ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ได้เวลาขอพรมังกรแล้ว (เกี่ยกวันเปล่าหว่า)
    --ST~l`Remix`l``

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้

ผมโหลดและแก้มาทั้งหมด เอาตามความจริงนะ 5 ครั้งแล้วครับ ขึ้นแก้แบบนี้ แก้ไฟล์ก็แล้ว ALT+R ก็แล้ว ก็ยังไม่ได้ มันขึ้นแบบนี้ นี่ไม่ใช่ไฟล์เสียใช่ไหม แต่มันบอกว่า เรียบเรียงไฟล์ไม่ถูก มันต้องทำยังไงครับ แบบนี้ ? ช่วยผมที
    โหลดใหม่คับ ผมกะโหลดตั้งหลายรอบ แต่ตอนนี้ผมเป็น มันบอกพาสผิด -0- เซงเป็ด เห้อ เห้นคนอื่นโหลดเล่นได้แล้วอิจฉาจัง

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sassayaguy อ่านกระทู้
    โหลดใหม่คับ ผมกะโหลดตั้งหลายรอบ แต่ตอนนี้ผมเป็น มันบอกพาสผิด -0- เซงเป็ด เห้อ เห้นคนอื่นโหลดเล่นได้แล้วอิจฉาจัง
    ผมโหลดมา 5 รอบแล้วนะ ท้อแล้ว พาทนึงก็ 10 กว่านาที เดี๋ยวลองอีกทีก็ได้ ถ้ามีันไม่ได้อีก ก็ช่วยผมหน่อยแล้วกัน จขกท

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    5 รอบหรอคับ ผมโหลดมา 3 วัน 3 คืนละ ไฟล์ยังพังจนบัดนี้ ถ้าใครกรุณา บอก MD5 ของแต่ละพาทให้ผมทราบจะได้ไหมคับ
    ไม่รู้ว่ามันพังตอนโหลดหรือตอนแตกไฟล์กันแน่ คือโหลดอันนู้นพังอันนี้ เห้อ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    กำลังลงครับ ได้ไม่ได้จะมายืนยัน

ดูๆไปแล้วมันเหมือน Star Craft (Mode campaign ) นะ มีอัพ เกรดฐานสิ่งต่างๆ ชอบจังแนวนี้
    . ..

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คอนเฟิร์ม เล่นได้ 100% ครับผ้ม!! ขอบคุณมากคร้าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ใครเล่นเคย starcraft1-2 หรือเกม company of heroes แนะนำว่าผ่านไปเลยครับเกมนี้ ไม่นุกครับ ลองแระ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ยืนยัน ทุก พาท โหลดได้จริง ไม่เสียด้วย ผม โหลด ทีเดียวเอง รอบเดียว ก็ผ่านแตกไฟล์ ได้ เดียวจะลงเล่นได้ มายืนยันอีกที
    ผมใช้ win 8.1 ไม่รู้จะเล่นได้ไหม เพราะ ใน OS: ไม่มีบอก

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ข้อ แก้ นึสนึ่ง คือ มันต้อง แตก 2 ครั้ง ช่ายไหมล่ะ ของท่าน รามิส อ่ะ ครั้ง แรก ผมใช้ winrar แตกได้ จะได้ โฟลเดอร์ ชื่อว่า Divinity_Dragon_Commander-FLT ภายในโฟลเดอร์ จะมี winrar อีกไฟล์ ชื่อว่า NRP79CMDF.BY.RAMIS โอเค
    เจ้า ไฟล์ ตัวนี้ล่ะปัญหา ผมลองใช้ winrar แตก ดู ปรากฏว่า ไม่ได้ คร๊าฟ แต่ ใช้ 7z. แตกได้ไม่มีปัญหาอะไรเลย
    ท่านใดที่ โหลดมาแล้ว เจอปัญหาแบบผม ลอง ทำดู ไม่รู้ว่าด้วยสาเหตุอะไรก็ตามแต่
    ปล. ย้ำอีกทีว่า ทุกไฟล์ไม่มีปัญหา และผมก็โหลดรอบเดียว ครั้งเดียว ไม่ได้ซ่อมไฟล์และไม่ได้โหลดใหม่

เดียวพรุ้งนี้จะมาลงเกมและยืนยันเพราะผมใช้ win8 วันนี้ ดึกและ ง่วงมากมาย หันไปมอง นาฬิกา ตี 1.58 จะ ตี 2 และ ตกใจอย่างรุนแรง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย F.Syndome : 10th May 2014 เมื่อ 01:58

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

Tags for this Thread