ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941

เปลี่ยน PC ให้มี AppStore ด้วย Pokki

เปลี่ยน PC ให้มี AppStore ด้วย Pokki

วันนี้มีโปรแกรมดีๆ มานำเสนอครับ ชื่อโปรแกรมว่า Pokki เป็นโปรแกรมที่จะช่วยให้เราเข้าถึง Web App. ต่างๆ เช่น Gmail, Facebook, Twitter หรือพวก Feed ต่างๆ ให้สามารถใช้งานและแจ้งเตือน (Notification) ผ่านระบบเดสก์ทอป (Windows) ได้แบบดูหรู มีสไตล์ เหมาะสำหนรับคนที่ทำงานแต่ไม่อยากเปิดโปรแกรมเว็บเบราเซอร์ไปด้วย ก็สามารถใช้เจ้า Pokki ข่วยได้ครับ เยี่ยมจริงๆ

ตัวโปรแกรมทำงานอยู่ตรง Taskbar ไม่แกะกะตา ยิ่งถ้าเป็น Windows 7 จะทำให้แอพเนียนตามากๆ ครับ

1-Part
    Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    กำลังสูบๆ ไปลองขอบคุณจ้า

ลองแล้วมันเยี่ยมส์ไปเลย !!
    แอพเป็นของ Windows Phone นะครับ
    โดยรวมถือว่าหน้าตาสวย ไม่รกหน้าจอ
    ตอนดาวน์โหลดแอพมาลง มันจะถูกปักหมุดเอาไว้ที่ Taskbar ให้คลิกขวา แล้วเอาติ๊กถูกออกตรงตัวเลือก Pin to Taskbar นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rokill123z : 4th August 2013 เมื่อ 01:13

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: