ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314

เกี่ยวกับ turemoney

ผมไม่เข้าใจว่าทำไม 7-11 ชอบให้แบบสลิปจัง

ทุกทีที่ผมซื้อผมก็จะหาถามบัตร ได้บ้างไม่ได้บ้าง

ส่วนมากจะได้แต่สลิป พอถามหาบัตรพนักงานก็จะอ้ำอึ้งไปพักนึง

แต่ก็ยังจะให้สลิป เพราะอะไรหรอครับเค้าถึงให้แต่สลิป

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    บัตร น่าจะไม่มีทำออกมาละครับ- - ผมคิดเอาเองนะ ฮ่าๆๆ ผมลืมหน้าตาบัตรเติมเงินของทรูไปละ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    บางสาขายังมีอยู่ครับ แต่น้อยมาก ใช้ๆไปเถอะครับ มันก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกันมากมาย

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darksider อ่านกระทู้
    ผมไม่เข้าใจว่าทำไม 7-11 ชอบให้แบบสลิปจัง

ทุกทีที่ผมซื้อผมก็จะหาถามบัตร ได้บ้างไม่ได้บ้าง

ส่วนมากจะได้แต่สลิป พอถามหาบัตรพนักงานก็จะอ้ำอึ้งไปพักนึง

แต่ก็ยังจะให้สลิป เพราะอะไรหรอครับเค้าถึงให้แต่สลิป
    บัตร มีไว้ให้เช็ตลิส ตรวจ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nelliel Tu Odelschwanck อ่านกระทู้
    บัตร มีไว้ให้เช็ตลิส ตรวจ
    55+อันนี้ร้านที่โดนสั่งมาตั้งไว้แต่ไม่ขาย เดือนที่แล้วร้านที่ทำโดนตัดกระจาย แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ผมทำงานอยู่ 7 ครับ แต่ไม่ได้ เข้า แคชเชียร์ รู้สึกว่า ไอ้ บัตร มันมีอยู่นั้นแหละ แต่แกล้งบอกว่าหมด ทำไมไม่รู้