ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116

Post Dead Island,Saints Row 2 เกมส์ถูกลิขสิทธ์แค่ 60 บาท

ในอีกไม่นาน ก็เดือนหน้าละ เกมส์ Saints Row IV จะวางจำหน่วยที่นี้ทางค่ายเกมส์อย่าง Deep Silver ก็ต้องการทำการกุศลกับเขาบ้างที่นี้จะทำแบบธรรมดาได้ไง ต้องทำแบบได้บุญแถวได้ใจแฟนเกมส์ด้วยดิ ด้วยบริการการกุศลแบบซื้อเกมส์แล้วได้ทำบุญช่วยเหลือเด็กมีปัญหา หรือป่วย อะไรพวกนี้ด้วย ได้อิ่มบุญบวกเล่นเกมส์มันส์อีกต่างหาก คุ้มสุด ๆ

The Humble ได้รวมเกมส์สุดมันส์ทั้ง Saints Row: The Third, Saints Row 2, Risen 2: Dark Waters,รวม Soundtrack ในราคา 4.70 usd

ใครสนใจก็เข้าไปกันได้ที่
    https://www.humblebundle.com/

ที่มาข้อมูล :
    http://www.pcgamer.com/2013/07/30/dead-island-and-saints-row-humble-the-deep-silver-bundle/

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    จัดไปครับ 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    60บาท ข้าวกระเพราหมูกรอบ+ไข่ดาว
    จัดไปอย่าให้ช้า ทำบุญ ทำบุญ ทำบุญ

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    Dead Island + SR3 Full Package:
    $4.89 or more (87% off!)

เปิดขายเมื่อไหรครับเนีย
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinchiro155 อ่านกระทู้
    Dead Island + SR3 Full Package:
    $4.89 or more (87% off!)

เปิดขายเมื่อไหรครับเนีย
    เขาก็เปิดขายแล้วนี่ครับ

คือถ้าซื้อในราคา 1$ จะได้
    Saints Row: The Third (ตัวเกมอย่างเดียวไม่แถม DLC)
    Saints Row 2
    Risen 2: Dark
    Sacred 2: Gold Edition

ถ้าในราคา 4.70$ (ณ ตอนนี้ราคามันขึ้นเป็น 4.89$ แล้ว และจะขึ้นเรื่อย ๆ)
    จะได้เหมือนข้างบนครับ แต่เปลี่ยนจาก Saints Row: The Third ธรรมดาเป็นตัว Full Package
    และเพิ่ม Dead Island GOTY มาอีก 1 เกม

และถ้าจะเอาเกม Dead Island: Riptide ด้วยก็ต้องซื้อในราคา 25$ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เกมพวกนี้เล่นหมดแล้วด้วยสิ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    กำมีหมดแล้วเนี่ยสิแต่อยากได้ Riptide เฉย ๆ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    คือผมอยากได้ Saints Row: The Third ครับ แต่ไม่เคยซื้อเกมส์ผ่านเว็บแบบนี้มาก่อน ผมต้องทำไงบ้างครับใครเคยซื้อแนะนำผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ซื้อไม่เป็น อยากได้มากเลย ทำยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    1
    ใช้บัตรเครดิตกับซื้อผ่านเวปอันใหดีกว่ากันครับว่าจะซื้อดู

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ราคามันเพิ้ม 0.01 ทุกครั้งที่มีคนซื้อครบ 10000 หรือ 1000 เนี่ยแหละครับดูราคาดีๆตอนนี้ 4.92 แล้วสรุปสั้นๆคือ ยิ่งช้ายิ่งแพงนะครับ วิธีซื้อก็ใช้ Paypal ก็ได้ครับผูกบัญชีเข้ากับบัตรเครดิตแล้วซื้อมันจะหักเงินในธนาคาร

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    คือผมอยากได้ Saints Row: The Third ครับ แต่ไม่เคยซื้อเกมส์ผ่านเว็บแบบนี้มาก่อน ผมต้องทำไงบ้างครับใครเคยซื้อแนะนำผมหน่อยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goodboss อ่านกระทู้
    ซื้อไม่เป็น อยากได้มากเลย ทำยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    ก็แค่สมัครสมาชิกครับ จากนั้นก็กดซื้อได้เลย
    ในเว็บมันจะมีอยู่ 5 ขั้นตอนคือ

1. Choose any amount of money in USD:
    อันนี้ให้ใส่จำนวนเงินครับ ถ้าจะเอา Saints Row: The Third ก็เลือก Custom Amount แล้วใส่ไปเท่าไหร่ก็ครับ (ขั้นต่ำคือ 1$)

ส่วนเกมอื่น ๆ อย่าง Saints Row: The Third Full Package และ Dead Island GOTY ต้องจ่ายมากกว่าหรือเท่ากับ Average purchase ครับ
    สังเกตุที่รูปเกมด้านบนของเว็บจะมีบอกไว้ว่า

$4.92 or more (87% off!)

นั่นหมายความว่าเราต้องจ่ายมากกว่าหรือเท่ากับ 4.92$ ถึงจะได้เกม Saints Row: The Third Full Package และ Dead Island GOTY
    ส่วนเกม Dead Island: Riptide ที่บอกว่า

Dead Island Riptide:
    $25 or more (37% off!)

ก็คือเราต้องจ่ายมากว่าหรือเท่ากับ 25$ นั่นเอง

---------------------------------------------------------------------

2. Choose how you would like to divide up your contribution:
    อันนี้จะให้เราเลือกว่าเงินที่เราจ่ายไปจะจ่ายให้ บริษัทไหนบ้าง (ข้ามไปเลยก็ได้ครับ)

---------------------------------------------------------------------

3. Enter your email address (please double check):
    อันนี้ก็ข้ามไปเลยครับ

4. Is this order a gift?
    อันนี้จะให้เราเลือกว่าจะซื้อให้ตัวเองหรือซื้อเป็น Gift ให้คนอื่น
    ถ้าซื้อให้ตัวเอง Key จะเข้ามาอยู่ใน Account ของเราเลยครับ
    แต่ถ้าซื้อเป็น Gift หลังจากที่ชำระเงินแล้วจะมีช่องขึ้นมาให้ใส่ E-mail ของคนที่เราจะส่งไปให้ครับ

สุดท้ายคือ ช่องทางการชำระเงิน
    มีให้เลือก 4 อันคือ Paypal , amazon , Google Wallet และ bitcorn

ปล. เวลาจะเอา Key ไป Activate ใน Steam ให้คลิกที่ "Click here for your Steam keys." นะครับ มันจะมี Key ออกมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jobbyfatboy : 31st July 2013 เมื่อ 16:50

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 942
    1
    ใช้ paypal ครับ
    Believe ~~ ~ !

กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    1. http://bunnyhellshop.blogspot.com/p/ste.html
    2. http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A
    3. http://www.overclockzone.com/forums/...5%E0%B8%B0-Key

ทูกร้านไว้ใจได้ครับ
    *ไม่รู้ผิดกฎหรือป่าว*
    Amd phenom ii x6 black edition 1090T Ga-970-D3 Gig 660 Ocz ZT 550w 1600/4GB
    Q8400 G41m-Combo Inno3D 660 1333/4GB Ocz ZS 550w

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    จัดมาแล้ววว เลิกงานเสร็จปุ้ป ได้ทำบุญเลย 55
    รับฝากซื้อเกม Steam & Amazon ชำระเงินผ่านการโอนเข้าบัญชี หรือ บัตรทรูมันนี่ครับ>>สนใจคลิกที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    จัดมาแล้วครับ ถูกมากๆ รีบๆหน่อยนะครับ ยิ่งช้ายิ่งแพง

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ไปจัดมาแล้วเหมือนกัน ถูกมาก ชอบ T^T หลายเกมเลย
    ;:: น่าเบื่อ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ขอโทษนะครับ ตอนนี้ผม ซื้อ มาแล้วได้ 2 Key ดูได้จากรูปภาพของ เจ้าของกระทู้
    อันแรก เป็น เกม เซตซ้าย 4 เกมครับ คีย์ที่สองเป็น DEADISLAND กับ DLC SAINT ROW
    ปัญหาคือผมเผลอ ไปใช้คีย์ สอง ตอนกำลังคิดตั้งจากคีย์แรกอยู่ แล้ว DLC มันก็ไม่ขึ้นมาให้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมลองจ่ายไป1$อ่ะครับดูเงินในบัญชีโดนหักไปแล้วแล้วเกมมันไปอยู่ที่ไหนเหรอครับ
    ลองจ่ายไป2ครั้งแล้วมมันไม่เห็นส่งเกมมาให้เลยครับมันส่งมาให้ทางเมลเหรอครับ

Tags for this Thread