ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879

Heat Online เกมส์รถแข่งที่มีอะไรมากกว่าเกมส์รถแข่งออนไลน์เกมส์อื่น ๆ [เซิฟนอก][แนะนำครับ]

:: Heat Online ::

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมาแนะนำเกมแข่งรถที่สนุกแต่ไม่กินสเปค และอิสระในการขับขี่มากขึ้น ส่วนตัวผมไม่ค่อยตั้งกระทู้เกมเท่าไร แต่วันนี้มีเพื่อนผมแนะนำเกมที่น่าสนใจมา
    สำหรับใครที่เบื่อๆ อยากลองเสพเชิญได้ครับ เกมเป็นเซิฟนอกนะครับแต่ก็มีกลุ่มคนไทยที่เล่นอยู่เช่นกัน

CPU:1.8 GHz
    Memory:768 Mb
    Gfx card:ATI 9600/GeForce 6600

:: INFO ::

เบื่อไหมกับการเล่นเกมส์แข่งรถแบบเดิม ๆ ? จะสไลด์ก็ทำไม่ได้ จะดริฟท์ก็ทำไม่ได้
    เลี้ยวทีล้อก็หนึบเกาะติดถนนซะอย่างกะมีแม่เหล็กอยู่ ใต้ถนนยังไงอย่างงั้น ซึ่งทำให้เซ็ง ไม่มีอิสระในการขับขี่เอาซะเลย

นี่คือเกมส์รถแข่งออนไลน์สำหรับคนที่เบื่อการขับขี่ที่เกาะติดถนนมากเกินไป จะช่วยปลดปล่อยการขับขี่การแข่งขันของคุณให้เป็นอิสระมากขึ้น
    ระบบขับเคลื่อนรถที่สมจริง การขับขี่ที่แตกต่าง ไม่ว่าจะเป็น

- ระบบขับเคลื่อนล้อหลัง ก็รู้สึกได้จริง ๆ ว่าล้อหลังฟรีล้อและท้ายสะบัด
    - ระบบขับเคลื่อนล้อหน้า ก็รู้สึกได้จริง ๆ เช่นกันว่าล้อหน้ากำลังทำงาน และความรู้สึกในการขับขี่ก็จะแตกต่างออกไป ให้รสชาติที่ไม่ซ้ำจำเจจากรถคันเดิม
    - ระบบขับเคลื่อน 4 ล้อ ก็จะให้รสชาติการขับขี่ที่ลุยทุกสมรรถนะ ของสภาพถนนและสภาพสนามแข่งเลยทีเดียว

ซึ่งจะได้บรรยากาศการขับขี่ที่สมจริงไปทางแนวเกมส์ GT Gran Turismo
    แต่ได้บรรยากาศการแข่งขันที่สุดแสนจะเปรี้ยวจี๊ดไปทางแนวเกมส์ Need For Speed ผสมเข้าหากันอย่างลงตัว

อีกทั้งยังมีหลากหลายโหมดให้เลือกเล่นมากมาย เช่น
    โหมดดริฟท์ - โหมดซูโม่ - โหมดชิงธง - โหมดแข่งทั่วไป - โหมดฟรีโรม - โหมดฝึกซ้อม - โหมดซิงเกิ้ลเพลเยอร์ - และ โหมดเล่นตามเนื้อเรื่อง นั่นเอง
    ซึ่งแต่ละโหมด ก็ยังสามารถบังคับรถให้เป็นอิสระได้อยู่แน่นอน. มีสนามให้เลือกแข่งมากมายนับไม่ถ้วน มีระบบชนตรงไหนรถบุบตรงนั้น มีระบบรถพัง แต่ไม่เป็นไร
    รถคุณสามารถซ่อมกลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ มีการแต่งชุดแต่งรถได้รอบคัน มีการจูนนิ่งรถของคุณให้แตกต่างกับรถคนอื่น และจูนเพื่อให้การขับรถเป็นตัวของคุณเองมากขึ้น
    อีกทั้งยังมีระบบแอดเพื่อน พูดคุย ชวนเพื่อนเข้าร่วมแข่งขัน และมีอะไรต่าง ๆ อีกมากมายในเกมส์ที่ชื่อว่า ฮีท ออนไลน์ เกมส์นี้

ผมว่ามันเป็นเกมส์ที่ดีครับ มีของดี จึงมาบอกต่อ ผมว่าคนที่กำลังมองหาเกมส์รถแข่งแนวซิมูเลชั่นออนไลน์อยู่ น่าจะชอบครับ ลองเล่นดูครับ คุณอาจจะติดงอมแงม ก็เป็นได้ ^^

เว็บไซต์เกมส์ : http://heatonline.com/

http://www.gamershell.com/download_94933.shtml

สมัคร : สมัครในเกมส์

(สมัครได้ในเกมส์หน้าล็อกอินเลยจ้า สงสัยโพสต์ถามได้ ^_^)

สนใจติดตามข่าวสารเกมส์ Heat Online ที่แฟนเพจเฟซบุ๊คกลุ่มคนไทยได้ที่
    FB Fanpage Thailand : https://www.facebook.com/HeatOnlineClubTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoNy009 : 10th August 2013 เมื่อ 15:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ไอย๊ะ น่าเล่นดี

ปล.ถ้าผมจำไม่ผิด ไทยเคยเอามาเปิดแล้วรอบ ของ วินเน่า แล้วก็ปิดไปอ้างว่าตัวเกมยังไม่ดีพอ (จริงๆไม่มีคนเล่น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 10th August 2013 เมื่อ 18:34

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    แลก มั้ยครับ เซิฟนอก ?
    ดีเลย์ประมาณกี่วิครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    น่าลองมากครับ *0*

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้

ปล.ถ้าผมจำไม่ผิด ไทยเคยเอามาเปิดแล้วรอบ ของ วินเน่า แล้วก็ปิดไปอ้างว่าตัวเกมยังไม่ดีพอ (จริงๆไม่มีคนเล่น)
    ตอนนี้ตัวเกมส์ได้พัฒนาไปมากแล้วครับ ต้องลองสัมพัสเองถึงจะรู้ ไม่ควรฟังตาม ๆ กันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    แลก มั้ยครับ เซิฟนอก ?
    ดีเลย์ประมาณกี่วิครับ
    แลคน้อยกว่า Need For Speed World ครับ ปิงเสถียรกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ลองโหลดไปเล่นดูครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้

ใช่ๆ มันเคยเข้าไทยชื่อ levelX โปรโมทซะโคดดี เปิดแค่แปปเดียว ผมก้หาอยู่ของนอกชื่ออะไร หาไม่เคยเจอ ในที่สุดก้เจอ อิอิ ขอบคุณคับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneWolf อ่านกระทู้
    ใช่ๆ มันเคยเข้าไทยชื่อ levelX โปรโมทซะโคดดี เปิดแค่แปปเดียว ผมก้หาอยู่ของนอกชื่ออะไร หาไม่เคยเจอ ในที่สุดก้เจอ อิอิ ขอบคุณคับ
    ครับผมลองเข้ามาในเพจเฟสดูนะครับ หากลุ่มคนไทยที่เล่น
    ทางผมไม่มีส่วนได้รายได้อะไรจากเกมเลย แค่อยากจะชวนมาลองเล่นกัน
    ถ้าใครขับรถเป็นจะพอเข้าใจบรรยากาศครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ขอดันนิสนึงนะเพื่อมีคนสนใจครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมส์นี้เลยเล่นครับ แต่ไม่ค่อยมีคนเล่นเลนเลิกไป
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ที่มันชื่อ LevelX ป้ะคับของ วินเนอร์อ่ะ555555
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    LevelX ที่ Winner(วินเน่า)เซิฟไทยเคยมาเปิดทีนึงOBT ไม่ถึง 3 เดือน ปิดหายวับเลย

แต่ถ้าเซิฟนอกแบบนี้คงไม่เกี่ยงเก็บไว้เจิมโอกาสหน้าพอดีเล่นหลายเกมละ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: