ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

เชื่อมั้ย ? [HON]

เชื่อมั้ยทำขนาดนนี้แต่ทีมยังแพ้

บทเรียนเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ถึงคุณจะเก่งกว่าคนในทีมแต่ถ้าเราไม่ให้ความร่วมมือ หรือ คนในทีมไม่ร่วมมือกันก็ไม่มีทางชนะ!!

Cr.พี่ผมเอง 55

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    เปป มามุขไหนออกค้อนสตัน555

ฆ่าได้เยอะหน้าจะออกของดันให้จบไวกว่านี้น่ะผมว่า
    จากเหตุการที่ ผมไปนั่งดูมา บอกสั้นๆ เลยว่า คนในทีมไม่รู้จักคำว่า All .. 555

ถ้าใครไม่เข้าใจมุขก็คือว่า ลีเจ้น แพ้ครับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 4th August 2013 เมื่อ 02:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

GEEZERS'
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ออกของกันมั่วดี zir ยังไม่มีรองเท้าเลย เพพ เกิดอยู่ตัวเดียว ตัวอื่นไม่เกิดเลย ฝั่งนู้น เกิดกันบาน
    เพพออกค้อนสตั้นเลยหรอ 555

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    เปป มามุขไหนออกค้อนสตัน555

ฆ่าได้เยอะหน้าจะออกของดันให้จบไวกว่านี้น่ะผมว่า

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้

ผมไม่เก็ท แฮะ 5555+

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    แหม่ sir โหดจริง รองเท้าไม่ต้อง พุ่งอย่างเดียว 55

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    จริงแท้แน่นอนครับ เจอมากับตัวเยอะมากครับ เซ็งโคตรๆอะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    สะเก๋าออกเจาะเกราะเวท -. .-

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    พีเดเตอร์ เรต ก็ พาทีมชนะแล้ว

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    การที่คุณด่าเพื่อนรวมทีมจะมีโอกาสแพ้ถึง 13 %
    Cr.LOL

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เย็นๆ จะเจอเด็กสั่ง ขนาดตัวมุงเองยังฆ่าไม่ได้เลยจะมาสั่งตรู...

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ถึงจะฆ่าเยอะมากๆแต่ฮีโร่ทีมนายกับฝั่งนั้นมันคงละแนวเลบ เพบคอมโบเดียวจบถ้าไม่ตายก็โดนอะนะ เถื่อนๆทั้งนั้น

สงสับคงประมาท ได้เปรียบแล้วไม่รีบจบ ฮี่ๆ ผมเคยฆ่า 17ตาย0 ถูกตีขึ้นเป็น 17ตาย15เลยครับ ยาว เหอๆ

(CM MODE ป่ะครับเนี่ย ไมของแปลกๆจัง mmr เท่าไรเนี่ย -..- )
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    Normal เหรอครับ โหดอย่างกะ midwar
    Alienware 17 R2 i7-4720HQ CPU @ 2.60GHz RAM 16 GB Nvidia GeForce GTX 970M

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ห๊ะ อะไรนะ พีเดเตอร์ เลเวล25 ตายๆ ชนะก็แปลกละ แต่สกอคิว นึกว่าเล่น Midwar ^____^

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ผมว่ามันอยุ่จังหวะแค่ไม่กี่จังหวะน่ะคับ สำหรับการพลิกเกมชิงความได้เปรียบ อาจต้องกดต้นเกมได้ กดดันเลนfarm เค้าได้ มีการซ้อนที่ดี(คือมี sup ที่ดีนั้นเอง) แค่นี้ก็ชนะแล้วคับถ้าไม่พลาดครั้งยิ่งใหญ่ สำหรับ dota น่ะ ถ้าHOn ไม่รู้เหมือนกัน แต่คาดว่ามันน่าจะพลิกกันง่าย เพราะ เกมมันไว สกิลแรงๆ
    ปล.ผมไม่เข้าใจมุข จขกท. - -
    TonY TonY ChoPPeR

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เคยเล่น HON พักนึง เพราะเพื่อนชวน

ตอนแรกก็คิดว่า โอ้โห ฮีโร่เยอะจัง ใหม่ๆทั้งนั้นเลย สกิลหลากหลาย น่าค้นหา
    แต่พอเอาเข้าจริงๆ เล่นกันไม่กี่ตัว คือไม่กี่ตัวจริงๆ น้อยนักที่จะเจอผู้เล่นสายแปลกๆใหม่ๆ ยกตัวอย่างที่เล่นกันก็ PA MK เจอแทบทุกเกม แล้วนอกเหนือจากนั้นก็เล่นกันแต่ฮีโร่เดิมๆ สูตรการเล่นก็เดิมๆ ตัวนึงเข้าป่า เฝ้าเลน2 อีกคนไปกลาง เก็บเวล กลางเวล 4-5 ก็มาตุ๋ย แล้วก็รอเลทโหด แล้วก็ดันป้อม แล้วก็กดยอมแพ้ คือมันวนลูปแบบนี้ตลอดเลย ฮีโร่หลากหลายที่เห็นมันเป็นแค่ภาพลวงตา เพราะผมลองใช้แล้ว บอกได้เลย กากโคตร คือผมพยายามปรับตัวเพื่อให้เข้ากับฮีโร่พวกนั้นแล้ว แต่ก็พบว่ามันทำไม่ได้ เพราะสกิลยังขาดๆเกินๆ ไม่สมดุล สกิลยังห่างชั้นกันกับฮีโร่ที่คนนิยมมากนัก และผมก็ไม่เคยเห็นใครใช้ฮีโร่แปลกๆแล้วโหดได้เลย คือถ้าไม่เจอทีมนูบจริงๆก็ไม่โหด ถ้าเจอคนเล่นสูสีกันคือแพ้เลย เพราะอย่างที่บอกสกิลมันไม่สมดุลเลยเกมนี้

ตอนนี้ก็เลยเลิก หันมาเล่น DOTA ต่อ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    เคยเล่น HON พักนึง เพราะเพื่อนชวน

ตอนแรกก็คิดว่า โอ้โห ฮีโร่เยอะจัง ใหม่ๆทั้งนั้นเลย สกิลหลากหลาย น่าค้นหา
    แต่พอเอาเข้าจริงๆ เล่นกันไม่กี่ตัว คือไม่กี่ตัวจริงๆ น้อยนักที่จะเจอผู้เล่นสายแปลกๆใหม่ๆ ยกตัวอย่างที่เล่นกันก็ PA MK เจอแทบทุกเกม แล้วนอกเหนือจากนั้นก็เล่นกันแต่ฮีโร่เดิมๆ สูตรการเล่นก็เดิมๆ ตัวนึงเข้าป่า เฝ้าเลน2 อีกคนไปกลาง เก็บเวล กลางเวล 4-5 ก็มาตุ๋ย แล้วก็รอเลทโหด แล้วก็ดันป้อม แล้วก็กดยอมแพ้ คือมันวนลูปแบบนี้ตลอดเลย ฮีโร่หลากหลายที่เห็นมันเป็นแค่ภาพลวงตา เพราะผมลองใช้แล้ว บอกได้เลย กากโคตร คือผมพยายามปรับตัวเพื่อให้เข้ากับฮีโร่พวกนั้นแล้ว แต่ก็พบว่ามันทำไม่ได้ เพราะสกิลยังขาดๆเกินๆ ไม่สมดุล สกิลยังห่างชั้นกันกับฮีโร่ที่คนนิยมมากนัก และผมก็ไม่เคยเห็นใครใช้ฮีโร่แปลกๆแล้วโหดได้เลย คือถ้าไม่เจอทีมนูบจริงๆก็ไม่โหด ถ้าเจอคนเล่นสูสีกันคือแพ้เลย เพราะอย่างที่บอกสกิลมันไม่สมดุลเลยเกมนี้

ตอนนี้ก็เลยเลิก หันมาเล่น DOTA ต่อ
    เท่าที่ดูมันก็มีส่วนจริง ช่วงนี้ก็ Dota อย่างเดียวเลยเช่นกัน แต่บางทีเบื่อๆ Mid War HON มันมากไม่ต้องคิดใส่อย่างเดียวเล่นกับเพื่อนนี่ยิ่งกว่าคำว่ามัน
    Intel Core i5 3470 3.60 GHz / Mainboard BIOSTAR TZ77XE4 / RAM Kingston Bus 1600 8 GB / AMD Radeon HD 6950 1 GB / Power Supply Seasonic X-Series 750W /

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้

สงสัยเล่น 1500 ต้องฝึกไห้ได้ mmr 1800+ นะครับ มันส์หาทีม 5 ไปเลย แครี่ไม่ค่อยมีหรอก สกิลทักษะล้วนๆ
    COLD PLAY

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อย่างนั้นเคาเรียกว่าทางใครทางมัน เกมแบบนี้ถ้าไม่ร่วมมือกันเป็นทีมต่อให้ฆ่าเยอะก็แพ้ได้เหมือนกัน (เจอบ่อย)ผมถึงไม่ค่อยชอบเล่นกับคนอื่นที่ไม่ใช่เพื่อนของตัวเอง

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    สงสัยเล่น 1500 ต้องฝึกไห้ได้ mmr 1800+ นะครับ มันส์หาทีม 5 ไปเลย แครี่ไม่ค่อยมีหรอก สกิลทักษะล้วนๆ
    ผมว่าไม่ต้องขุดจะดีกว่า มันดราม่าได้ (เพราะการคอมมเม้นและ สำหรับคนชอบเกมส์อีกเกมส์แต่เกลียดฮอน)

1750+ ก็เจอเกมส์มันส์ๆแล้วครับ บวกกันแทบจะทุกครั้งที่เจอหน้ากัน แต่ เสียตรงที่ พลาดนิดเหวอหน่อย (ด่าหยั่งกับเราไปฆ่าบิดามารดรมันซะงั้น )
    . ..