ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

เข้าเกมหรือใช้คอมหนักๆเเล้วเน้ตหลุด ช่วยทีครับ....

อย่างที่บอก เข้าเกมหรือใช้คอมหนักๆ เช่น after effect, 3ds max , โปรแกรมเเปลงไฟล์ไรงี้.... เเล้วเน้ตหลุด
    ตอนนี้ผมจะยกตัวอย่างปัญหาตอนนี้นะครับ
    ผมเล่น BF3 ออนไลน์เลือกเซิฟไรเเล้วน้ะครับ พอเข้าไปเเล้วเป็นที่ช่องให้เลือกอาวุธ เท่านั้นเเหล้ะ!!! หลุดทันที เเล้วก็เด้ง .....
    หลังจากนั้น 3 - 5 วิ เล้าเตอร์ก็กระพิบว่าเน็ตมาเเล้ว -*-
    ผมก็ลองถาม google เเล้วก็ทำหลายวิธีมากเลยครับ แต่ก็น้ะ TT
    .
    .
    อดเสียดายเพราะซื้อBFมาไว้นานเเล้ว กะจะเล่นซักหน่อยTT
    ปล. ผมใช้ 3BB
    ปล2. เป็นทุกเกม
    ปล3. โปรแกรมด้วย

#ใครพอจะ มีวิธีเเนะนำก็บอกกันด้วยน้ะครับ อย่าเก็บความรู้ไว้คนเดี่ยว ผมอยากเล่นมากๆๆๆๆ
    # ขอบคุณครับ
    AMD FX-8150 : ASUS Sabertooth 990FX : XFX HD 6970 : G.Skill F3-12800CL9D-8GBXL (4GX2) : 850 WATT XFX Full Wired Core EDITION : Aerocool XPredator Black Edition

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ฟังดูเหมือนมันจะดูดเน็ตเลยอ่ะ ผมก็ใช้3ฺฺBBเหมือนกันไม่มีปัญหาเลยนะ หรือจะเป็นที่ตัวเล้าเตอร์รึป่าว

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เปลี่ยนมาใช้ TOT ดีกว่า//เผ่น
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: