ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919

Payday 2 คุ้มมั้ยครับที่จะซื้อ ?

ตอนนี้ตังค์พร้อม เครื่องพร้อม แต่ว่าผมไม่แน่ใจว่าจะซื้อดีมั้ย

เพราะว่าผมยังไม่เห็นคนวิจารณ์เลย ก็เลยไม่รู้ว่ามันจะดีเหมือนภาคแรกหรือเปล่า

เพราะว่าผมเคยเล่นภาคแรกอยู่ซึ่งมันหนุกมาก

ผมกะไว้จะพรีออเดอร์ด้วยเลย จะได้ DLC เพิ่ม

แต่กลัวมันไม่คุ้ม

สรุป คุ้มมั้ยครับถ้าจะซื้อ หรือว่าควรเก็บตังค์ไปซื้อช่วงอื่นหรือว่าเกมอื่นแทน ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    เป็นผมรอ steam summer sale ถูกกว่าเยอะเลย

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ช่วงนี้ ไม่ลองโหลด beta มาเล่นดูก่อนเหรอครับ ผมว่ามัน ok กว่าภาคแรกพอสมควรเลย

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    ok เลยครับสนุกกว่าภาคแรกมากครับ แต่ตอนนี้รู้สึกจะไม่ได้ DLC แล้วนะครับลองเช็คดูก่อนข่าวเขามาเงี้ยซึ่งผมก็ยังไม่แน่ใจ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ภาคแรกอย่างมันส์ ภาคสองไม่ต้องพูดถึง แงะกระปุกมาหมื่นกว่าเพื่อซื้อเกมเดือนนี้ เดือนเดียว
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ลองโหลด beta มาลองเองเลย

ไม่งั้นถ้าเป็นคนไม่ซีเรียสกับของเเท้ของเถื่อนนักก็รอออกเเล้วโหลดมาเล่นระบบมันก่อนก็ได้

ถูกใจก็เล่นเถื่อนไปเลยเห๊ยย ยย ไม่ใช่!!! ถูกใจก็ไปซื้อเเท้ซะ มันคุ้มทุกเกมอยู่เเล้วเเหละ เพราะว่ามันอยู่ที่คนชอบ
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    คุ้มนะเล่น Beta มา สรุป มันส์มากซาวด์แทรกลุ้นระทึก และแน่นอนสนุกกว่าภาค1มาก มีระบบใหม่เข้ามาเยอะเลย
    ไม่ว่าจะเป็นการอัพสกิล 3 สาย ใน 1 อาชีพ สามารถเลือกได้ 4 อาชีพ ไหนจะสุ่มของตอนเล่นจบด่าน ได้ทั้งหน้ากาก ของโมปืน และรูปแบบการปล้นที่หลากหลาย
    ที่สามารถจะเลือกได้ว่าจะปล้นแบบเงียบๆหรือลุยกับตำรวจ และเสียงปืนที่หนักแน่นไม่แพ้ BF3 เลย สรุปคุ้มครับ ด้วยราคาเพียง 500-600 ผมว่าคุ้มมากเลยนะถ้าเป็นเกมระดับนี้
    จริงๆราคาต้อง 1000+ ด้วยซ้ำ แต่มาในราคาแสนถูก ผมก็จะซื้อพรุ่งนี้เหมือนกัน เห็นว่าพุธหน้าเปิดให้เล่นจริงแล้ว *-*

ถ้าไม่แน่ใจอีกก็ลองโหลดมาทดลองเล่นก่อนก็ได้ แบบออนไลน์ด้วยนะ ในห้อง Download เนี่ยแหละเล่น coop ออนไลน์ได้ผ่าน Steam ไปลองดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Winters : 9th August 2013 เมื่อ 03:26

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผม Pre ไปแล้วครับ เกมมันผมว่าokกว่าภาค1เยอะมากครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    สนุกมากครับ ดุเดือดถึงใจเลยแนะนำ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ ไม่ลองโหลด beta มาเล่นดูก่อนเหรอครับ ผมว่ามัน ok กว่าภาคแรกพอสมควรเลย
    จะเล่น beta มันต้อง pre ก่อนไม่ใช่หรอครับ เอ หรือผมตกข่าว -_-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jokibuy : 9th August 2013 เมื่อ 06:09

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    ภาคแรกอย่างมันส์ ภาคสองไม่ต้องพูดถึง แงะกระปุกมาหมื่นกว่าเพื่อซื้อเกมเดือนนี้ เดือนเดียว
    อวดรวยจุjiบย คุณแมนชิโนดะ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เป็นผมรอช่วง Sale ครับ เพราะอย่างน้อยมันก็ประหยัดกว่ากันเยอะ

เล่นเกมอื่นรอก่อนได้ 555+

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เกมส์นี้ผมชอบตั้งแต่ภาคหนึ่งแล้ว ถ้าถามว่าควรซื้อภาคสองมั้ย ก็น่าซื้อนะ
    เพราะระบบของภาคสองมันค่อนข้างโอเคเลย (คงเพราะมีระบบอัพสกิลที่อิสระกับเกมเพลย์ที่เล่นในแนวทางstealthได้)
    อีกไม่กี่วันตัวเกมก็จะออกมาแล้วถ้าพรีเพื่อไปลองเล่นbeta ผมว่าไม่คุ้มเท่าไหร่
    (ก็แล้วแต่ความชอบเพราะไอชุดพรี CCE นี่ก็ได้ของเยอะดี+DLCด้วย)

ผมต้องรอช่วงมันsale ก็คงจะนานเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน เพราะเก็บตังค์รอwatchdog
    I'm watching on You

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    อยากบอกเลยครับว่าเด็กเยอะมากT_T แต่ก็สนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Independent อ่านกระทู้
    ตอนนี้ตังค์พร้อม เครื่องพร้อม แต่ว่าผมไม่แน่ใจว่าจะซื้อดีมั้ย

เพราะว่าผมยังไม่เห็นคนวิจารณ์เลย ก็เลยไม่รู้ว่ามันจะดีเหมือนภาคแรกหรือเปล่า

เพราะว่าผมเคยเล่นภาคแรกอยู่ซึ่งมันหนุกมาก

ผมกะไว้จะพรีออเดอร์ด้วยเลย จะได้ DLC เพิ่ม

แต่กลัวมันไม่คุ้ม

สรุป คุ้มมั้ยครับถ้าจะซื้อ หรือว่าควรเก็บตังค์ไปซื้อช่วงอื่นหรือว่าเกมอื่นแทน ?
    DLC มันได้อะไรเพิ่มบ้างครับ ช่วยบอกที

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jokibuy อ่านกระทู้
    สนุกมากครับ ดุเดือดถึงใจเลยแนะนำ

จะเล่น beta มันต้อง pre ก่อนไม่ใช่หรอครับ เอ หรือผมตกข่าว -_-
    BETA ตอนนี้ ถ้ามีภาคแรกก็เล่นได้ครับ
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: