจัดตลอด 2 เรื่องล่าสุดไม่เปลี่ยนชื่อเลย Jack Reacher กับ Jack Harper ใน Oblivion 5555