ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1

skyrim มีบัคเงา ภาพไม่สวย ช่วยตอบหน่อยคับ

คือผมโหลด skyrim มาเล่นแล้วมันเป็นบัคเงาอ่าคับ เงามันจะกระพริบๆ เอฟเฟคหมอกเอฟเฟคควันก็ไม่มี ภาพดูแตกๆจืดๆมากคับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยตอบหน่อยนะคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    1
    ลง Mod High Res ไปยังละครับ ?

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    ลง Mod High Res ไปยังละครับ ?
    มันคืออะไรหรอคับ ช่วยอธิบายหน่อยได้มั๊ย

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ลงแพทช์ของเกมส์ด้วย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ลงแพทช์ของเกมส์ด้วย
    ของผมเป็นรวม Skyrim Legendary Edition รวม dawngard heartfire dragonborn หมดเลยคับ ภาพแย่มากๆ ต้องเพิ่มแพทอะไรอีกหรอคับ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อยากได้ภาพสวยใช่มั้ย ปรับภาพให้สุดสิแล้วลง http://skyrim.nexusmods.com/mods/18941/? สวยแน่ๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinosanook อ่านกระทู้
    ของผมเป็นรวม Skyrim Legendary Edition รวม dawngard heartfire dragonborn หมดเลยคับ ภาพแย่มากๆ ต้องเพิ่มแพทอะไรอีกหรอคับ
    ก่อนเข้าเกมส์นายต้องไปปรับ Option อ่า ปรับสุดให้หมด ถ้ายังไม่สวยลง ENB

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ก่อนเข้าเกมส์นายต้องไปปรับ Option อ่า ปรับสุดให้หมด ถ้ายังไม่สวยลง ENB
    ขอวิธีลงโหมดหน่อยนะคับ คือไม่รู้เรื่องนี้จิงๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    คุณไม่รู้อะไรเลยแต่ก็น่าจะบอกรายละเอียดหน่อยนะ
    เครื่องเสป็คอะไร driver ล่าสุดหรือยัง เกมที่โหลดมาของค่ายไหน แท้ ก็อบ repack
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: