ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Facebook !!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กรุงเทพฯ มีนบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

Facebook !!!

ใครมีปัญหากับเฟสบุกมั่งครับ หน้าเว็บไม่ขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    เป็นที่เน็ตมั้งครับ ไหนๆ ลองถ่ายรูป มาให้ดูหน่อยครับ

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    เป็นบางครั้งครับ เหมือนติดบัค ใช้กูเกิลโครมครับ

กล่าวขอบคุณ
    53

นี่ครับ รีเฟรชกี่ทีก็ไม่หายครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ของผมเป็นเฉพาะเวลาที่เซิฟเวอร์ของเฟสมีปัญหาคับ นอกนั้นไม่ได้เป็นไรสักเท่าไหร่
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonkaw456 อ่านกระทู้
    ของผมเป็นเฉพาะเวลาที่เซิฟเวอร์ของเฟสมีปัญหาคับ นอกนั้นไม่ได้เป็นไรสักเท่าไหร่
    แล้วตอนนี้ไม่เป็นหรอครับ ของผมเป็นตลอดเลยอ่ะครับ T^T

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    - -' ลองปรับ วัน/เดือน/ปี ดูครับเพราะว่าของคุณมัน 9/9/2556 ซึ่งตอนนี้ 5/8/2556 อยู่เลย

ปล.เอะ ! รึว่าคุณจะเป็นคนในอนาคตกันแน่ 5555
    {My neme : Pao JaGauR}

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu_Rock อ่านกระทู้
    - -' ลองปรับ วัน/เดือน/ปี ดูครับเพราะว่าของคุณมัน 9/9/2556 ซึ่งตอนนี้ 5/8/2556 อยู่เลย

ปล.เอะ ! รึว่าคุณจะเป็นคนในอนาคตกันแน่ 5555
    โอ้ ไม่น่าเชื่อ ได้แล้วครับ ขอบคุนมากครับ แต่ผมก้อสงสัยอีกว่าทำไมแค่วันที่ไม่ตรงมีผลไปถึงหน้าเว็บเลยหรอครับ -.-

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio_1996 อ่านกระทู้
    โอ้ ไม่น่าเชื่อ ได้แล้วครับ ขอบคุนมากครับ แต่ผมก้อสงสัยอีกว่าทำไมแค่วันที่ไม่ตรงมีผลไปถึงหน้าเว็บเลยหรอครับ -.-
    5555 ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ที่ผมเดาๆ เอาคือ ตัวเซิฟเวอร์ (ไม่รู้เกี่ยวรึป่าวผมไม่รู้เกี่ยวกับเกี่ยวเซิฟเวอร์พอรู้อยู่หน่อยนึง 555)

มันได้กำหนดวันเวลาไว้แล้ว ถ้าหากวันที่ไม่ตรงก็ไม่สามารถเข้าได้ เหมือนๆระบบ security อ่ะ ถ้า IP ไม่ตรงก็ไม่สามารถเข้าได้ หรือไม่เข้าใจอีกง่ายๆ เลย

สมมุติคุณมีบ้านอยู่หนึ่งหลังแล้วถ้าเกิดมีคนแปลกหน้ามาขอเข้าไปอาศัยในบ้าน คุณจะอนุญาตมั้ย ? ก็ต้องไม่อยู่แล้ว 5555 คงจะเข้าใจน่ะครับ

ปล.เพราะเวลาผมอธิบายอะไรเพื่อน งง หมดอ่ะ 55555
    {My neme : Pao JaGauR}

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: