ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

.: เกม Splinter Cell Blacklist goes Gold แล้ว :.

.:: เกม Splinter Cell Blacklist goes Gold แล้ว ::.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ค่ายเกม Ubisoft ประกาศว่าเกม Splinter Cell Blacklist ได้ถูกพัฒนาจนเสร็จ และได้เข้าสู่กระบวนการผลิตเป็นสินค้าเพื่อออกวางจำหน่ายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยเกม Splinter Cell Blacklist จะออกวางขายในวันที่ 20 สิงหาคม 2013 ในอเมริกาเหนือ 23 สิงหาคมในยุโรป ทั้งสำหรับแพลทฟอร์ม PC, PS3, Xbox 360 และ Wii U นอกจากนี้ ทางค่ายเกมยังได้ส่งวิดีโอประชาสัมพันธ์ตัวใหม่มาให้ชมกัน ในชื่อ "Blacklist 101 Trailer" ซึ่งจะอธิบายภาพรวมของเกมให้ได้รับชมกัน

เกม Splinter Cell Blacklist พัฒนาโดย Ubisoft Toronto พร้อมความร่วมมือจากสตูดิโออื่นๆ ของทางค่ายเกมอย่าง Ubisoft Montreal, Ubisoft Shanghai, Ubisoft Bucharest และ Ubisoft Pune รูปแบบของเกมยังคงไว้ซึ่งเกมแนวสายลับ Action มุมมองบุคคลที่ 3 ตัวเอกคือ Sam Fisher ปฎิบัติภารกิจในฐานะสายลับขององค์กร Fourth Echelon พร้อมผู้ร่วมงานที่มีความเชี่ยวชาญด้านต่างๆ เพื่อหยุดยั้งปฏิบัติการก่อการร้ายในชื่อ "The Blacklist"

เกมพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 2.5 ที่ได้รับการปรับแต่ง หรือเอนจิ้น LEAD ของทางสตูดิโอ เกมรองรับโหมดผู้เล่นเดี่ยวตามเนื้อเรื่อง และ Multiplayer พร้อมการกลับมาของการเล่นแบบ Spies vs. Mercs ที่เคยได้รับความนิยมอย่างในภาค Pandora Tomorrow หรือในภาค Chaos Theory

สำหรับสินค้าในแบบเกมกล่องราคาไทย ผู้ได้รับสิทธิ์เผยแพร่คือทางบริษัท New Era สนนราคากล่องละ 799 บาท คาดว่าสามารถวางจำหน่ายได้ภายหลังการวางจำหน่ายในต่างประเทศราว 2 สัปดาห์ ผู้สนใจสามารถติดต่อสอบถาม สั่งจองได้ที่ร้านขายเกมลิขสิทธิ์ PC ชั้นนำทั่วไป

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

วิดีโอ Blacklist 101 Trailer | Splinter Cell Blacklist [NORTH AMERICA] -ubisoft

อ้างอิงจาก vr-pcgames

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Unreal Engine 2.5 สวยขนาดนี้เลยหรอครับ น่าทึ่งจริงๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อยากเล่นแว้วอะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    Unreal Engine 2.5 สวยขนาดนี้เลยหรอครับ น่าทึ่งจริงๆ
    นั่นดิ อ่านครั้งแรก ตกใจเหมือนกัน
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง Engine นะครับ แต่ภาพมันดูล้าหลังยังไงไม่รู้ ดูภาพไม่เนียนอะครับ ขออภัยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ตัว unreal เองมีความสามารถค่อนข้างสูงอยู่ครับ แต่รุ่นใหม่ออกมาเพิ่มความง่ายในการสร้างไง แบบไม่ต้องมีขั้นตอนยุ่งยากกว่าอันเก่าแล้วได้ภาพงามๆง่ายกว่า
    แต่คือทีมงานดึงความสมารถทั้งหมดแบบขั้นสูงของเอ็นจิ้นออกมา จึงทำให้ภาพมันเมพขนาดนี้ได้ ทีมงานเก่งจริงครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    UR 2.5 โห ทีมงานเก่งจริงน่ะ ครับ เรื่องภาพ แบบนี้เครื่องเก่าๆก็สามารถรับได้ ตอนนี้จะสั่งซื้อล่ะ
    " I play it because I love it. "

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776

Windows XP ถึงเล่นได้ไงฮะ

กินสเปคไม่เยอะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    799 บาท แบบกล่องในไทยราคาถูกมากเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ระบบน่าเล่นมากอ่ะ ภาคก่อนยังไม่เคยเล่นเลยไม่รู้ว่าเหมือนกันไหม แหะๆ
    ในโลกนี้ยังมีบางอย่างที่ยังไม่เคยมีใครเห็นมันมาก่อนมันเป็นสิ่งที่อ่อนโยนและหอมหวานบางทีถ้าสามารถมองเห็นมันได้ล่ะก็ทุกคนต้องอยากได้มันแน่นอนดังนั้นแล้วจึงยังไม่เคยมีใครเห็นมันมาก่อน

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    แท้แน่นอน ระบบการเล่น Multiplayer น่าสนใจมากครับ ชอบแนวนี้แหละไม่ต้องบู๊มากใช้สติสมาธิความฉลาด..
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    โคตะระล้ำเกินไป

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    799 บาท กับเกมส์ดี โอ้ววววววววววววววว นึกว่าจะต้องจ่ายแพงซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ตัว unreal เองมีความสามารถค่อนข้างสูงอยู่ครับ แต่รุ่นใหม่ออกมาเพิ่มความง่ายในการสร้างไง แบบไม่ต้องมีขั้นตอนยุ่งยากกว่าอันเก่าแล้วได้ภาพงามๆง่ายกว่า
    แต่คือทีมงานดึงความสมารถทั้งหมดแบบขั้นสูงของเอ็นจิ้นออกมา จึงทำให้ภาพมันเมพขนาดนี้ได้ ทีมงานเก่งจริงครับ
    สงสัยไม่เก็ทมุข

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    Unreal 2.5 นี่อันเดียวกับ Killing Floor สินะ ยอดจริงๆ
    โมเดลตัวละครอาจจะไม่เนียน ไม่สวย แต่ฉากและบรรยากาศนี่สุดยอด

Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    หน้าซื้อหามาเล่นแท้
    I5-3570K 3.40GHz AsRock Z77 extreme4 G.SKILL Ripjaws X Series 8GB Western Digita BLUE 500 GB/ Seagate 500GB GTX 680 Super OverClock AX850 H100i ZALMAN Z11 PLUS

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ James47 อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง Engine นะครับ แต่ภาพมันดูล้าหลังยังไงไม่รู้ ดูภาพไม่เนียนอะครับ ขออภัยนะครับ
    เพราะเอนจิ้นเวอร์ชั่นเก่าครับ ปัจจุบันเป็นเวอร์ชั่น 3 แต่อัลเรียว ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ชอบฟอตไบ้มากกว่า และ ครายแอนจิ้น

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    น่าเล่น จ๊าดดดดด
    THE IMP'

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silencer อ่านกระทู้
    เพราะเอนจิ้นเวอร์ชั่นเก่าครับ ปัจจุบันเป็นเวอร์ชั่น 3 แต่อัลเรียว ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ชอบฟอตไบ้มากกว่า และ ครายแอนจิ้น
    Unreal ยืดหยุ่นมากนะครับ คุณคงไม่ได้รู้อะไรมากเกี่ยวกับเรื่องนี้สิท่า Unreal เป็นเอนจิ้นที่พัฒนาเกมได้ง่ายกว่า Cry หรือ Frostbite มากๆ และถึงตอนนี้ยังไม่มีค่ายไหนรีดประสิทธิภาพ Unreal 3 ออกมาได้จนสุดครับ (ในขณะที่ Frostbite และ Cry ต้องเพิ่มเวอร์ชั่นเรื่อยๆแทบทุกเดือน Unreal ยังคงอยู่ที่ 3.9 มาสองสามปีแล้ว = =)

ปอลิง.Ubisoft บอกว่าใช้ LEAD ซึ่งพัฒนามาจาก Unreal 3 ตกลงมันยังไงกันแน่ = =